ಬ್ರೇಕ್-ಅಪ್ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ, ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ dinner ಟದ ದಿನಾಂಕಕ್ಕೆ ಹೊರಟರು – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜುಲೈ 18, 2019, 23:10 IST 390 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬೇರೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ವದಂತಿಗಳಿವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಬ್ರೇಕ್ ಅಪ್ ವದಂತಿಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಅವರನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಟೈಗರ್ ಮತ್ತು ದಿಶಾ ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಉಡುಗೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮಿಲಿಯನ್ ಬಕ್ಸ್ನಂತೆ ಕಾಣುವ date ಟದ ದಿನಾಂಕಕ್ಕೆ ಹೊರಟಿದ್ದಾರೆ. ಸಾರಾಂಶದ ಸ್ಕೈ ಬ್ಲೂ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರಾಪ್ ಬಾಡಿಕಾನ್ ಉಡುಗೆ ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಸ್ನೀಕರ್ಸ್ ಧರಿಸಿ, ದಿಶಾ ಮುಂಬೈನ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಟೈಗರ್ ಸರಳ ಬಿಳಿ ಟೀ ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಡೆನಿಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಮದಾಯಕವಾದದ್ದನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ದಿಶಾ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಎಂದಿಗೂ ದೃ confirmed ೀಕರಿಸಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಅವರು ಸುಲಭವಾಗಿ ಬಿ-ಟೌನ್‌ನ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರ ದಂಪತಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು.

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ

News Reporter