'ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್' ಎರಕಹೊಯ್ದ ಸಂಬಳವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ – ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಆದಾಯ ಗಳಿಸುವವರು ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವವರಲ್ಲ – ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಗೀಕ್

<ವಿಭಾಗ ಐಡಿ = "mvp-content-main" itemprop = "articleBody">

ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಣದ ಆಂತರಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವ ಯಾರಾದರೂ ಚಲನಚಿತ್ರ ತಾರೆಯರು ಎಷ್ಟು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ಕುತೂಹಲ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ದೊಡ್ಡ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಒಂದು ಶತಕೋಟಿ ಡಾಲರ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದಾಯವನ್ನು ಹೇಗೆ ಗಳಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಕೆಲವು ಪಾತ್ರವರ್ಗಗಳು ಆ ಮೊತ್ತದ ಹತ್ತಿರವಾಗದಿರಬಹುದು. ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ರ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ರಾಬರ್ಟ್ ಡೌನಿ ಜೂನಿಯರ್ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿನ ಎ-ಲಿಸ್ಟ್ ತಾರೆಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋವನ್ನು ಇಂದು ಇರುವ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಲು ನಟ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ, ಡೌನಿ ಈ ಚಿತ್ರದ ಉನ್ನತ ಸಂಪಾದಕರಾಗಿರಲಿಲ್ಲ.

ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ಇದುವರೆಗೆ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ 7 2.7 ಬಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್‌ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ಹಣ ಗಳಿಸುವ ಚಿತ್ರದ ರಾಜನನ್ನು ಪದಚ್ಯುತಗೊಳಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ, ಜೇಮ್ಸ್ ಕ್ಯಾಮರೂನ್ ಅವರ

 • ಅವತಾರ್ . ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ಗಳಿಸಿದ ಅಷ್ಟು ಹಣದಿಂದ, ಯಾವ ನಟ ಅಥವಾ ನಟಿ ಹೆಚ್ಚು ಗಳಿಸಿದ ಡಾಲರ್ ಮೊತ್ತವಾಗಿ ಹೊರಬಂದರು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಬಹುದು.

  ಕ್ರಿಸ್ ಹೆಮ್ಸ್ವರ್ತ್ 45 ಕೇವಲ ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ನಲ್ಲಿ 45 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಇದ್ದರು the ಚಿತ್ರವನ್ನು ತಂಪಾದ .4 76.4 ಮಿಲಿಯನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬಿಟ್ಟರು. ನಟ ಬಹುಶಃ ಆ ನಗದು ಹಣವನ್ನು ತನ್ನ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಎಸೆದು ಅದರಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಪ್ರದರ್ಶನದ ಬಹುಪಾಲು ಕದ್ದ ಡೌನಿ, ಅವರ 1 ಗಂಟೆ 2 ನಿಮಿಷಗಳ ಪರದೆಯ ಸಮಯಕ್ಕೆ .0 66.0 ಮಿಲಿಯನ್ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಇದನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಂದೆ ಒಡೆಯುವುದರಿಂದ ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ ಜೋಹಾನ್ಸನ್ .0 56.0 ಮಿಲಿಯನ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ ಇವಾನ್ಸ್ .5 43.5 ಮಿಲಿಯನ್ – ಅವರು 1 ಗಂಟೆ 6 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಪರದೆಯ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

  ಅವರ ಕೊನೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಯಾವುದು ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾದ ಸಣ್ಣ ಮೊತ್ತ ಸ್ಟೀವ್ ರೋಜರ್ಸ್ .

  ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ಕ್ರಿಸ್ ಇವಾನ್ಸ್

  ವಿಚಿತ್ರವೆಂದರೆ ಬ್ರಾಡ್ಲಿ ಕಾಪರ್ .0 57.0 ಮಿಲಿಯನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೊರನಡೆದರು ಕೇವಲ ರಾಕೆಟ್ ರಕೂನ್‌ಗೆ ಧ್ವನಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ಗಾಗಿ ಗಳಿಸುವವರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಯಾರಾದರೂ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಆಂಟ್-ಮ್ಯಾನ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪಾವತಿಸಲು ಪಾಲ್ ರುಡ್ ಅವರೇ ಈ ಗುಂಪಿನ ಕೊನೆಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ .0 41.0 ಮಿಲಿಯನ್ ಹೊಂದಿದ್ದರು.

  4 ನೇ ಹಂತವನ್ನು ಎತ್ತಿದ ನಂತರ ಉಳಿದ ಕೆಲವು ಪಾತ್ರವರ್ಗಗಳಿಗೆ ಆ ಗಳಿಕೆಗಳು ಬದಲಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನಾವು ನಂತರದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಾವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

  ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಸ್ವತಂತ್ರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್.

News Reporter