ಅಬ್ದುಲ್ ರ za ಾಕ್, ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಅವರು “5-6” ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್
Abdul Razzaq, In Interview, Reveals He Had

ಅಬ್ದುಲ್ ರ za ಾಕ್ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಪರ 265 ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. © ಎಎಫ್‌ಪಿ

ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಮಾಜಿ ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್ ಅಬ್ದುಲ್ ರ za ಾಕ್ ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ ಅವರಿಗೆ ಕೋಚ್ ನೀಡಲು ಮುಂದಾದಾಗ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದ್ದರು, ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತಮ್ಮ ಕ್ಷುಲ್ಲಕ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಂದ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದರು. ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರಲ್ಲಿ “ಐದರಿಂದ ಆರು ವಿವಾಹೇತರ ಸಂಬಂಧಗಳಿವೆ” ಎಂದು ರ za ಾಕ್ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಈ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ “ಮುಕ್ತಾಯ ದಿನಾಂಕ” ಕೂಡ ಇದೆ ಎಂದು ಆಲ್ರೌಂಡರ್ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. 39 ವರ್ಷದ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಮಾಜಿ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಟಗಾರ, “ಈ ಕೆಲವು ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಒಂದು ವರ್ಷದವರೆಗೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸುಮಾರು ಒಂದೂವರೆ ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ನಡೆದವು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಮಾಜಿ ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್ ಅಬ್ದುಲ್ ರ za ಾಕ್ ಅವರು 5-6 ವಿವಾಹೇತರ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ (ವಿಡಿಯೋ ಕೃಪೆ ಆಪ್ ನ್ಯೂಸ್) pic.twitter.com/GP0dOSQELa

– ಸಾಜ್ ಸಾದಿಕ್ (@ ಸಾಜ್_ಪಕ್ಪಾಸಿಯನ್) ಜುಲೈ 17, 2019

ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಆಂಕರ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮದುವೆಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆಯೇ ಎಂದು ಗಾಳಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು, ಮತ್ತು 39 ವರ್ಷದ ಅವರು ಗಂಟು ಕಟ್ಟಿದ ನಂತರ ಅವೆಲ್ಲವೂ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ ಅವರನ್ನು ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್ ಆಗಿ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡ 2019 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಭಾರತದ ಲೀಗ್ ಹಂತದ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ, ಪಾಂಡ್ಯ ಅವರ ಆಟದಲ್ಲಿ ದೌರ್ಬಲ್ಯಗಳಿವೆ ಎಂದು ರ za ಾಕ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ಇಂದು ನಾನು ಹಾರ್ದಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯನನ್ನು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಗಮನಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಬೌಲ್ ಅನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಹೊಡೆಯುವಾಗ ಅವರ ದೇಹದ ಸಮತೋಲನದಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ದೋಷಗಳನ್ನು ನಾನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಅವರ ಪಾದದ ಕೆಲಸವನ್ನೂ ನಾನು ಗಮನಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅದು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವನನ್ನು ನಿರಾಸೆಗೊಳಿಸಿದೆ” ಎಂದು ರ za ಾಕ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

“ನಾನು ಅವನಿಗೆ ಕೋಚಿಂಗ್ ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಯುಎಇಯಲ್ಲಿ, ನಾನು ಅವರನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಲ್ರೌಂಡರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಉತ್ತಮವಲ್ಲ. ಬಿಸಿಸಿಐ ಅವರನ್ನು ಉತ್ತಮ ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತೇನೆ” ಅವನು ಸೇರಿಸಿದ.

ರ za ಾಕ್ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಪರ 265 ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು (ಏಕದಿನ) ಆಡಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಮೂರು ಶತಕ ಮತ್ತು 23 ಅರ್ಧಶತಕಗಳೊಂದಿಗೆ 5,080 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ, ಏಕದಿನ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ 6/35 ರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಅವರು 269 ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

(ಐಎಎನ್‌ಎಸ್ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ)

News Reporter