ಸಿಲ್ವೆಸ್ಟರ್ ಸ್ಟಲ್ಲೋನ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ವಿಶೇಷ ಭಾವಿ ಅಭಿಮಾನಿಯೊಬ್ಬರ ಭಾವಚಿತ್ರವನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅವರ ವಿಶೇಷ-ಸಮರ್ಥ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಬ್ಬರ ಭಾವಚಿತ್ರವನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಲಿವುಡ್‌ನ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ಸಿಲ್ವೆಸ್ಟರ್ ಸ್ಟಲ್ಲೋನ್ ಈಗ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ದಬಾಂಗ್ ನಟ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಭಾರತಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ ಇಡೀ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸೀಮಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವ ಸತ್ಯ. ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಹ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಭರತ್ ನಟ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾನೆ. ತನ್ನ ಸಾಕು ನಾಯಿಯ ಚಿತ್ರದಿಂದ ಹಿಡಿದು ಜಿಮ್‌ನಲ್ಲಿನ ತನ್ನ ತಾಲೀಮು ವೀಡಿಯೊಗಳವರೆಗೆ, ಸಲ್ಮಾನ್ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ನವೀಕರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿದ್ದಾನೆ.

ಎಲ್ಲರ ಮನ ಗೆದ್ದಿರುವ ಸಲ್ಮಾನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಈ ಮಂಗಳವಾರ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವಿಡಿಯೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹೃದಯಸ್ಪರ್ಶಿ ವೀಡಿಯೊ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ನ ವಿಶೇಷ-ಸಮರ್ಥ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದೆ. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಹುಡುಗಿ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್‌ನ ಭಾವಚಿತ್ರವನ್ನು ತನ್ನ ಕಾಲುಗಳಿಂದ ಚಿತ್ರಿಸುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು, ಆದರೆ ಸಲ್ಮಾನ್‌ರ ಒಂದು ಚಲನಚಿತ್ರದ ‘ತೇರಿ ಚುನಾರಿಯಾ’ ಹಾಡು ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತದೆ. “ದೇವರ ಆಶೀರ್ವಾದ … ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೀತಿ !!!” ಎಂದು ಬರೆಯುವ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸಲ್ಮಾನ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆಳಗಿನ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಈಗ, ಈ ವೀಡಿಯೊ ಹಾಲಿವುಡ್‌ನ ರಾಂಬೊ, ಸಿಲ್ವೆಸ್ಟರ್ ಸ್ಟಲ್ಲೋನ್ ಅವರ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು. ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು “ಅದು ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಭಕ್ತಿ, ಸ್ಲೈ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಸಿಲ್ವೆಸ್ಟರ್ ಸ್ಟಲ್ಲೋನ್ ಅವರ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಮೂರು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ದಬಾಂಗ್ 3, ಇನ್ಶಲ್ಲಾ ಮತ್ತು ಕಿಕ್ 2 ಸೇರಿವೆ. ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಭರತ್ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

(ALSO READ: ಭಾರತ್ ತಾರೆ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಸ್ಕೆಚ್ ವೈರಲ್ ಆದ ನಂತರ ಅಭಿಮಾನಿಗೆ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಾರೆ )

News Reporter