ಓವರ್‌ವಾಚ್ 1 ಮತ್ತು 2 ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಒಂದೇ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಲೀನಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಜೆಫ್ ಕಪ್ಲಾನ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – ಪಿಸಿ ಗೇಮರ್

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "577x3y66eTynUNKVdQF3Jg"> <ಶಿರೋಲೇಖ>

<ವಿಭಾಗ>

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/ACfca4XRE5hmj8u2ywxHsF.jpg" itemprop = "url"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "600" ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಎತ್ತರ"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "338" itemprop = "width">

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಹಿಮಪಾತ)

ಓವರ್‌ವಾಚ್ 2 ಒಂದು ರೀತಿಯ ಬೆಸ ಮೃಗ. ಇದು “2” ನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಹೇಳಬಹುದು-ಆದರೆ ಇದು ವಿಸ್ತರಣೆ . ಇದು ಇನ್ನೂ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಮುಂಚಿನದ್ದಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಜೊವಾನ್ನಾ ತನ್ನ ಬ್ಲಿಜ್‌ಕಾನ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಓವರ್‌ವಾಚ್ 2 ರ ಹೊಸ ಕಥೆ ಮೋಡ್ “ಓವರ್‌ವಾಚ್‌ನ ಆಟದ ಆಟಕ್ಕೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಾಣುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಆದರೆ ಮಟ್ಟದ ಪ್ರಗತಿಯ ಜೊತೆಗೆ. ಓವರ್‌ವಾಚ್ 2 ಗೆ ಬರುವ ಎಲ್ಲಾ ನಾಯಕರು, ನಕ್ಷೆಗಳು, ಮೋಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕಗಳು ಮೂಲ ಆಟದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಆಡಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

ಆದರೆ ಇದು ಕೇವಲ ಎರಡು ಆಟಗಳನ್ನು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ವಿಷಯವಲ್ಲ: ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಯೋಜನೆ, ಆಟ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜೆಫ್ ಕಪ್ಲಾನ್ ಕೊಟಕು , ಅವುಗಳನ್ನು ಒಂದಾಗಿ ಸೇರಿಸುವುದು.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಡೇಟಾ-ರೆಂಡರ್-ಟೈಪ್ = "ಎಫ್ಟಿ" ಡೇಟಾ-ವಿಜೆಟ್-ಟೈಪ್ = "ಕಾಲೋಚಿತ">

“ಇರುತ್ತದೆ ಗ್ರಾಹಕರು ವಿಲೀನಗೊಳ್ಳುವ ಸ್ಥಳ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ಮುಖ್ಯವಾದುದು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಅನುಭವ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಆಟಗಾರರ ನೆಲೆಯನ್ನು ment ಿದ್ರಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ಮತ್ತು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವುದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಲೋಚನೆ. ನಾವು ಒಂದೇ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಕೊಳದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫ್ರೇಮ್‌ರೇಟ್ ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿರುವುದು ಉತ್ತಮ ನೀವು ಎಂಜಿನ್‌ನ ವಿಭಿನ್ನ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕಾರಣ. “

ಇದು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯಾಗಿದೆ, ಆದರೂ ಹೊಸ ಆಟವನ್ನು ಅದೇ ಎಂಜಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬ ಅಂಶವು ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಯಸಾಧ್ಯವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಇದು ಉತ್ತರಭಾಗವಾಗಿ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಓವರ್‌ವಾಚ್ 2 ಅನ್ನು ವಿಸ್ತರಣೆಯ ಕಲ್ಪನೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಓವರ್‌ವಾಚ್ 2 ರ ಕೆಲಸವು ಓವರ್‌ವಾಚ್‌ಗೆ ನಿಧಾನಗತಿಯ ನವೀಕರಣಗಳಿಗೆ “100 ಪ್ರತಿಶತ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಕಪ್ಲಾನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಓವರ್‌ವಾಚ್ 2 ಆಗಿದೆ ನವೀಕರಣ ಎಂದು ಅರ್ಥೈಸಲು ನಾನು ಒಲವು ತೋರುತ್ತೇನೆ. ಓವರ್‌ವಾಚ್ 1 ಗೆ.

ಓವರ್‌ವಾಚ್ ಲೀಗ್‌ನ ಸಮಗ್ರತೆಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುವ ಬಯಕೆಯಿಂದ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸುವ ಯೋಜನೆಯು ಭಾಗಶಃ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು, ಅದು ಇನ್ನೂ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಇದರಲ್ಲಿರುವ ತೊಂದರೆಗಳ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ “ಹೊಸ” ಆಟಕ್ಕೆ ಜಾರಿಂಗ್ ಪರಿವರ್ತನೆ. ಆದರೆ ಓವರ್‌ವಾಚ್ ವಿಕಸನಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಆಟಗಾರರು ಕೈಬಿಡಲ್ಪಟ್ಟ ಭಾವನೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕಪ್ಲಾನ್ ಹೇಳಿದರು.

“X, Y, ಅಥವಾ game ಡ್ ಗೇಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಸರ್ವರ್‌ಗಳು ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಾಗ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಇದು ಯಾವಾಗಲೂ ಒಂದು ಕಥೆ” ಎಂದು ಕಪ್ಲಾನ್ ಹೇಳಿದರು. “ ಆಗದ ಹ್ಯಾಲೊ 2 ಆಟಗಾರರನ್ನು ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ ಲಾಗ್ out ಟ್ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ . ಅವರು ಅದನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ತುಂಬಾ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆವು, ನಾನು ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನಾಗಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. “

ಓವರ್‌ವಾಚ್ 2 ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದರಿಂದ ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳು ಪುನರಾರಂಭಗೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಪ್ಲಾನ್ ಹೇಳಿದರು ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಸ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ “ಲೈವ್ ಸರ್ವಿಸ್ ಕ್ಯಾಡೆನ್ಸ್”, ಆದರೆ ಮೂಲ ಓವರ್‌ವಾಚ್ ಬರುವ ಮೊದಲು “ಕೆಲವು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು” ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಬಿಡುಗಡೆ ಗುರಿಯನ್ನು ಇನ್ನೂ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್‌ನ ದೊಡ್ಡ, ವಿಶಾಲ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಆಂಡಿ ದಿನನಿತ್ಯದ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ we ನಾವು ಇದನ್ನು “ಸುದ್ದಿ” ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತೇವೆ. ತನ್ನ ಬಿಡುವಿನ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ, 80 ಗಂಟೆಗಳ ಆರ್‌ಪಿಜಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಅವನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದ ತಲ್ಲೀನಗೊಳಿಸುವ ಸಿಮ್‌ಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಸಮಯ ಸಿಗಬೇಕೆಂದು ಅವನು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ.
News Reporter