ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ತರಬೇತುದಾರ ಡೊಮಿಂಗೊ ​​- ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್‌ಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಕೀ
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109481/adaptation-key-for-bangladesh-coach -domingo "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನ್ಯೂಸ್

< ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c179467/domingo-stressed-hes-looking.jpg" itemprop = "url"> ಡೊಮಿಂಗೊ ​​ಅವರು ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಬಲವಾದ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರಿಗೆ ಹಾದಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವ ಆಶಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ

ಡೊಮಿಂಗೊ ​​ಅವರು ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಬಲವಾದ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರಿಗೆ ಹಾದಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವ ಆಶಯವನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹೇಳಿದರು. © BCB

ಹೊಸದಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಂಡ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ರಸ್ಸೆಲ್ ಡೊಮಿಂಗೊ ​​ಅವರು ಬುಧವಾರ (ಆಗಸ್ಟ್ 21) ಅವರು ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಬದಲಾವಣೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಉಪ-ಭೂಖಂಡದ ಸ್ಥಾಪನೆಯ ಆಳ್ವಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ವಿಶ್ವಕಪ್ ನಂತರದ ಸ್ಟೀವ್ ರೋಡ್ಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ನಂತರ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಮಾಜಿ ತರಬೇತುದಾರನಿಗೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿ (ಬಿಸಿಬಿ) ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನೀಡಿತು.

“ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನಮಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ನಾವು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ನಾವು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬೇಕಾಗಿದೆ ನಮ್ಮ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸಂಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಸಂಸ್ಕೃತಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಹೋಗಬೇಕಾದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು “ಎಂದು ಡೊಮಿಂಗೊ ​​ಹೇಳಿದರು.

ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ ವಿರುದ್ಧದ ಮುಂಬರುವ ಸರಣಿಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ 44 ವರ್ಷದ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಕಂಡೀಷನಿಂಗ್ ಕ್ಯಾಂಪ್‌ಗೆ ಸೇರಲು ಒಂದು ದಿನ ಮೊದಲು ಆಗಮಿಸಿದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ತ್ರಿಕೋನ ಸರಣಿ ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ. ಅವರು ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಸಂವಾದ ನಡೆಸಿದರು ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಗಳಿಸುವುದು ಅತ್ಯಂತ ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಒತ್ತಿ ಹೇಳಿದರು. “ನನ್ನ ತಕ್ಷಣದ ಗುರಿ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ರೀತಿಯ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮಾಡುವುದು, ಆಟಗಾರರನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು, ಮುಂದಿನ ವಾರ ಅಥವಾ ಎರಡು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸುವುದು – ಅದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಆಟಗಾರರ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಮತ್ತು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಆಟಗಾರರು ಹೇಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಿ ಅವರ ಕೆಲಸ. ಮುಂದಿನ ಎರಡು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಲಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಇದು ವೀಕ್ಷಣಾ ಪಾತ್ರವಾಗಿದೆ “ಎಂದು ಅವರು ಗಮನಸೆಳೆದರು.

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದವರೂ ಸಹ ತನ್ನ ಕಾರ್ಯಸೂಚಿಯಲ್ಲಿ ತಳಮಟ್ಟದ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಹೆಚ್ಚು ಎಂದು ಗಮನಸೆಳೆದರು. “ಫೀಡರ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು ಎಷ್ಟು ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ತಿಳಿದಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಹಂತದ ಆಟಗಾರರು ಎಲ್ಲಿಂದ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಆಟಗಾರರನ್ನು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಡೆಯ ಕೆಳಗೆ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಲು ನಾನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತು ನೀಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

“ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ ಮತ್ತು ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ ವಿರುದ್ಧದ ನಮ್ಮ ಸರಣಿಯ ನಂತರ, ಎ ಸೈಡ್ ಪ್ಲೇ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಾನು ಶ್ರೀಲಂಕಾಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕೆಂದು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ – ಎ-ಸೈಡ್ ಶ್ರೀಲಂಕಾಕ್ಕೆ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ಮತ್ತು ನಾನು ಆ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಡುವುದು ಅಸಾಧ್ಯ, ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಅನುಮಾನವಿಲ್ಲ. ನಾನು ನಂಬಬಹುದಾದ ಜನರೊಂದಿಗೆ, ನನಗೆ ಉತ್ತಮ ಒಳಹರಿವು ನೀಡಲು ಹೊರಟಿರುವ ಸೆಲೆಕ್ಟರ್‌ಗಳು, ಉನ್ನತ-ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ತರಬೇತುದಾರರೊಂದಿಗೆ, ‘ಎ’ ಸೈಡ್ ಕೋಚ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಿ, ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾರು ಯೋಚಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬೇಕು. ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರರು ನಾವು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರ ಆಹ್ವಾನಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆಟವನ್ನೂ ನೋಡುವುದು ಅಸಾಧ್ಯ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ =" ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ ">

ಡೊಮಿಂಗೊ ​​ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಂಟನೇ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಸಿದ ಕೂಡಲೇ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳ ಏಕದಿನ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಅವರನ್ನು ವೈಟ್‌ವಾಶ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದರೂ, ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಒಂದು ಶಕ್ತಿಯಾಗಿರಬಹುದು.

“ಅವರು ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧ ಸೋತ ಕಾರಣ ಅವರು ಕೆಟ್ಟ ತಂಡ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ವಿಶ್ವಕಪ್ ನಂತರ ನೇರವಾಗಿ ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡುವುದು ಯಾವಾಗಲೂ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಆಟಗಾರರು ಹೊರಹೋಗುವುದರೊಂದಿಗೆ ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಅದರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಇದು ಲಸಿತ್ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಪಂದ್ಯವಾಗಿತ್ತು, ಕುಲಶೇಖರ ಅವರಿಗೆ ವಿದಾಯ ನೀಡಲಾಯಿತು, ಅವರು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು. ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಆಟಗಾರರು – ನಾನು ಹೊರಗಿನಿಂದ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೆ – ಸುದೀರ್ಘ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಿಂದ ಹೊರಬಂದಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಅವರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿರಾಮ ಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಓದುವುದಿಲ್ಲ. ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು, ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಿದ್ದಾರೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

” ಲಾಗ್ ಅವರು ಏಳನೇ [ಎಂಟನೇ] ಕೊನೆಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಅವರು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಿದೆ. ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ನಾನು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ತಂಡವಾಗಿ ಎಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಇದು ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ವಿಶ್ವಕಪ್ನಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಅಂಶಗಳಿವೆ, ಅದು ಖಚಿತವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಅವರು ಸುಧಾರಿಸಬಹುದಾದ ಬಹಳಷ್ಟು ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿವೆ, ಆದರೆ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಅಂಶಗಳಿವೆ. “

ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಡೊಮಿಂಗೊ ​​ನಂಬಿದ್ದಾರೆ ಅವರು ಅದನ್ನು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಆಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಟೆಸ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಒಂದು ವೇದಿಕೆಯಾಗಿದ್ದು, ದೀರ್ಘ ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಲು ಅವರು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ"> < p> ” ನೀವು ಅನೇಕ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡದಿದ್ದರೆ ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಲಯವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಕಷ್ಟ. ಹೊಸ ಟೆಸ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ಇದು ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನಹರಿಸಲು ತಂಡವನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಒಂದನ್ನು ಆಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಅಥವಾ ಎರಡು-ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳ ಸರಣಿ. ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಈಗ ಮೂರು-ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಗಳು, ನಾಲ್ಕು-ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಗಳು ಇರುತ್ತವೆ, ಅದು ಅವುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ತರುತ್ತದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ವೈಟ್-ಬಾಲ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನತ್ತ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನ ಹರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಟೆಸ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ಬಹಳಷ್ಟು ಆ ಗಮನವು ಈಗ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಮತ್ತು 50 ಓವರ್‌ಗಳ ಸ್ವರೂಪದಿಂದ ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ಗೆ ದೂರ ಹೋಗಬೇಕಾಗಿದೆ.ಆದ್ದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಮತ್ತು ಒತ್ತು ನೀಡಲು ಇದು ಉತ್ತಮ ಆರಂಭವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮುಂದಿನ ಎರಡು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ರೆಡ್-ಬಾಲ್ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು.

ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯದ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶಕ್ಕೆ ಇದೊಂದು ದೊಡ್ಡ ಅವಕಾಶ. ಅವರ ಕೊನೆಯ ಪಂದ್ಯವು ಆರು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಇರಬಹುದು, ಅದು ಯಾವಾಗ ಎಂದು ನಮಗೆ ನೆನಪಿಲ್ಲ. ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡುವುದರಿಂದ ನೀವು ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಹೋಗಲಿದ್ದೀರಿ. ಅದು ಬಹುಶಃ ಅವರು ಕೊರತೆಯಾಗಿರಬಹುದು, “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

© < span itemprop = "name"> ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

News Reporter