ತೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ಇನಾಯಾ ನೌಮಿ ಕೆಮ್ಮು ಕೈ ಹಿಡಿಯುವಾಗ ಒಟ್ಟಿಗೆ ನಡೆದಾಡುತ್ತಾರೆ; PIC – PINKVILLA ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ತೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ಇನಾಯಾ ನೌಮಿ ಕೆಮ್ಮು ಅವರ ಆರಾಧ್ಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಂತರದ ಪೋಷಕರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರು ಬಾಲಿವುಡ್ ತಾರೆ ಮಕ್ಕಳ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ತೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಇನಾಯಾ ನೌಮಿ ಕೆಮ್ಮು ಎಂಬ ಎರಡು ಪುಟ್ಟ ಮಂಚ್‌ಕಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಇಡೀ ದೇಶವು ಆರಾಧಿಸುತ್ತಿದೆ. ಇಬ್ಬರು ಪುಟ್ಟ ಮಕ್ಕಳು ಈಗ ತದನಂತರ ಪಾಪರಾಜಿಗಳಿಂದ ಬೀಳುತ್ತಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಎಲ್ಲ ಸ್ಟಾರ್‌ ಮಕ್ಕಳಿಗೂ ಇದು ನಿಜ. ಹೇಗಾದರೂ, ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ತೈಮೂರ್ ಮತ್ತು ಕುನಾಲ್ ಕೆಮ್ಮು ಮತ್ತು ಸೋಹಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಇನಾಯಾ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಮಿತಿಮೀರಿದವು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಿತಿಮೀರಿದ ಕಟ್ನೆಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಅನೇಕ ಕಣ್ಣುಗುಡ್ಡೆಗಳನ್ನು ಹಿಡಿಯುತ್ತಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಪುಟ್ಟ ತೈಮೂರ್ ಮತ್ತು ಇನಾಯಾ ಅವರ ಮತ್ತೊಂದು ಆರಾಧ್ಯ ಚಿತ್ರವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಬಂದಿದ್ದು, ಅದು ಎಲ್ಲರ ಹೃದಯವನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಇನಾಯಾ ಅವರ ಪೋಷಕರಾದ ಕುನಾಲ್ ಕೆಮ್ಮು ಮತ್ತು ಸೋಹಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ತೈಮೂರ್ ಮತ್ತು ಇನಾಯಾ ಇಬ್ಬರೂ ಪರಸ್ಪರರ ಕೈಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಒಟ್ಟಿಗೆ ನಡೆಯುವಾಗ ಆರಾಧ್ಯವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಕುನಾಲ್ ಅವರ ಬೆನ್ನಿನ ಮೇಲೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಟಿಮ್ ಟಿಮ್ ಮತ್ತು ಇನಾಯಾ ಅವರ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಸಾಕಷ್ಟು ಆರಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ. ತೈಮೂರ್ ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಟೀ ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಮತ್ತು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಕೆಳಭಾಗವನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಇನಾಯಾ ಬಿಳಿ ಟೀ ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ನೀಲಿ ಜೀನ್ಸ್ ಧರಿಸಿದ್ದರು.

ತೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಇನಾಯಾ ನೌಮಿ ಕೆಮ್ಮು ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ತೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಇನಾಯಾ ನೌಮಿ ಕೆಮ್ಮು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಮೋಹಕ ಮಕ್ಕಳಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ, ಪ್ಯಾಪ್‌ಗಳು ತಮ್ಮ ಮನೆಗಳ ಹೊರಗೆ ಬೀಡುಬಿಟ್ಟಿವೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರೊಂದಿಗೆ ಇಬ್ಬರು ಪುಟ್ಟ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲು ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಾರೆ.

(ALSO READ: ಫೋಟೋಗಳು: ತೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ಇನಾಯಾ ನೌಮಿ ಕೆಮ್ಮು ಶನಿವಾರ ಆಟದ ಸಮಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ )

News Reporter