ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧದ ಟಿ 20 ಐ ಸರಣಿಗಾಗಿ ಎಸ್‌ಎ ಬೆಂಬಲ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯ ಕ್ಲುಸೆನರ್ ಭಾಗ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109522/klusener-part-of-sa-support -Staff-for-t20i-series-against-india "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಬೆಂಬಲ ಸಿಬ್ಬಂದಿ

<ವಿಭಾಗ >

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "595" itemprop = "width"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "396" itemprop = "height"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c179579/klusener-will-be-with-the-team.jpg "itemprop =" url ">  ಪ್ರವಾಸದ T20I ಕಾಲಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಕ್ಲುಸೆನರ್ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತಾನೆ.

ಪ್ರವಾಸದ ಟಿ 20 ಐ ಹಂತಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಕ್ಲುಸೆನರ್ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತಾರೆ. © ಗೆಟ್ಟಿ

ಕ್ರಿಕೆಟ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾವು ಲ್ಯಾನ್ಸ್ ಕ್ಲುಸೆನರ್ ಅವರನ್ನು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಸಹಾಯಕ ತರಬೇತುದಾರ (ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್) ಆಗಿ ಮುಂಬರುವ ಟೂರ್ ಭಾರತದ. ಮಾಜಿ ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್ ಕ್ಲುಸೆನರ್, ಪ್ರವಾಸದ ಟಿ 20 ಐ ಹಂತಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಬಾರ್ನ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಕೋಚ್ (ಬೌಲಿಂಗ್) ಕರ್ತವ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದು, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 15 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧದ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಜಸ್ಟಿನ್ ಒಂಟಾಂಗ್ ಸಹಾಯಕ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ಕೋಚ್ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮೂರು ಟಿ 20 ಐ ಮತ್ತು ಮೂರು ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಪರ 49 ಟೆಸ್ಟ್ ಮತ್ತು 171 ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದ ಕ್ಲುಸೆನರ್ ಈ ಹಿಂದೆ ಡಾಲ್ಫಿನ್ಸ್ ತಂಡದ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ಆಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಹಭಾಗಿತ್ವ ಹೊಂದಿದ್ದರು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಕೋಚ್ ಆಗಿ ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ. ಯುರೋ ಟಿ 20 ಸ್ಲ್ಯಾಮ್‌ನ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಗ್ಲ್ಯಾಸ್ಗೋ ಜೈಂಟ್ಸ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ಆಗಿ ಅವರನ್ನು ನೇಮಿಸಲಾಯಿತು – ಪಂದ್ಯಾವಳಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲು ಎರಡು ವಾರಗಳ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

ಸಿಎಸ್ಎಯ ಉನ್ನತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ತರಬೇತುದಾರನಾಗಿ ಅಧಿಕಾರ ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಬಾರ್ನ್ಸ್ 2003 ರಿಂದ 2011 ರವರೆಗೆ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಬೌಲಿಂಗ್ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರು. ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಮಾಜಿ ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್ ಒಂಟಾಂಗ್, ಎರಡು ಟೆಸ್ಟ್, 28 ಏಕದಿನ ಮತ್ತು 14 ಟಿ 20 ಐಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದರು, ಒಟ್ಟಿಸ್ ಗಿಬ್ಸನ್ ಅವರ ಅಧಿಕಾರಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ಕೋಚ್ ಆಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದರು.

“ಮಾಜಿ ಪ್ರೋಟಿಯಸ್ ಆಲ್ರೌಂಡರ್ ಲ್ಯಾನ್ಸ್ ಕ್ಲುಸೆನರ್ ಅವರು ಟಿ 20 ಸರಣಿಗೆ ಸಹಾಯಕ ಕೋಚ್ (ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್) ಪಾತ್ರವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗಳು. ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವೈಟ್ ಬಾಲ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಅವರ ಆಟದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವತಃ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಮತ್ತು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಅವರು ವ್ಯಾಪಕ ತರಬೇತಿ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ “ಎಂದು ಸಿಎಸ್‌ಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಆಕ್ಟಿಂಗ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಕೊರ್ರಿ ವ್ಯಾನ್ yl ೈಲ್.

“ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಬಾರ್ನ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಕೋಚ್ (ಬೌಲಿಂಗ್) ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವರಿಗೆ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ತರಬೇತಿ ಅನುಭವವಿದೆ ಮತ್ತು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಆಟದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಜ್ಞಾನವು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಅವರ ಕೊಡುಗೆ ಅಮೂಲ್ಯವಾಗಿದೆ. ಸಿಎಸ್ಎಗಾಗಿ ಎಚ್‌ಪಿ ಬೌಲಿಂಗ್ ಲೀಡ್‌ನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ತುಂಬುತ್ತಾರೆ.ಜಸ್ಟಿನ್ ಒಂಟಾಂಗ್ ಸಹಾಯಕ ಕೋಚ್ (ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್) ಪಾತ್ರವನ್ನು ತುಂಬಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಬಲವಾದ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅಂಗೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತರು. ”

ಮೂವರೂ ಹೊಸದಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಂಡ ಮಧ್ಯಂತರ ತಂಡದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಎನೋಚ್ ಎನ್‌ಕೆವೆಗೆ ವರದಿ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಾರೆ, ಕ್ರಿಕೆಟ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಹೊಸ ರಚನೆಯಡಿಯಲ್ಲಿ ಗಿಬ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದ ನಂತರ ಈ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನೀಡಲಾಯಿತು. “ಎನೋಚ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಗೆ ಭಾರತದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ತರಬೇತುದಾರನನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಈ ಯಶಸ್ವಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸುವ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ತಂಡದ ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಉಳಿದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿರುವ ವ್ಯಾನ್ yl ೈಲ್ ಅದೇ.

“ಈ ಹಿಂದೆ ಘೋಷಿಸಿದಂತೆ, ಎಲ್ಲಾ ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿ – ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಪ್ರಸನ್ನ ಅಗೋರಮ್, ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ಕಂಡೀಷನಿಂಗ್ ಕೋಚ್ ಗ್ರೆಗ್ ಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಭೌತಚಿಕಿತ್ಸಕ ಕ್ರೇಗ್ ಗೋವೆಂಡರ್ ಅವರನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್. , ಕ್ರೇಗ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮೊಣಕಾಲು ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬದಲಿ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತದೆ “ಎಂದು ವ್ಯಾನ್ yl ೈಲ್ ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದರು.

© Cricbuzz

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು

News Reporter