'83: ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಕಬೀರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಮಿನಿ ಮಾಥುರ್ ಅವರ ಮಗಳು ಕೆಲವು 'ಗಂಭೀರ ಹುಡುಗಿಯ ಗುರಿಗಳು' – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ
ನವ ದೆಹಲಿ:

83 ರ ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಜೀವನದ ಸಮಯವನ್ನು ಯಾರು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ನೀವು Can ಹಿಸಬಲ್ಲಿರಾ ? ಅದು ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಅಲ್ಲ, ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಕಬೀರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಮಿನಿ ಮಾಥುರ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಸೈರಾ ಕಬೀರ್ ಮತ್ತು ಅವಳು ಯಾಕೆ ಮಾಡಬಾರದು? ಅವಳು ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ. ನಾವು ಯಾರನ್ನು ಸುಳಿವು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನೀವು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡದಿದ್ದರೆ, ನಾವು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ . ಗುರುವಾರ, ಸೈರಾ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ” ಪದ್ಮಾವತ್ ” ನಟಿಯೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಸೂಪರ್ ಮುದ್ದಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಅದನ್ನು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ: “ಕಬೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಜೀವನದ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದೆ.” ಅವರು “# 83” ಮತ್ತು “# ಫಿಲ್ಮ್‌ಶೂಟ್” ಎಂಬ ಹ್ಯಾಶ್‌ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ, ಮಿನಿ ಮಾಥುರ್ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಅದೇ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಅದನ್ನು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ: “ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಸೈರಾ ಕಬೀರ್ ’83 ಶೂಟ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಮೋಜು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರಿಗೆ ಕೆಲವು ಗಂಭೀರ ಹುಡುಗಿಯ ಗುರಿಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು.”

ಈಗಿನಂತೆ, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮಿನಿ ಅಥವಾ ಸೈರಾ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ನಾವು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಮಿನಿ ಮಾಥುರ್ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ’83 ರೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಒಡನಾಟವನ್ನು ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಘೋಷಿಸಿದರು . ’83 ರ ಸೆಟ್‌ಗಳಿಂದ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಕಬೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ದೀಪಿಕಾ ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “ಮತ್ತು ಮುಂದಿನದಕ್ಕೆ … ಈ ನಂಬಲಾಗದ ಗೌರವಕ್ಕಾಗಿ ಕಬೀರ್ ಖಾನ್ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.” ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಪೀಲ್ ದೇವ್ ಅವರ ಪತ್ನಿ ರೋಮಾ ದೇವ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ದೀಪಿಕಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದು, ರಣವೀರ್ ಪೌರಾಣಿಕ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಟಗಾರ್ತಿ ಕಪಿಲ್ ದೇವ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

’83 1983 ರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಅಪ್ರತಿಮ ಗೆಲುವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಏಪ್ರಿಲ್ 10 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ರಣವೀರ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಜೊತೆಗೆ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪಂಕಜ್ ತ್ರಿಪಾಠಿ, ಸಾಕಿಬ್ ಸಲೀಮ್, ಆಮಿ ವಿರ್ಕ್, ತಾಹೀರ್ ರಾಜ್ ಭಾಸಿನ್, ಹರ್ಡಿ ಸಂಧು, ಸಾಹಿಲ್ ಖಟ್ಟರ್ ಇತರರು ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

83ಹೊರತಾಗಿ , ಮೇಘನಾ ಗುಲ್ಜಾರ್ ಅವರ hap ಾಪಾಕ್ ನಲ್ಲಿ ದೀಪಿಕಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಆಸಿಡ್ ದಾಳಿಯಿಂದ ಬದುಕುಳಿದ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ .

ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ.ಕಾಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ , ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ 24 ಎಕ್ಸ್ 7 ಮತ್ತು ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಲೈವ್ ಟಿವಿ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕ್ಯಾಚ್ ಮಾಡಿ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಸುದ್ದಿ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮಂತೆ ಅಥವಾ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

News Reporter