<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/110698/ravichandran-ashwin-traded-to-delhi -ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

IPL 2020

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "595" itemprop = "width"> ಆರ್ ಅಶ್ವಿನ್ ಅವರನ್ನು ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ 7.6 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗೆ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿದೆ.

ಆರ್ ಅಶ್ವಿನ್ ಅವರನ್ನು ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ 7.6 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗೆ ಕಸಿದುಕೊಂಡಿದೆ. © BCCI

ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅಶ್ವಿನ್ ದೆಹಲಿ ರಾಜಧಾನಿಗಳಿಗೆ ತೆರಳುವುದನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ಸಹ-ಮಾಲೀಕ ನೆಸ್ ವಾಡಿಯಾ ಗುರುವಾರ (ನವೆಂಬರ್ 7) ದೃ confirmed ಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪಿಟಿಐ ಪ್ರಕಾರ, ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ ಎಡಗೈ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಜೆ ಸುಚಿತ್ ಮತ್ತು ವಿನಿಮಯದ ಭಾಗವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ 1.5 ಕೋಟಿ ರೂ. 33 ವರ್ಷದ ಅಶ್ವಿನ್ ಐಪಿಎಲ್ 2018 ರ ಹರಾಜಿನಿಂದ ಅವರ ಹರಾಜು ಮೌಲ್ಯ 7.6 ಕೋಟಿ ರೂ. ಈ ಒಪ್ಪಂದವು ಐಪಿಎಲ್ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಅನುಮೋದನೆಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿರುತ್ತದೆ.

“ಈ ಒಪ್ಪಂದದಿಂದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ, ಅಶ್ವಿನ್ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ದೆಹಲಿಯು ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ನಾವು ಮೂರು ತಂಡಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಿದ್ದೇವೆ ಆದರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಬಂದಿದ್ದೇವೆ ಈ ತೀರ್ಮಾನಕ್ಕೆ. ನಾವು ಅಶ್ವಿನ್ ಅವರಿಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸುತ್ತೇವೆ “ಎಂದು ವಾಡಿಯಾ ಪಿಟಿಐಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

ಅಶ್ವಿನ್ ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿಯನ್ನು ಎರಡು for ತುಗಳಲ್ಲಿ ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು ಮತ್ತು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನಿಂದ ದೂರವಿರಲು ಸೌಹಾರ್ದಯುತವಾಗಿ ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. “ನಾವು [ಅಶ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ] ಸೌಹಾರ್ದಯುತವಾಗಿ ನಾವು ಭಾಗವಾಗಬೇಕು ಎಂಬ ತೀರ್ಮಾನಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ವಾಡಿಯಾ ಹಿಂದಿನ ದಿನ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

2009 ರಲ್ಲಿ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ 33 ವರ್ಷದ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಐಪಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಾರೆ, 139 ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ 125 ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಬಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. 6.79 ರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆರ್ಥಿಕ ದರ. ಅವರು 2010 ಮತ್ತು 2011 ರಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದ ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ತಂಡದ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಅಂಗವಾಗಿದ್ದರು.

ನಾಯಕನಾಗಿ, ಅಶ್ವಿನ್ಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಐಪಿಎಲ್ ಗೆಲ್ಲಲು ಇನ್ನೂ ಮೂರು ಮೂಲ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿಯ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ. ಕೆಲವು ಭರವಸೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಎರಡೂ asons ತುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇಆಫ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯಲು ತಂಡವು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ಓಪನರ್ ಕೆ.ಎಲ್.ರಾಹುಲ್ ಈಗ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿ ನಾಯಕನಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಐಪಿಎಲ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ವಿಂಡೋ ಮುಂದಿನ ವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 14 ರಂದು ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ವ್ಯಾಪಾರ-ವಹಿವಾಟಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳು ನಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

© Cricbuzz

News Reporter