ಪಾಕಿಸ್ತಾನ 2020 ರಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ಟೆಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಡಲಿದೆ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109482/pakistan-to-play-three-tests -in-england-in-2020 "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ಪಾಕಿಸ್ತಾನ್ ಟೂರ್ ಆಫ್ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ 2020

<ವಿಭಾಗ itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "595" itemprop = "width"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "396" itemprop = " height ">

“ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪ್ರವಾಸವು ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಬದಿಗಳ ಮಿತಿಗಳು ಮತ್ತು ಪಾಕಿಸ್ತಾನವು ಅವರ ಕೆಂಪು-ಚೆಂಡು ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಈ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇನೆ “- ಪಿಸಿಬಿಯ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ನಿರ್ದೇಶಕ ak ಾಕಿರ್ ಖಾನ್, © ಗೆಟ್ಟಿ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ =" articleBody ">

ವಿಶ್ವ ಟೆಸ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ನ ಭಾಗವಾಗಲಿರುವ ಮೂರು ಟೆಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡಲಿದೆ ಎಂದು ಬುಧವಾರ (ಆಗಸ್ಟ್ 21) ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪ್ರವಾಸವು ಮೂರು ಟಿ 20 ಐಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಜುಲೈ 3 ರಂದು ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ.

ಮೊದಲ ಟೆಸ್ಟ್ ಲಾರ್ಡ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಎರಡನೇ ಟೆಸ್ಟ್ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ (ಆಗಸ್ಟ್ 7 ರಿಂದ) ನಡೆಯಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಗಸ್ಟ್ 20 ರಿಂದ ಟ್ರೆಂಟ್ ಸೇತುವೆಯಲ್ಲಿ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗುವುದು. ಮೂರು ಟಿ 20 ಐಗಳನ್ನು ಆಗಸ್ಟ್ 29, 31 ಮತ್ತು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2 ರಂದು ಲೀಡ್ಸ್, ಕಾರ್ಡಿಫ್ ಮತ್ತು ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಡಲಾಗುವುದು.

2022 ರಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ರಿಟರ್ನ್ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ನಲ್ಲಿ (3 ಏಕದಿನ) ಮತ್ತು ಡಿಸೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ (3 ಟೆಸ್ಟ್) ಆಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ದೃ was ಪಡಿಸಲಾಯಿತು. “ಈ ಪ್ರವಾಸವು ವಿಶೇಷ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ವಿಶ್ವ ಟೆಸ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಮೊದಲ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪ್ರವಾಸವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಪಿಸಿಬಿಯ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ak ಾಕಿರ್ ಖಾನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪ್ರವಾಸವು ಭೇಟಿ ನೀಡುವವರ ಕೌಶಲ್ಯ ಮತ್ತು ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪಾಕಿಸ್ತಾನವು ಅವರ ಕೆಂಪು-ಚೆಂಡು ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಮತ್ತು ತಯಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ನಾನು ಈ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇನೆ. 2020 ರಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಎಲ್ಲ ಪ್ರಮುಖ ಐಸಿಸಿ ಟಿ 20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗಾಗಿ.

“ಪಿಸಿಬಿ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಮತ್ತು ವೇಲ್ಸ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿಯು ಸೌಹಾರ್ದಯುತ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಮೂರನೇ ದ್ವಿಪಕ್ಷೀಯ ಪ್ರವಾಸವಾಗಿದೆ. 2010 ರಲ್ಲಿ, ಇಸಿಬಿ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳ ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಲು ಪಿಸಿಬಿ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿತು. “

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ತವರಿನ ತಡವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭ

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಮನೆ 2020 ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೋಮ್ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಭೇಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಅವರು ಓವಲ್, ಎಡ್ಜ್‌ಬಾಸ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಲಾರ್ಡ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ಟೆಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಜೂನ್ 4. the ತುವಿನ ತಡವಾದ ಆರಂಭವು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಟೆಸ್ಟ್ ರೆಗ್ಯುಲರ್‌ಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ಣ ಐಪಿಎಲ್ asons ತುಗಳಾಗಿ ಅನುವಾದಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಇಸಿಬಿ ಲಾಭದಾಯಕ ಕೇಂದ್ರ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಅದು ಕೌಂಟಿ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ನ ಆರಂಭಿಕ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಮತ್ತು ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಭೇಟಿಗಳ ನಡುವೆ ಮರಳಿದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಮೂರು ಟಿ 20 ಐಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಐರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಇನ್ನೂ ಮೂರು ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಚ್ಚಿ.

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ">

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಹೋಮ್ ಸೀಸನ್, 2020

ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧ

 • ಜೂನ್ 4-8 – 1 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್, ಓವಲ್

 • ಜೂನ್ 12-16 – 2 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್ , ಎಡ್ಜ್‌ಬಾಸ್ಟನ್

 • ಜೂನ್ 25-29 – 3 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್, ಲಾರ್ಡ್ಸ್

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ"> < p> ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ">

 • ಜುಲೈ 3 – 1 ನೇ ಟಿ 20 ಐ, ಎಡ್ಜ್‌ಬಾಸ್ಟನ್

 • ಜುಲೈ 5 – 2 ನೇ ಟಿ 20 ಐ, ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್

 • ಜುಲೈ 7 – 3 ನೇ ಟಿ 20 ಐ, ಹೆಡಿಂಗ್ಲೆ

 • ಜುಲೈ 11 – 1 ನೇ ಏಕದಿನ, ಲಾರ್ಡ್ಸ್

 • ಜುಲೈ 14 – 2 ನೇ ಏಕದಿನ, ಏಜಾಸ್ ಬೌಲ್

 • ಜುಲೈ 16 – 3 ನೇ ಏಕದಿನ, ಬ್ರಿಸ್ಟಲ್

ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ವಿರುದ್ಧ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ ">

 • ಜುಲೈ 30 – 1 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್, ಲಾರ್ಡ್ಸ್

 • ಆಗಸ್ಟ್ 7 – 2 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್, ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್

 • ಆಗಸ್ಟ್ 20 – 3 ನೇ ಟೆಸ್ಟ್, ಟ್ರೆಂಟ್ ಸೇತುವೆ

 • ಆಗಸ್ಟ್ 29 – 1 ನೇ ಟಿ 20 ಐ, ಹೆಡಿಂಗ್ಲೆ

 • ಆಗಸ್ಟ್ 31 – 2 ನೇ ಟಿ 20 ಐ, ಕಾರ್ಡಿಫ್

 • ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2 – 3 ನೇ ಟಿ 20 ಐ, ಏಜಾಸ್ ಬೌಲ್

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ">

ಐರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ

 • ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 10 – 1 ನೇ ಏಕದಿನ, ಟ್ರೆಂಟ್ ಸೇತುವೆ

 • ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 12 – 2 ನೇ ಏಕದಿನ, ಎಡ್ಜ್‌ಬಾಸ್ಟನ್

 • ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 15 – 3 ನೇ ಏಕದಿನ, ಓವಲ್

© Cricbuzz

News Reporter