ಎಲಿಮಿನೇಟರ್: ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್
ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ವಿಶ್ವಕಪ್, ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್, ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡ, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಶತಕ, ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸುದ್ದಿ, ಕ್ರೀಡಾ ಸುದ್ದಿ, ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸುದ್ದಿ
ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ. (ವಿವರಣೆ: ಸುವಜಿತ್ ಡೇ)

ಈ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರ ಹೊಟ್ಟೆಬಾಕತನದ ಓಟದ ಕಥೆಯು ಅವರು ಆಡಿದ ಹೊಡೆತಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ. ಅವರು ಎಳೆಯುವ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟರು, ಅವರು ಸುಂದರವಾದ ಸಿಕ್ಸರ್‌ಗಳನ್ನು ನೆಲದ ಕೆಳಗೆ ಧೂಮಪಾನ ಮಾಡಿದರು, ಅವರು ಕತ್ತರಿಸಿದರು, ಕಪಾಳಮೋಕ್ಷ ಮಾಡಿದರು, ಓಡಿಸಿದರು, ಅವರು ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದರು, ಅವರು ಹೊಡೆದರು, ಪ್ರತಿ ಸ್ಟ್ರೋಕ್ ಮಾನವಕುಲವು ಕಂಡುಹಿಡಿದಿದೆ. ಆದರೆ ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಅವನ ಪ್ರಧಾನವಾದ ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುಗಳನ್ನು ಆಡುವುದನ್ನು ಅವನು ತ್ಯಜಿಸಿದನು, ಪರಿಪೂರ್ಣತೆಗಾಗಿ ವಿಕಸನೀಯ ಅಧಿಕದಲ್ಲಿ ವಾದಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಚೆಲ್ಲುತ್ತಾನೆ. ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಹರಿಯುವ ಕವರ್-ಡ್ರೈವ್‌ಗಳಂತೆ, ಅವರು ಮೊಟಕುಗೊಳಿಸಿದ ವಿಪ್ಪಿ, ಸ್ಕ್ವಾರಿಶ್ ಫ್ಲಿಕ್ಸ್, ಪ್ಯಾಡಲ್ ಸ್ವೀಪ್ ಮತ್ತು ತಡವಾದ ಕಡಿತಗಳ ಕೆನ್ನೆಯ ಓವರ್, ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಸಡ್ಡೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮಣಿಕಟ್ಟಿನ ಡ್ಯಾಬ್‌ಗಳು ಸ್ಕ್ವೇರ್-ಲೆಗ್ನ ಹಿಂದೆ, ಅವನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತ್ಯಜಿಸಿದ್ದಾನೆ.

ಓದಿ | ಸೌಂದರ್ಯದ ವಿಷಯ: ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರ ನೇರ ಡ್ರೈವ್ – ಸೌಮ್ಯ, ಆಕರ್ಷಕ, ಸಂತೋಷಕರ

ಇಂದ್ರಿಯನಿಗ್ರಹವು ಅವನ ಸ್ನಾಯು ಸ್ಮರಣೆಯನ್ನು ಬಂಡಾಯಗೊಳಿಸದೆ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿತ್ತು. ಸಿಡ್ನಿಯಲ್ಲಿ not ಟಾಗದೆ 241 ರನ್ ಗಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಕವರ್ ಡ್ರೈವ್‌ಗಳಿಂದ ಸಚಿನ್ ತೆಂಡೂಲ್ಕರ್ ದೂರವಾದಾಗ, ಅವರು ಇಂದ್ರಿಯನಿಗ್ರಹವನ್ನು ಶ್ರಮದಾಯಕವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡಿದರು, ಅವರ ಮುಂಭಾಗದ ಕಾಲು ಯಾವಾಗಲೂ ಹೊರಹೋಗುತ್ತದೆ, ಚೆಂಡನ್ನು ಬಿಡುವ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಟೆಲಿಗ್ರಾಫ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ರೋಹಿತ್ ಹೆಚ್ಚು ಮನಬಂದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಮತ್ತು ಸಚಿನ್ ಅವರಂತಲ್ಲದೆ, ಇದು ರೋಗನಿರೋಧಕವಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ತಡೆಗಟ್ಟುವ ಕ್ರಮವಾಗಿದೆ. ಕವರ್-ಡ್ರೈವ್ ಎಂದಿಗೂ ಅವನ ಸರಣಿ ಕೊಲೆಗಾರನಾಗಿರಲಿಲ್ಲ-ಆ ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುವಿನಿಂದ ಅವನು ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಮತ್ತು ಮರಣ ಹೊಂದಿದ ಅತ್ಯಂತ ಸಹಜವಾದ ಕವರ್-ಡ್ರೈವರ್‌ಗಳಂತೆ, ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಕ್ವಿಬಲ್‌ಗಳಿಲ್ಲ-ಆದರೆ ಇದು ಇನ್ನೂ ಎಲ್ಲ-ತಿನ್ನುವ ನೆಮೆಸಿಸ್ ಆಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ. ವಜಾಗೊಳಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಶರ್ಮಾ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯಿಂದ ಕಡಿತಗೊಳಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ, ಚೆಂಡು ಚಲಿಸಬಲ್ಲ, ಚಪ್ಪಟೆ-ಸೀಮ್ಡ್ ಕೂಕಬುರ್ರಾ ಸಹ, ಕವರ್-ಡ್ರೈವ್ ಅಪಾಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡಿದೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅದನ್ನು ಮುಕ್ತ ಮುಖದಿಂದ ಆಡಲು ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ ಮುಂಭಾಗದ ಪಾದದ ದಾಪುಗಾಲು ಇಲ್ಲದೆ ಆಡಲು ಅವರ ಸ್ಪಷ್ಟತೆಯೊಂದಿಗೆ. ಬದಲಾಗಿ, ಅವರು ಬೌಲರ್ ಮತ್ತು ಮಿಡ್-ಆಫ್ ನಡುವೆ ಚೆಂಡನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ತಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು.

ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ರ ಪ್ರದರ್ಶನ
ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಬಾವಲಿಗಳು ಹೇಗೆ

ಆದ್ದರಿಂದ 449 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ, ಐಪಿಎಲ್ ಅರ್ಹತಾ ಪಂದ್ಯದಿಂದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಮಧ್ಯಮ ಓವರ್‌ಗಳವರೆಗೆ, ಅವರು ಒಂದೇ ಒಂದು ಕವರ್-ಚಾಲಿತ ನಾಲ್ಕು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ನಡೆಸಲಿಲ್ಲ. ನಂತರ ಅವರು ಬೆನ್ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಆದಿಲ್ ರಶೀದ್ ವಿರುದ್ಧ ಎರಡು ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು ಬಾರಿ ಹೊಡೆದರು, ಆದರೆ ಅದು ರನ್-ರೇಟ್ ಮತ್ತು ಉಡುಗೊರೆ ಸುತ್ತಿದ ವಿಶಾಲ ಎಸೆತಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯಾಗಿದೆ. ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗಲೂ, ಅವನು ಚೆಂಡಿನ ರೇಖೆಯ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ವಿರಳವಾಗಿ ಚೆಂಡನ್ನು ತಲುಪುತ್ತಾನೆ, ವಿರಳವಾಗಿ ಅದನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ. ಆ ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕೈಗಳ ಬಳಕೆಯ ಮೇಲಿನ ಅತಿಯಾದ ಅವಲಂಬನೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಅವನು ಕೈಗಳನ್ನು ದೇಹಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಇದರಿಂದ ಅವನು ಸಮತೋಲಿತನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ.

ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ರ ಪ್ರದರ್ಶನ
ಲಾಂಗ್ ಆನ್ ಮಾಡಲು ವಿಕೆಟ್ ಹಿಂದೆ

ಅವರು ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿರುವ ಸಮತೋಲನಕ್ಕಾಗಿ, ಇದು ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಲೆಗ್ಗಿಂತ ಮಿಡ್-ವಿಕೆಟ್ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಅವರ ನಿಘಂಟಿನಿಂದ ಮಣಿಕಟ್ಟಿನ ಡಬ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಸುತ್ತುವರೆದಿದೆ. ಅವನು ಕ್ರೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಕ್ಕಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ನಿಂತಾಗ, ಅವನು ಆ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಫ್ರಂಟ್-ಪ್ಯಾಡ್‌ನ ಸುತ್ತಲೂ ಆಡುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಅದನ್ನು ಇನ್ನೂ ತನ್ನ ನೆರಳಿನಿಂದ ತೆಗೆಯಬಹುದು, ಆದರೆ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪ್ರಮಾಣದ ಅಪಾಯವಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡಬ್‌ಗಳು ಅಪಾಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತವೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವರು ಎಡಗೈ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ. ಬ್ಯಾಟ್ ಫ್ರಂಟ್-ಪ್ಯಾಡ್ ಸುತ್ತಲೂ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಎಲ್ಬಿಡಬ್ಲ್ಯೂಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಾನೆ. ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ – 17 ಟೈಮ್‌ಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸರಾಸರಿ 14.29 ಕ್ಕೆ ಎಲ್‌ಬಿಡಬ್ಲ್ಯೂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವನು ಚೌಕದ ಕಡೆಗೆ ಚಿಮ್ಮಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ, ಅವನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಿದ್ಧತೆಯು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗುತ್ತದೆ, ಅವನ ತಲೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಮೇಲೆ ಬೀಳುತ್ತದೆ, ಅವನು ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಇಂದ್ರಿಯನಿಗ್ರಹ. ಪ್ಯಾಡಲ್-ಸ್ವೀಪ್ಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಅಪಾಯವು ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಅರಿತುಕೊಂಡರು. ನೀವು ಬಾಲ್-ರೂಮ್ ಹಂತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ ಏಕೆ ಬ್ರೇಕ್-ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಬೇಕು? ಪ್ರತಿ ಚೆಂಡಿಗೆ ಎರಡು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಯಾರಿಗಾದರೂ, ಅವನು ಎರಡರಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಧೈರ್ಯವನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ಹಿಂದೆ, ಅವರು ವಿರುದ್ಧ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು. ಇದಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಮಧ್ಯವಯಸ್ಕ ಕ್ರೀಡೆಯನ್ನು ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ನೀವು ಬುದ್ಧಿವಂತರಾಗುತ್ತೀರಿ.

ವಿಶ್ವಕಪ್, ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019, ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ರನ್, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್, ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸುದ್ದಿ, ಕ್ರೀಡಾ ಸುದ್ದಿ, ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸುದ್ದಿ
ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು 2019 ರಲ್ಲಿ 1000 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ಏಕೈಕ ಭಾರತೀಯ.

ಅವನು ತನ್ನ ಕೆಲವು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಖಂಡಿಸಿದಂತೆ, ಅವನು ಇತರರನ್ನು ಗರಿಷ್ಠಗೊಳಿಸಿದನು. ಪುಲ್‌ಗಳು, ಸ್ಕ್ವೇರ್-ಡ್ರೈವ್‌ಗಳು, ಸ್ವೀಪ್‌ಗಳು, ಸ್ಲಾಗ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಫ್ಟೆಡ್ ಆನ್ ಡ್ರೈವ್‌ಗಳಂತೆ. ಅವನ ಸಂಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಬಿನ್ ಮಾಡುವುದು ಯೋಚಿಸಲಾಗದ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅನಗತ್ಯವಾದರೂ, ಅಪಾಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದು ಅವನ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಆರಂಭಿಕ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಕಡಿಮೆ ಸುಳ್ಳು-ಕಡಿಮೆ ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಅಂಶದಿಂದ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿತ್ವವನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ, ಕೇವಲ 13.3. ಈ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು 659 ಎಸೆತಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿದ ವೇರಿಯೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನೀವು ನೇಯ್ಗೆ ಮಾಡಿದಾಗ, ಇದು ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಳಿಸುವ ಸಂಖ್ಯೆ.

ಓದಿ | ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ, ಜಸ್ಪ್ರೀತ್ ಬುಮ್ರಾ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ವಿಶ್ವಕಪ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯರು ಮಾತ್ರ

ಅವರ ಹೊಳೆಯುವ ಸ್ಟ್ರೋಕ್-ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದದ್ದು ಅವರ ಕಡಿಮೆ ಡಾಟ್-ಬಾಲ್ ಶೇಕಡಾವಾರು. ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಹುಪಾಲು, ಮುಷ್ಕರವನ್ನು ಕೃಷಿ ಮಾಡಲು ಅವರ (ಸಾಪೇಕ್ಷ) ಅಸಮರ್ಥತೆಗೆ ಅವರನ್ನು ದೂಷಿಸಲಾಯಿತು. ಗಡಿರೇಖೆಗಳು, ಆಗಾಗ್ಗೆ, ಸರಿದೂಗಿಸಲ್ಪಟ್ಟವು, ಆದರೆ ಕೆಲವರು ಅದನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯವೆಂದು ತಪ್ಪಾಗಿ ಭಾವಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ರೋಹಿತ್ ಎಂಬ ಪರಿಪೂರ್ಣತಾವಾದಿ, ಅವನು ತನ್ನ ಕರಕುಶಲತೆಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ದಾರದಲ್ಲೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ಅದು ಅವನನ್ನು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಪ್ರಾಣಿಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ಈ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕೇವಲ ಡಾಟ್-ಬಾಲ್ ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಕೇವಲ 12.2. ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಅವರು ಆಧುನಿಕ ಏಕದಿನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮೆಟ್ರೊನೊಮ್ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ (3222 ಮತ್ತು 3139) ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ವಿಶ್ವಕಪ್, ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019, ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ರನ್, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್, ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸುದ್ದಿ, ಕ್ರೀಡಾ ಸುದ್ದಿ, ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸುದ್ದಿ
ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ – ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ವಿರುದ್ಧ ಭಾರತ: ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ತಮ್ಮ ಶತಕವನ್ನು ಆಚರಿಸಿದ್ದಾರೆ. (ರಾಯಿಟರ್ಸ್)

ಈ ರೂಪಾಂತರವು ಅವರ ಪ್ರತಿಭೆಯ ಅತ್ಯಂತ ಹೊಳೆಯುವ ಅಳತೆಯಾಗಿದೆ-ಅವನು ಮಾಡದ ಹೊಡೆತಗಳಂತೆ ಅವನು ಆಡುವ ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುಗಳ ಬಗ್ಗೆ.

ಇಂಡಿಯನ್ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್.ಕಾಂನಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ನೈಜ-ಸಮಯದ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ. ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವ 2019 ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ , ತಂಡಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಕಗಳ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ .

News Reporter