ಉಮೇಶ್ ಯಾದವ್ ಬ್ಲಿಟ್ಜ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ ನಂತರ ಭಾರತ 497/9 ರಂದು ಘೋಷಿಸುತ್ತದೆ
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/110431/india-declare-on-4979- ನಂತರ -umesh-yadav-blitz "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಪ್ರವಾಸ, 2019

<ವಿಭಾಗ itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> ಉಮೇಶ್ ತನ್ನ ಅತಿಥಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಐದು ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದನು.

ಉಮೇಶ್ ತನ್ನ ಅತಿಥಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಐದು ಸಿಕ್ಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು. © ಎಎಫ್‌ಪಿ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ">

ಸಂಭವನೀಯ ಎರಡನೇ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ, ಭಾರತವು ತಮ್ಮ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ದರ ಕುಸಿತವನ್ನು ಕಂಡಿತು ಮತ್ತು ನಂತರ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕೆಲವು ನೋಟುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ 497/9 ರಂದು ಘೋಷಿಸಿ. ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ 140 ರನ್ಗಳು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ರವೀಂದ್ರ ಜಡೇಜಾ ಅವರ ಅರ್ಧಶತಕ ಮತ್ತು ಉಮೇಶ್ ಯಾದವ್ ಅವರ ಆರು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಜಾರ್ಜ್ ಲಿಂಡೆ ನಾಲ್ಕು ಫೆರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಮುಗಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಆತಿಥೇಯರು ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ರನ್ಗಳಿಂದ ವಂಚಿತರಾದಂತೆ ಕಾಣಲಿಲ್ಲ.

ತನ್ನ 190 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಅಧಿವೇಶನದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಆತಂಕದ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿದ ನಂತರ, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಎರಡನೇ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಲುಂಗಿ ಎನ್‌ಜಿಡಿ ವಿರುದ್ಧ ಮೊದಲ ಓವರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ತ್ವರಿತ ಓವರ್‌ನ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಫ್ರಂಟ್‌ಫೂಟ್ ಪುಲ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಮೈಲಿಗಲ್ಲನ್ನು ದಾಟಲು ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಅವರು ಅಲ್ಲಿಂದ ಬೌಲಿಂಗ್‌ನ ನಂತರ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಹೋಗಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿತ್ತು, ಈ ತಂತ್ರವು 212 ರನ್ ಗಳಿಸುವವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ ನಡೆಯಿತು, ಅವರು ಸಣ್ಣ ಲೆಗ್ ಫೀಲ್ಡರ್‌ಗೆ ಸಣ್ಣ ರಬಾಡಾ ಎಸೆತವನ್ನು ಎಳೆದಾಗ.

ಬೆಳಗಿನ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಭಾರತವು ಸುಮಾರು ಐದು-ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವಾಲ್ಟ್‌ಜೈಸ್ ಮಾಡಿತ್ತು, ಅಜಿಂಕ್ಯ ರಹಾನೆ ಕೂಡ ಒಂದು ಶತಕವನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಒಮ್ಮೆ ರೋಹಿತ್ ಬೇಗನೆ ಕುಸಿದರು Lunch ಟದ ನಂತರದ ಅಧಿವೇಶನ, ಮನೆಯ ಕಡೆಯ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಂಪ್ರದಾಯವಾದಿ ಇತ್ತು. ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ರವೀಂದ್ರ ಜಡೇಜಾ ಅವರನ್ನು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಕರೆಸಿದಾಗ, ಅವರು ದಣಿದ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ದಾಳಿ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಘೋಷಣೆ ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಇದು ಅವರ ಬ್ಯಾಟ್ ಅನ್ನು ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ಎಸೆಯಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು. 306/4 ರ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಅಳತೆ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ತಂಡವು 500 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಜಡೇಜಾ ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್‌ಗೆ ಅಂತಹ ಒಂದು ಭಾಗವನ್ನು ತೋರಿಸುವಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು, ಲಿಂಡೆ ಒಂದನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮೊದಲು ಅವರ ರೋಗಿಯ 119 ಎಸೆತ 51 ರಲ್ಲಿ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ ಜಡೇಜಾ ಕೀಪರ್ಗೆ ಹೊಡೆದ ಒರಟಿನಿಂದ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಏರುವ ಚೆಂಡು.

ದೃಷ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಡೆಯುವ ಕಾರ್ಯಸೂಚಿಯೊಂದಿಗೆ ಉಮೇಶ್ ಹೊರನಡೆದರು ಮತ್ತು ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ತಂಡದ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಭಾಗಶಃ ವಿಭಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಭಾಗಶಃ ಬಿಡುವಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಅವರ ದವಡೆಗಳನ್ನು ನೆಲದ ಮೇಲೆ. ಅವರ 10 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಐದು ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳು ಸೇರಿವೆ – ನಾಲ್ಕು ಮಿಡ್-ವಿಕೆಟ್ ಅಥವಾ ಲಾಂಗ್ ಆನ್ ರೀಜನ್, ಮತ್ತು ಲಿಂಡೆ ಆಫ್-ಸ್ಟಂಪ್ ಹೊರಗೆ ಅಗಲವಾಗಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕವರ್ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ. ಒಮ್ಮೆ ಉಮೇಶ್ ಮತ್ತೊಂದು ದೊಡ್ಡ ಹಿಟ್ ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ 10 ನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೊರಟು ತನ್ನದೇ ಆದ ಎರಡು ಬೌಂಡರಿಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದನು.

ಭಾರತವು ಒಂಬತ್ತು ಕೆಳಗೆ ಇರುವುದರಿಂದ, ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು 30 ನಿಮಿಷಗಳವರೆಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಅವಕಾಶವಿತ್ತು ಆದರೆ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿನ ಪ್ಲಗ್ ಅನ್ನು ಎಳೆಯಲು ಮತ್ತು ಕೇವಲ ಘೋಷಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು 500 ರನ್‌ಗಳ ಮೂರು ಕಡಿಮೆ.

ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಅಂಕಗಳು: ಭಾರತ 497/9 ಕುಸಿತ. (ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ 212, ಅಜಿಂಕ್ಯ ರಹಾನೆ 115, ರವೀಂದ್ರ ಜಡೇಜಾ; ಜಾರ್ಜ್ ಲಿಂಡೆ 4-133) vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ

© ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು

News Reporter