ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಆಗಿ ಉಳಿಯಲು ಸೈನಿ – ಕ್ರಿಕ್ಬಜ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬ uzz ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109445/saini-to-stay-back-for -west-indies-test-as-backup "itemprop =" mainEntityOfPage ">

INDIA A TOUR OF WEST INDIES, 2019

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "595" itemprop = "width"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = " 396 "itemprop =" height "> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ =" http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c179408/saini-bowled-six-overs-in-the .jpg "itemprop =" url ">  ಸೈನಿ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಎ ವಿರುದ್ಧದ ಅಭ್ಯಾಸ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರು ಓವರ್‌ಗಳನ್ನು ಎಸೆದರು.

ಸೈನಿ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಅಭ್ಯಾಸ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರು ಓವರ್‌ಗಳನ್ನು ಎಸೆದರು. © ಗೆಟ್ಟಿ

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡ ಸರಣಿ , ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧ, ಮುಂಬರುವ ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಬೌಲರ್‌ಗಳು. ಭವಿಷ್ಯದ ಕಾರ್ಯಯೋಜನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಟೆಸ್ಟ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ನೆಟ್ ಬೌಲರ್ ಆಗಿ ಹೊಂದಲು ಭಾರತೀಯ ತಂಡದ ಆಡಳಿತವು ಉತ್ಸುಕವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಸೈನಿ ಅವರನ್ನು ಈ ಹಿಂದೆ 2019 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗೆ ವೇಗಿ ಭುವನೇಶ್ವರ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಮುಖಪುಟವಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಕಚ್ಚಾ ವೇಗವನ್ನು ಗಳಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಿಂದ ನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಿದ್ದರು. ಅವರು ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಮೊದಲ ಟಿ 20 ಐನಲ್ಲಿ ಲಾಡರ್ಹಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಚೊಚ್ಚಲ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದರು, ಮ್ಯಾನ್ ಆಫ್ ದಿ ಮ್ಯಾಚ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ 17 ಕ್ಕೆ 3 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು.

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ">

“ಹೌದು, ನವದೀಪ್ ಸೈನಿ ಅವರನ್ನು ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿಗೆ ತಂಡದ ಆಡಳಿತವು ಹಿಂತಿರುಗುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಅವರು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನೆಟ್ ಬೌಲರ್ ಆಗಿ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾರೆ, ಭವಿಷ್ಯದ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟಿರುವ ಟೆಸ್ಟ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ಗಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸಲು ಅವರು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಬಿಸಿಸಿಐನ ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿ ಸೋಮವಾರ (ಆಗಸ್ಟ್ 19) ಪಿಟಿಐಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಟೆಸ್ಟ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸದಿದ್ದರೂ, ಸೈನಿ ಆಂಟಿಗುವಾದಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ‘ಎ’ ವಿರುದ್ಧ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರು ಓವರ್‌ಗಳನ್ನು ಎಸೆದರು. ಉಳಿದ ಭುವನೇಶ್ವರ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ.

“ಸೈನಿ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ರೆಡ್-ಬಾಲ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಅವನಿಗೆ ವೇಗ ಮತ್ತು ಡೆಕ್ ಹೊಡೆಯುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿದೆ, ಸರಿಸಿ ಚೆಂಡು ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪಿಚ್‌ನಿಂದ ಹೊರಗಿದೆ. ಅವನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಅಂದ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ, ಅದು ಉನ್ನತ ಶ್ರೇಣಿಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ವೇಗದ ಬೌಲರ್‌ಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ತಂಡದ ಆಡಳಿತವು ಅವನನ್ನು ಹೇಗೆ ನೋಡುತ್ತಿದೆ “ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿ ಹೇಳಿದರು.

ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ದೆಹಲಿ ಸೀಮರ್ ಇರುವಿಕೆಯು ಬೌಲಿಂಗ್ ತರಬೇತುದಾರ ಭರತ್ ಅರುಣ್ ಅವರ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. “ಭಾರತದ ವೇಗದ ಬೌಲಿಂಗ್ ಘಟಕವನ್ನು ದೇಶದಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮಲು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿಸಲು ಅರುಣ್ ಮಾಡಿದ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ದೇಶೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುವ ಬದಲು, ಅವರು ಈಗ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತ ಇರಬೇಕು ಮತ್ತು ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಕಲಿಯಬೇಕು ಮುಂದಿನ ಹಂತದ ವ್ಯಾಪಾರ, “ಅಧಿಕಾರಿ ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದರು.

© Cricbuzz

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು

News Reporter