ಲೈವ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಕೋರ್ – ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ದಿನ 41, 3 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್, ಹೆಡಿಂಗ್ಲೆ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109496/live-cricket-score-england-vs -ಆಸ್ಟ್ರಾಲಿಯಾ-ದಿನ -1-3 ನೇ-ಪರೀಕ್ಷಾ-ಶೀರ್ಷಿಕೆ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ASHES, 2019

ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್ ನವೀಕರಣಗಳು

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ 12/1 (4 Ovs)

ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ 0 (12)

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್

ಸ್ಟುವರ್ಟ್ ಬ್ರಾಡ್ 2-2-0-0

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "595" itemprop = "width"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "396" itemprop = "height"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "http://www.cricbuzz.com/ a / img / v1 / 595x396 / i1 / c179506 / ಮಳೆ-ವಿಳಂಬ-ಮೂರನೇ-ಬೂದಿ.ಜೆಪಿಜಿ "itemprop =" url ">  ಮೂರನೇ ಆಶಸ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಮಳೆ ವಿಳಂಬ.

ಮೂರನೇ ಆಶಸ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಮಳೆ ವಿಳಂಬ. © ಗೆಟ್ಟಿ

ಇದು ಮತ್ತೆ ಬಿಲ್ಲು ನೀಡುವ ಆರ್ಚರ್. ಇದು ಅವರ ಕೋನವಾಗಿದ್ದು ಅದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ನರಿಗೆ ತೊಂದರೆ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತಿದೆ , ಮತ್ತು ಇದುವರೆಗಿನ ಸರಣಿ ಮಿಸ್‌ಗಳ ನಂತರ, ಹ್ಯಾರಿಸ್ ‘ಕೀಪರ್‌ಗೆ ನಿಕ್ಸ್. ಮತ್ತು ಅದು ಸಂಭವಿಸಿದಂತೆಯೇ, ಮಳೆ ಬೀಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಆಟಗಾರರು ಮೈದಾನದಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಿದ್ದಾರೆ. ಹೊಸ ಚೆಂಡನ್ನು ಬ್ರಾಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ! ಬ್ರಾಡ್ ಟು ವಾರ್ನರ್ … ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ ಈ ಸರಣಿಯ ರನ್ ಗಳ ಕೊರತೆಯಿದೆ. ಸ್ಮಿತ್ ಹೊರಗುಳಿಯುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಅವನು ಎದ್ದು ನಿಲ್ಲುತ್ತಾನೆ?

15 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ.

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ"> < p> ಕವರ್‌ಗಳು ಹೊರಬರುತ್ತಿವೆ …

ಇದು ಲೀಡ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಚಿಮುಕಿಸುತ್ತಿದೆ … ವಿಚಾರಣೆಯ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬವಾಗಲಿದೆ. ಕವರ್‌ಗಳು ಮತ್ತೆ ಬಂದಿವೆ

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಇಲೆವೆನ್ : ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್, ಮಾರ್ಕಸ್ ಹ್ಯಾರಿಸ್, ಉಸ್ಮಾನ್ ಖವಾಜಾ, ಮಾರ್ನಸ್ ಲ್ಯಾಬುಸ್ಚಾಗ್ನೆ, ಟ್ರಾವಿಸ್ ಹೆಡ್, ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ವೇಡ್ , ಟಿಮ್ ಪೈನ್ (w / c), ಜೇಮ್ಸ್ ಪ್ಯಾಟಿನ್ಸನ್, ಪ್ಯಾಟ್ ಕಮ್ಮಿನ್ಸ್, ನಾಥನ್ ಲಿಯಾನ್, ಜೋಶ್ ಹ್ಯಾ az ಲ್‌ವುಡ್

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ XI : ರೋರಿ ಬರ್ನ್ಸ್, ಜೇಸನ್ ರಾಯ್, ಜೋ ರೂಟ್ (ಸಿ), ಜೋ ಡೆನ್ಲಿ, ಬೆನ್ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್, ಜಾನಿ ಬೈರ್‌ಸ್ಟೋವ್ (ಪ), ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್, ಕ್ರಿಸ್ ವೋಕ್ಸ್, ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್, ಸ್ಟುವರ್ಟ್ ಬ್ರಾಡ್, ಜ್ಯಾಕ್ ಲೀಚ್

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = " articleBody ">

ಟಾಸ್: ಟಾಸ್ ಗೆದ್ದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮೊದಲು ಬೌಲಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ. ಅವು ಬದಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಕೇವಲ: ಮಳೆಯಿಂದಾಗಿ ಟಾಸ್ ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ

ಲೀಡ್ಸ್‌ನ ಮಾತು ಎಂದರೆ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಅವರನ್ನು ಬದಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಬ್ಯಾನ್‌ಕ್ರಾಫ್ಟ್‌ನನ್ನು ಟೆಸ್ಟ್‌ಗೆ ಕೈಬಿಡಲಾಗಿದೆ.

ನಾಯಕರು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ?

ಮೂರನೇ ಆಶಸ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯ 1 ನೇ ದಿನದ ಲೈವ್ ಬ್ಲಾಗ್‌ಗೆ ನಮಸ್ಕಾರ ಮತ್ತು ಸ್ವಾಗತ. ಈ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳು ಬಾಕಿ ಇರುವಾಗ, ಆಶಸ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಗೆಲುವು ಸಾಕು. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಕೈಯಿಂದ ಚಿತಾಭಸ್ಮವನ್ನು ಕುಸ್ತಿಯಾಡುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಈ ಕಾರ್ಯವು ಹತ್ತುವಿಕೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಡೈನಾಮಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಇದೆ – ಲಾರ್ಡ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿ – ಹೆಡಿಂಗ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಮೂರನೇ ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ. ಆದರೆ ಅದು ಸರಣಿಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆಯೇ?

“ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮುಂದುವರಿಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಆಶಸ್ ಗೆಲ್ಲಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದೀಗ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಇನ್ನೂ ಅವುಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನವು” ಎಂದು ರಾಬ್ ಜಾನ್ಸ್ಟನ್ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ ಅವರ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ . ಈ ಸರಣಿಯ ಮೂಲತತ್ವವು ಹುಲಿಯನ್ನು ಮೀರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸದೆ ಆದರೆ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನು ಮೀರಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೇ ಇದೆ ಎಂದು ವಿದುಶನ್ ಎಹಂತರಾಜ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ, ನ್ಯೂನತೆಯು ಹೆಡಿಂಗ್ಲಿಯಲ್ಲಿನ ಪರಿಮಳ .

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಭಾರತ್ ಸುಂದರೇಶನ್ ಅವರು ಬರಿಯ ಅಂಚುಗಳು ಹೆಡಿಂಗ್ಲೆ ಟೆಸ್ಟ್ಗಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ನಿರೂಪಣೆಯನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸುತ್ತವೆ .

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಆಕರ್ಷಣೀಯ ಸರಣಿಯಾಗಿರುವ ಮೂರನೇ ಟೆಸ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಪೆಟೈಸರ್‌ಗಳು. ಟಾಸ್ ಮತ್ತು ತಂಡದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಿ.

© Cricbuzz

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು

News Reporter