ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ, ಜುಲೈ 19, 2019: ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಾಗಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯನ್ನು ನೋಡೋಣ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಜಾತಕ ಇಂದು, ಜುಲೈ 19, 2019

ಜಾತಕ ಇಂದು, ಜುಲೈ 19, 2019

ಇದು ಇಂದು ಹೊಸ ದಿನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಅವಕಾಶಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಯುತ್ತಿವೆ, ನಿಮ್ಮ ದಿನವು ಹೇಗೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿಜ್ಞಾನಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಅವರ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ತಮ್ಮ ದಿನ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಹೇಳಬೇಕೆಂದು ಈಗ fore ಹಿಸಬಹುದು. ಕೆಳಗಿನ ಎಲ್ಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗಾಗಿ ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಮೇಷ ಮಾರ್ಚ್ 21 – ಎಪ್ರಿಲ್ 20

ನೀವು ಇಂದು ತುಂಬಾ ಒತ್ತಡದಿಂದ ಕೂಡಿರುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಿಮ್ಮ ಎದುರಾಳಿಗಳಿಗೆ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಇದು ತಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಚಿಂತನಶೀಲರು, ಆದರೆ ಕುತಂತ್ರವೂ ಆಗಿರಬಹುದು. ಜನರು ಈಗ ಅದನ್ನು ಅಳೆಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಗಣೇಶನು ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾನೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಎಪ್ರಿಲ್ 21 – ಮೇ 21

ಒತ್ತಡವು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಗಣೇಶ ಬೇಡಿಕೆಯ ಮತ್ತು ಕಷ್ಟದ ದಿನವನ್ನು ಮುಂಗಾಣುತ್ತಾನೆ. ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ಏಕಾಂತತೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರಬಹುದು. ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ, ನೀವು ಬದುಕಲು ಮತ್ತು ಬದುಕಲು ಸಾಮಾನ್ಯ ನೆಲೆಯನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಜೆಮಿನಿ ಮೇ 22 – ಜೂನ್ 21

ಇಂದು ಯಾರ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನೋಯಿಸದಂತೆ ನೀವು ಎಚ್ಚರ ವಹಿಸಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬೇಕು. ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ನಂತರ ನೀವು ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಥವಾ ಬೌದ್ಧಿಕ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಜೂನ್ 22 – ಜುಲೈ 22

ನೀವು ಇತರರ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ತಂತ್ರವು ಯಾವುದೇ ಅಹಿತಕರ ಘಟನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆಯ ಹೊತ್ತಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ರಕ್ತಸಂಬಂಧಿ ಅಥವಾ ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸುತ್ತದೆ.

ಲಿಯೋ ಜುಲೈ 23 – ಆಗಸ್ಟ್ 23

ಇಂದು, ನೀವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಭರವಸೆಗಳು ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿಂದ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಬಾಧಕಗಳನ್ನು ಅಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇದರ ಪರಿಣಾಮವೆಂದರೆ ಹಣಕಾಸಿನ ವಹಿವಾಟಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಅಸಾಧಾರಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಹಣವು ಯಾವಾಗಲೂ ಒಬ್ಬರ ಮೋಹ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗಿಗಳ ದೃಷ್ಟಿಯಲ್ಲಿ, ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಆಗಸ್ಟ್ 24 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22

ನಿಮ್ಮ ಅಪೇಕ್ಷೆಗಳು ಮತ್ತು ಮನೋಭಾವಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಿಯರಿಗೆ ತಿಳಿಸುವುದು ಇಂದು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿದೆ. ಶಕ್ತಿಯ ಮಟ್ಟಗಳು ಇಂದು ಆಕಾಶಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತವೆ. ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಗೌರವವನ್ನು ನೀಡಿ. ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಎಪಿಕ್ಯೂರಿಯನ್ ಅಭಿರುಚಿಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ಪ್ರಕಾರಗಳಲ್ಲಿ.

ತುಲಾ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 23 – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23

ನಿಮ್ಮ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಿಂದ ಜನರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಸಂಜೆ ಉನ್ನತ ವ್ಯಾಸಂಗಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತೀರಿ. ಯಾವ ವೃತ್ತಿ ಕ್ಷೇತ್ರವು ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಈ ನಿರ್ಧಾರವು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮುಂದಿನ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಯೋಚಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 – ನವೆಂಬರ್ 22

ದಿನವು ಇಂದು ಬಿಚ್ಚಿಕೊಳ್ಳಲಿ ಎಂದು ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ; ಅದು ನಿಮಗಾಗಿ ಏನನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಬಹುದು. ಮಧ್ಯಾಹ್ನ, ಸಭೆಗಳು, ವ್ಯವಹಾರ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಪರ ಕಾರ್ಯಗಳು ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ನೀವು ಒಂದನ್ನು ರಂಜಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಧನು ರಾಶಿ ನವೆಂಬರ್ 23 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 21

ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಿಯತಮೆಗೆ ಹಾಜರಾಗಲು ಹೋಗುತ್ತದೆ – ಆಲೋಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ. ರೋಮಾಂಚನಗಳು ಅಂವಿಲ್ನಲ್ಲಿವೆ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ವಿಶೇಷ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಸಂಭಾಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ. ನೀವು ಶಾಪಿಂಗ್ ವಿನೋದಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ 22 – ಜನವರಿ 20

ಇಂದು, ನೀವು ಹಿಂದೆ ಕುಳಿತು ನೀವು ಹಿಂದೆ ಮಾಡಿದ ತಪ್ಪುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುವಿರಿ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ, ನೀವು ತಂಡದ ಆಟಗಾರನಂತೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ತಂಡದ ಯಶಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವಹಿಸುತ್ತೀರಿ. ಆದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಗಮನಿಸದೆ ಹೋಗಬಹುದು ಅಥವಾ ಅರ್ಹವಾದ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಪಡೆಯದಿರಬಹುದು. ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನೀವು ತಿಳಿದಿರುತ್ತೀರಿ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ದೂರು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್ ಜನವರಿ 21 – ಫೆಬ್ರವರಿ 18

ಕೆಲವು ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಇದು ಸಮಯ. ಸಂಗೀತದಿಂದ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆ, ಸಾಮಾಜಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ಮಾನವೀಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯದಿಂದ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಭವಿಷ್ಯದವರೆಗಿನ ವಿವಿಧ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೀವು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚಿಸುತ್ತೀರಿ. ಸಂಜೆ, ನೀವು ಪ್ರಿಯತಮೆಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಪ್ರಣಯ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ, dinner ಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು ಅಥವಾ ಪರಸ್ಪರರ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಮೀನ ಫೆಬ್ರವರಿ 19 – ಮಾರ್ಚ್ 20

ನೀವು ಪರಿಚಯಸ್ಥರ ವ್ಯಾಪಕ ಜಾಲವನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರೂ, ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಪೋಷಿಸಿರುವ ಪ್ರಮುಖ ಗುಂಪು ಈಗ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರಿಸುತ್ತದೆ. ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಅವರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಇಂದು, ಅವರ ಸ್ನೇಹದ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

News Reporter