ಸೋಫಿ ಟರ್ನರ್, ಡೇನಿಯಲ್ ಜೊನಸ್ ಮತ್ತು ಅತ್ತೆ ಡೆನಿಸ್ ಜೊನಾಸ್ ಅವರು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರಿಗೆ ಪ್ರೀತಿಯ ತುಂಬಿದ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಾರೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಇಂದು ತಮ್ಮ ಜನ್ಮದಿನವನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಜೊನಸ್ ಕುಟುಂಬವು ಅವರಿಗೆ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿದೆ. ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಜೊನಾಸ್ ಅವರು ಇಂದು ತಮ್ಮ 37 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ದಿನವು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವಾಗ, ಮನರಂಜನಾ ಉದ್ಯಮದಾದ್ಯಂತ ನಟಿಗೆ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಬರುತ್ತಿವೆ. ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಅವರಿಂದ ಅನಿಲ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನೆನೆವರೆಗೆ ಎಲ್ಲರೂ ನಮ್ಮ ದೇಸಿ ಹುಡುಗಿಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಪತಿ ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರು ದಿವಾವನ್ನು ಆರಾಧ್ಯ ಸಂದೇಶ ಮತ್ತು ಜೋ ಜೊನಸ್ ಮತ್ತು ಸೋಫಿ ಟರ್ನರ್ ಅವರ ವಿವಾಹದಿಂದ ಕಾಣದ ಚಿತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಾರೈಸಿದರು.

ಈಗ, ನಾವು ಇತರ ಜೊನಸ್ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕಂಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಅವಳ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸುತ್ತೇವೆ. ಸೋಫಿ ಇಬ್ಬರ ಆರಾಧ್ಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅವರ ‘ಸಿಸ್’ಗೆ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕೋರಿದರು. ಜೋ ತನ್ನೊಂದಿಗೆ ಪತ್ರಿಕೆಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮುಖಪುಟದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡು, ‘ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಸಿಸ್! ಲವ್ ಯಾ. ಈ ಮಧ್ಯೆ, ಡೇನಿಯಲ್ ಜೊನಾಸ್ ನಿಕ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಿಂದೆಂದೂ ನೋಡಿರದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು “ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು @ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾಚೋಪ್ರಾ! ನೀವು ಪ್ರೀತಿಸುವಂತೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ದಿನವು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ! “ಅತ್ತೆ ತನ್ನ ಡಿಐಎಲ್‌ಗೆ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಬಯಸಿದಳು ಮತ್ತು ಜೋಧಪುರದ ವಿವಾಹ ಪೂರ್ವ ಸಮಾರಂಭಗಳಿಂದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಳು. ಇಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

(ALSO READ: ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ತನ್ನ ಜನ್ಮದಿನದಂದು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರಿಗೆ ಸಿಹಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ; ಅವಳನ್ನು ತನ್ನ ಪ್ರಪಂಚದ ಬೆಳಕು ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾನೆ

ನಿಕ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ನನ್ನ ಪ್ರಪಂಚದ ಬೆಳಕು. ನನ್ನ ಇಡೀ ಹೃದಯ. ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ ಬೇಬಿ. ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು” ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲಾರರು ಆದರೆ ಈ ಎರಡರ ಮೇಲೆ ಮುಳುಗುತ್ತಾರೆ. ಇಬ್ಬರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪೀಸೀ ಅವರ ಜನ್ಮದಿನವನ್ನು ಆಚರಿಸುವ ಇಬ್ಬರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನಾವು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ!

News Reporter