<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109327/better-pay-and-more-contracts -ಫಾರ್-ನ್ಯೂ- e ೀಲ್ಯಾಂಡ್-ಮಹಿಳಾ-ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ಆಟಗಾರರ ಸಂಪರ್ಕಗಳು

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ =" http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c179111/the-number-of-centrally-contra.jpg "itemprop =" url " > ಕೇಂದ್ರೀಯವಾಗಿ ಗುತ್ತಿಗೆ ಪಡೆದ ಆಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆ 15 ರಿಂದ 17 ಕ್ಕೆ ಏರುತ್ತದೆ.

ಕೇಂದ್ರೀಯವಾಗಿ ಗುತ್ತಿಗೆ ಪಡೆದ ಆಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆ 15 ರಿಂದ 17 ಕ್ಕೆ ಏರುತ್ತದೆ. © ಗೆಟ್ಟಿ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ"> < p> ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಹಿಳಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಬೃಹತ್ ಸುಧಾರಣೆಯಲ್ಲಿ, ಎನ್‌ Z ಡ್‌ಸಿ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರ ಆಟಗಾರರ ಸಂಘವು ಹೊಸ ತಿಳುವಳಿಕೆ ಪತ್ರಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪಿಗೆ ಸೂಚಿಸಿದೆ, ಇದರ ಪ್ರಮುಖ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಕೇಂದ್ರೀಯವಾಗಿ ಗುತ್ತಿಗೆ ಪಡೆದ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರಿಗೆ ಗಣನೀಯ ವೇತನ ಹೆಚ್ಚಳ ಮತ್ತು ಒಪ್ಪಂದದ ವ್ಯಾಪಕ ಪೂಲ್ ಆಟಗಾರರು, ಇದರಲ್ಲಿ ದೇಶೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರೂ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ.

ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದದ ಪ್ರಕಾರ, ಆಟಗಾರರ ಪಾವತಿ ಪೂಲ್ years 1.575 ದಶಲಕ್ಷದಿಂದ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ 13 4.136 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೆ ಏರುತ್ತದೆ. ಕೇಂದ್ರೀಯವಾಗಿ ಗುತ್ತಿಗೆ ಪಡೆದ ಆಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆ 15 ರಿಂದ 17 ಕ್ಕೆ ಏರಿಕೆಯಾಗಲಿದೆ, ಮತ್ತು ಆರು ಸಂಘಗಳ ತಲಾ ಒಂಬತ್ತು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಸಹ ಒಂದು ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುವುದು, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ತಂಡದಲ್ಲಿ 8 ಆಟಗಾರರನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಒಟ್ಟು ಗುತ್ತಿಗೆ ಪಡೆದ ಆಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು 79 ಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ. <

ಕೇಂದ್ರೀಯವಾಗಿ ಗುತ್ತಿಗೆ ಪಡೆದ ಆಟಗಾರನ ವೇತನವು ವಾರ್ಷಿಕವಾಗಿ, 000 64,000 ರಿಂದ, 000 40,000 ವರೆಗೆ ಏರಿದೆ (ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವವರ ಪಾವತಿ, ನಿವೃತ್ತಿ ನಿಧಿಯ ಕೊಡುಗೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಚಾರ ಪಾವತಿ ಸೇರಿದಂತೆ). ಪಂದ್ಯದ ಶುಲ್ಕದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರರು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ, 000 16,000 ಗಳಿಸಬಹುದು. ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ಕೇಂದ್ರೀಯವಾಗಿ ಗುತ್ತಿಗೆ ಪಡೆದ ಆಟಗಾರನು ವಾರ್ಷಿಕವಾಗಿ, 000 80,000 ಗಳಿಸಬಹುದು (ಕೊನೆಯ ಎಂಒಯುನಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಠ, 000 48,000 ರಿಂದ). ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅಥವಾ ಸ್ಮ್ಯಾಶ್ ಬದ್ಧತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಭಾಗಿಯಾಗದಿದ್ದಾಗ ಸಾಗರೋತ್ತರ ಟಿ 20 ಲೀಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಅವರಿಗೆ ಅವಕಾಶವಿದೆ.

8 ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ತಂಡದ ಆಟಗಾರರು NZC ಹೈ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಮತ್ತು ಎರಡು ದೇಶೀಯ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು, 500 7,500 ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ದೇಶೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ 54 ಆಟಗಾರರು ಸಹ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಿದ್ದಾರೆ, ಸೂಪರ್ ಸ್ಮ್ಯಾಶ್ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾಲಿಬರ್ಟನ್ ಜಾನ್‌ಸ್ಟೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು 50 3250 ವೇತನದೊಂದಿಗೆ. ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅಸೆಂಬ್ಲಿ ಶುಲ್ಕ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಒಪ್ಪಂದವು ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿದೆ ಎಂದು NZC ಯ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಡೇವಿಡ್ ವೈಟ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಇದು ನಮ್ಮ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಟಗಾರರ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸಲು ವೈಟ್ ಫರ್ನ್ಸ್ ಸಂಭಾವನೆಯನ್ನು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ನಮ್ಮ ದೇಶೀಯ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದುತ್ತಿರುವ ಮತ್ತು ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ.”

ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನ ಸ್ಕಿಪ್ಪರ್ ಆಮಿ ಸ್ಯಾಥೆರ್ಟ್‌ವೈಥೆ ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು ಮತ್ತು “ಜನರು ವೈಟ್ ಫರ್ನ್ಸ್‌ನ ಒಪ್ಪಂದಗಳತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಆದರೆ ಹೂಡಿಕೆ ದೇಶೀಯ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದುತ್ತಿರುವ ಆಟಗಾರರು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಹಿಳಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗಿದೆ.ಇದು ವಿಶ್ವ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ತೋರುವ ವೈಟ್ ಫರ್ನ್‌ಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ತಳಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ದೇಶೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಆಟವನ್ನು ಬೆಳೆಸುವ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ಒಪ್ಪಂದವಾಗಿದೆ.

“ಇದರರ್ಥ ಎಲ್ಲಾ ವೈಟ್ ಫರ್ನ್‌ಗಳು ಈಗ ತಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ವೃತ್ತಿಪರ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರಂತೆ ನಡೆಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಸಾಗರೋತ್ತರ ಲೀಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವ ನಮ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು – ಇದು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಮುನ್ನಡೆಯಾಗಿದೆ ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಎಲ್ಲರಿಗೂ. ಐಸಿಸಿ ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2021 ದಿಗಂತದಲ್ಲಿರುವುದರಿಂದ, ಇದು ಉನ್ನತೀಕರಣ ಮತ್ತು ತರಬೇತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮನ್ನು ಮತ್ತು ತಂಡವನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲು ಉತ್ತಮವಾದ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. “

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "articleBody">

ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಸು uz ೀ ಬೇಟ್ಸ್, “ನಾನು ನೋಡುವುದರಿಂದ, ಇದು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿನ ಮಹಿಳಾ ದೇಶೀಯ ಆಟದ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅರೆ-ವೃತ್ತಿಪರತೆಗೆ ಉತ್ತಮ ಚೌಕಟ್ಟು ಮತ್ತು ಆರಂಭಿಕ ಹಂತವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ – ಮತ್ತು ಅದು ಬಹುಶಃ ಸಂಪೂರ್ಣ ಒಪ್ಪಂದದ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶ. “

© ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

News Reporter