ಕೆವಿನ್ ಓವೆನ್ಸ್ ದಾಖಲೆಯಿಲ್ಲದ ಪ್ರೋಮೋಗಳನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ – ರಿಂಗ್‌ಸೈಡ್ ನ್ಯೂಸ್

<ಲೇಖನ ಐಡಿ = "ಪೋಸ್ಟ್ -597344">

ಕೆವಿನ್ ಓವೆನ್ಸ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದು ಅವರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಬರುವ ಪದಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿವೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಓವೆನ್ಸ್ ಈಗ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಇಲ್ಲಸ್ಟ್ರೇಟೆಡ್ ಕ್ರಿಸ್ ಜೆರಿಕೊ ಅವರಂತೆಯೇ – ಓವೆನ್ಸ್‌ಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ – KO ಗೆ ಈಗ ಆಫ್-ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‌ಗೆ ಹೋಗಲು ಮತ್ತು ಪ್ರೋಮೋಗಳನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ ಅವನು ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ನೋಡುವ ರೀತಿ. ಓವನ್ಸ್‌ಗೆ ಇದು ಬಹಳ ಅಪರೂಪದ ಅಪವಾದವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡದ ಪ್ರೋಮೋಗಳು ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ WWE ನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

ಜೆರಿಕೊದಂತೆಯೇ, ಓವೆನ್ಸ್ ಕೂಡ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಇಲ್ಲಸ್ಟ್ರೇಟೆಡ್ ಕಲಿತಿದೆ. ಅವರು ಬುಲೆಟ್ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಇದು ಓವೆನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪಾರ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುವ WWE ಯ ಒಂದು ಕ್ರಮವಾಗಿದೆ.

ಶೇನ್ ಮೆಕ್ ಮಹೊನ್ ಬಗ್ಗೆ ಆ ಪ್ರೋಮೋವನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಅನುಭವವನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸುವುದು ಎಂದು ಕೆವಿನ್ ಓವೆನ್ಸ್ ಕಳೆದ ವಾರ ಹೇಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡುವುದರಲ್ಲಿ ಇದು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ. ಸಮಯ ಮಾತ್ರ ಹೇಳುತ್ತದೆ ಈ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡದ ಪ್ರೋಮೋ ಪ್ರವೃತ್ತಿ ಓವೆನ್ಸ್‌ಗೆ ಎಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಈ ಕಲ್ಪನೆಯು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ದೊಡ್ಡ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪಾವತಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ನಾನು ಪರ ಕುಸ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಬಿಎಸ್ ಅನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತೇನೆ. ಈ ಎರಡು ವಿಷಯಗಳು ನನ್ನನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುತ್ತವೆ.

News Reporter