ಎಂ.ಎಸ್.ಧೋನಿ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್‌ಗೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ, ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಪ್ರಥಮ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್: ವರದಿಗಳು – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಅಭಿಯಾನ ಮುಗಿದಾಗಿನಿಂದಲೂ, ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಎಂ.ಎಸ್. ಧೋನಿಯ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಅದನ್ನು ಕರೆಯುತ್ತಾರೋ ಇಲ್ಲವೋ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ulations ಹಾಪೋಹಗಳು ಕೇಳಿಬರುತ್ತಿವೆ. ಅವರು ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡುವ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲದಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ತಂಡವನ್ನು ಘೋಷಿಸುವ ಮೊದಲು ಆಯ್ಕೆದಾರರು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಗಳು ಬಂದಿವೆ. ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾದ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಧೋನಿ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ತಮ್ಮನ್ನು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ, ಅಲ್ಲಿ ಭಾರತ ತಂಡವು ಮೂರು ಟಿ 20 ಮತ್ತು ಮೂರು ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಪರಿವರ್ತನೆಯ ಹಂತದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗುತ್ತಾರೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅದು ಹೊಸ ಆಟಗಾರನು ತನ್ನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

ALSO READ: ಹೊಸ ಭಾರತದ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ತನ್ನ ಸಹಾಯಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ – ವರದಿಗಳು

“ಎಂಎಸ್ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್‌ಗೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮುಂದೆ ಹೋದರೆ, ಅವರು ಮೊದಲ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿಕೆಟ್ ಕೀಪರ್ ಆಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ರಿಷಭ್ ಪಂತ್ ಅಧಿಕಾರ ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ನೆಲೆಸುವವರೆಗೂ ಅವರಿಗೆ ಅಂದಗೊಳಿಸುವ ಕಿಟಕಿ ಇರುತ್ತದೆ ”ಎಂದು ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದಂತೆ ಬಿಸಿಸಿಐ ಹೇಳಿದೆ.

“ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ಅವರು 15 ರ ಭಾಗವಾಗಬಹುದು ಆದರೆ 11 ರ ಭಾಗವಾಗಿರಬಾರದು. ಈ ತಂಡಕ್ಕೆ ಅನೇಕ ರಂಗಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಂಎಸ್ ದೂರವಿರಲು ಬಯಸುವುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಅನಾರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಮೂಲವು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ALSO READ: ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಯು 19 ಕೋಚ್ ‘ಯಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್’ ಅನ್ನು ಭಾರತಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು 4 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಅಲ್ಲದೆ, ಧೋನಿ ಅವರು ಆಟದಿಂದ ಹೊರನಡೆಯಬೇಕಾದಾಗ ಹೇಳಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುವ ವರದಿಗಳಿವೆ. “ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಗ್ರಾಫ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ‘ಯಾವಾಗ’ ಹೆಚ್ಚು ‘ಏಕೆ’ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಸ್ವತಃ ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವನು ಹೋಗುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಏನು ಅವಸರ? ”TOI ಪ್ರಕಾರ ಮೂಲಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ.

ನಂತರ ದಿನೇಶ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಕೂಡ ಇದ್ದಾರೆ, ಅವರು ರಿಷಭ್ ಪಂತ್ ಅವರ ಹಿರಿಯರೂ ಆಗಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಈಗಿನಂತೆ, ಅವರ ಭವಿಷ್ಯವು ಕೇವಲ ಆಯ್ಕೆಗಾರರ ​​ವಿವೇಚನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಅವರನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ.

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಜುಲೈ 17, 2019 10:09 IST

News Reporter