ಕಸೌತಿ ಜಿಂದಗಿ ಕೇ: ಎರಿಕಾ ಫರ್ನಾಂಡಿಸ್ ಮತ್ತು ಪಾರ್ತ್ ಸಮಥಾನ್ ಅಭಿನಯದ ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾದಲ್ಲಿ ಎದುರಾಳಿಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಈ ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶ

ಕಸೌತಿ ಜಿಂದಗಿ ಕೇನಲ್ಲಿ ಈ ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶದಿಂದ ಎರಿಕಾ ಫರ್ನಾಂಡಿಸ್ ಅಕಾ ಪ್ರೇರ್ನಾ ಅವರ ಜೀವನವು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಲಿದೆ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಲು ಮುಂದೆ ಓದಿ.

ಕಸೌತಿ ಜಿಂದಗಿ ಕೇ ಅವರು ನಾಟಕದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದ್ದು, ಪ್ರೇರ್ನಾ (ಎರಿಕಾ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್) ಶ್ರೀ ಬಜಾಜ್ (ಕರಣ್ ಸಿಂಗ್ ಗ್ರೋವರ್) ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅನುರಾಗ್ (ಪಾರ್ತ್ ಸಮಥಾನ್) ಅವರನ್ನು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಿನ್ನೆ ನಾವು ಮೋಹಿನಿ ಪ್ರೇರಣಾಳ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಕೋಪಗೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ವೀಣಾಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತಿನ ಚಕಮಕಿಗೆ ಸಿಲುಕಿದ್ದಾಳೆ, ಆ ಮೂಲಕ ಮದುವೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಆದರೆ ಈ ಬಗ್ಗೆ ತನಗೆ ಏನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮನವಿ ಮಾಡಿದಳು.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅದು ಅವರಿಗೆ. ಆದರೆ, ಇದು ಪ್ರೇರ್ನಾ ಅವರ ಸಮಸ್ಯೆಯ ಅಂತ್ಯವಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಕಷ್ಟವನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದು ನಟಿ ಅಲ್ಕಾ ಅಮೀನ್ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಕಾ ಅವರು ಶ್ರೀ ಬಜಾಜ್ ಅವರ ಬುವಾ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಅವರು ಚುಕ್ಕೆಗಳ ಸಾಲುಗಳಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದರೂ, ಅವರು ಇನ್ನೂ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಹೆಸರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಲುಕ್ಕಾ ಚುಪ್ಪಿ, ರಾ ಮತ್ತು ಇತರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನೂ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಪರಿಚೇ, ಯೆ ಪ್ಯಾರ್ ನಹಿ ತೋಹ್ ಕ್ಯಾ ಹೈ ಮತ್ತು ಇತರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು .

 

(ALSO READ: ಕಸೌತಿ ಜಿಂದಗಿ ಕೇ ಜುರಿಚ್ ವಿಶೇಷ ಪ್ರೋಮೋ: ಶ್ರೀ ಬಜಾಜ್ ಪ್ರೇರಣಾ ಮತ್ತು ಅನುರಾಗ್ ಅವರ ಪ್ರೇಮಕಥೆಯ ಅಂತ್ಯವೇ?

ಪ್ರೇರಣಾ ಅವರ ತೊಂದರೆಗಳು ಎಂದಿಗೂ ಮುಗಿಯದಂತಿದೆ ಮತ್ತು ಈಗ, ಅವರ ಅಳಿಯಂದಿರು ಅವರಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಶ್ರೀ ಬಜಾಜ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ವಿವಾಹವು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಕಷ್ಟು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ, ತಯಾರಕರು ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ತಂದಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಜುರಿಚ್ ವಿಶೇಷ ಪ್ರೋಮೋದಲ್ಲಿ, ಅನುರಾಗ್ ಅವರು ಪ್ರೇರ್ನಾ ಅವರನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ನರಕಯಾತನೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ವಿವಾಹದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಂಡಾಗ ಎದೆಗುಂದುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶದೊಂದಿಗೆ, ನಾಟಕದ ಅಂಶವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ.

News Reporter