ರಾಯ್‌ಗಾಗಿ ಲೈಫ್‌ಲೈನ್, ಡೆನ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಮೂರನೇ ಟೆಸ್ಟ್‌ಗೆ ಬದಲಾಗದ ತಂಡ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109446/lifeline-for-roy-denly-as -ಇಂಗ್ಲ್ಯಾಂಡ್-ಹೆಸರು-ಬದಲಾಗದ-ತಂಡ-ಮೂರನೇ-ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

3RD ಆಶಸ್ ಟೆಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಸ್ಕ್ವಾಡ್

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "595" itemprop = "width"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "396" itemprop = "height"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c179409/jason-roy-continues-to-feel -th.jpg "itemprop =" url ">  ಜೇಸನ್ ರಾಯ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಶಾಖವನ್ನು ಆದೇಶದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಜೇಸನ್ ರಾಯ್ ಅವರು ಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಶಾಖವನ್ನು ಆದೇಶದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. © ಗೆಟ್ಟಿ

ಗುರುವಾರ (ಆಗಸ್ಟ್ 22) ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಮೂರನೇ ಆಶಸ್ ಟೆಸ್ಟ್‌ಗೆ ಬದಲಾಗದ ತಂಡವನ್ನು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಘೋಷಿಸಿದೆ.

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ">

ಎರಡನೇ ಟೆಸ್ಟ್ ನಡುವಿನ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ತಿರುವು, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವು ಅಂತಿಮ ದಿನದಂದು 6 ಕ್ಕೆ 154 ರನ್ ಗಳಿಸಿ ತಮ್ಮ 1-0 ಮುನ್ನಡೆ ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು, ಮತ್ತು ಈ ಹೆಡಿಂಗ್ಲೆ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವೆಂದರೆ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ಗಳಾದ ಜೇಸನ್ ರಾಯ್ ಮತ್ತು ಜೋ ಡೆನ್ಲಿ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನಾರ್ಥಕ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿಲ್ಲ. ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ, ಜೇಮ್ಸ್ ಆಂಡರ್ಸನ್ ಇನ್ನೂ ಹೊರಗಿದ್ದಾರೆ.

ಪೌರಾಣಿಕ ಸ್ವಿಂಗ್ ಬೌಲರ್ ತನ್ನ ಹೆಸರಿಗೆ 575 ಟೆಸ್ಟ್ ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದು, ಮೊದಲ ಟೆಸ್ಟ್‌ನ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಉಲ್ಬಣಗೊಂಡ ಗಾಯಗೊಂಡ ಬಲ ಕರುದಿಂದ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಅವರು ಲಾರ್ಡ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಂತೆ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಮಂಗಳವಾರ (ಆಗಸ್ಟ್ 20) ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಲೀಸೆಸ್ಟರ್‌ಶೈರ್ ವಿರುದ್ಧ ಲ್ಯಾಂಕಾಷೈರ್ 2 ನೇ ಇಲೆವೆನ್ ಪರ ಆಡುವ ಮೂಲಕ ಅವರು ಈ ವಾರ ತಮ್ಮ ಪುನರ್ವಸತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 4 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರ್ಯಾಫೋರ್ಡ್ ಅವರ ತವರು ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನೇ ಟೆಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಅವರನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ">

ನಂತರ ಲಾರ್ಡ್ಸ್ನಲ್ಲಿನ ಅಡಚಣೆ, ಹಿಡುವಳಿದಾರರು ತಮ್ಮ 1-0 ಮುನ್ನಡೆಗಳನ್ನು ಹೆಡಿಂಗ್ಲೆಗೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ಮಿತ್ ಕನ್ಕ್ಯುಶನ್ ಮೂಲಕ ಐದನೇ ದಿನದಿಂದ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆಯೇ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಗುರುತುಗಳಿವೆ. ಅವರು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸದಿದ್ದರೆ, ಎರಡು ಸಂಬಂಧಿತ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ತಂಡಗಳು ಈ ಸರಣಿಯಷ್ಟೇ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ.

10, 28, 0 ಮತ್ತು 2 ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೂ ರಾಯ್ ಅವರು ಇಡೀ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಅವರು ನಾಲ್ಕನೇ ಟೆಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನೋಟ್ ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಡೆನ್ಲಿಯಲ್ಲಿರಿ. ಕೆಂಟ್ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ 10 ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸರಾಸರಿ 23 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ 85 ರನ್‌ಗಳಿಗೆ ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಇತ್ಯರ್ಥವಾಗಿದ್ದರೂ, ಅವರ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಲು ಅವರಿಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. 33 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಿಗೆ ಲೀಡ್ಸ್ ತಯಾರಿಕೆ ಅಥವಾ ವಿರಾಮವಾಗಲಿದೆ.

ಪೂರ್ಣ ತಂಡ: ಜೋ ರೂಟ್ (ಸಿ), ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್, ಜಾನಿ ಬೈರ್‌ಸ್ಟೋ, ಸ್ಟುವರ್ಟ್ ಬ್ರಾಡ್, ರೋರಿ ಬರ್ನ್ಸ್, ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್, ಸ್ಯಾಮ್ ಕರ್ರನ್, ಜೋ ಡೆನ್ಲಿ, ಜ್ಯಾಕ್ ಲೀಚ್, ಜೇಸನ್ ರಾಯ್, ಬೆನ್ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್, ಕ್ರಿಸ್ ವೋಕ್ಸ್

© ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು

News Reporter