ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ತಮ್ಮ ಜನ್ಮದಿನದಂದು ದೇಸಿ ಹುಡುಗಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಾರೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರಿಗೆ 37 ವರ್ಷ ತುಂಬಿದೆ ಮತ್ತು ನಟಿ ಉದ್ಯಮದ ಜನರಿಂದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳುವುದು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಜೊನಾಸ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಾಗತಿಕ ಐಕಾನ್ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಕೇವಲ ಒಂದು ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಅವರು ತಮ್ಮ ನ್ಯಾಯಯುತವಾದ ಕುಸಿತವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿ ತನ್ನ 37 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ದಿನವು ಹೇಗೆ ಬದಲಾಯಿತು ಎಂಬುದರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನಾವು ಇನ್ನೂ ನೋಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಆಕೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದೊಂದು ಇತ್ತು ಎಂದು ನಮಗೆ ಖಚಿತವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಉದ್ಯಮಕ್ಕಾಗಿ ನಟಿಗಾಗಿ ಬರಲು ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಸೇರಲು ನಾವು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ.

ದೀಪಿಕಾ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಹಂಬಲಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ, ಪ್ರೀತಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಸುವುದು … ಆದ್ದರಿಂದ ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಲ್ಲೂ ಮತ್ತು ಹೇರಳವಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸಬೇಕೆಂದು ಹಾರೈಸುತ್ತೇನೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಕತ್ರಿನಾ, “ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು @ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾಚೋಪ್ ರಾ ನಿಮಗೆ ಎಲ್ಲ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಶಕ್ತಿ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಶಕ್ತಿಯುತ ಮಹಿಳೆಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಬಯಸುವ ಇಬ್ಬರು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಿಳೆಯರು, ಇದರ ಬಗ್ಗೆ. ಇಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

(ALSO READ: ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರ ತಾಯಿ ಮಧು ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ಪೀಸಿಗೆ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಬಾಲ್ಯದ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು ಮತ್ತು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ವಿಸ್ಮಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ )

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಅವರು ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ , ಅನಿಲ್ ಕಪೂರ್, ವರುಣ್ ಧವನ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಅನೇಕರು ಸೇರಿದಂತೆ ಉದ್ಯಮದ ಜನರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು. ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ನಟಿಯನ್ನು ಆರಾಧ್ಯ ಪೋಸ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹಾರೈಸಿದರೆ, ಸಹೋದರಿಯರಾದ ಡೇನಿಯಲ್ ಜೊನಾಸ್ ಮತ್ತು ಸೋಫಿ ಟರ್ನರ್ ಅವರು ನಟಿಗೆ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕೋರುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಹಿಂದೆಂದೂ ನೋಡಿರದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

News Reporter