ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಸೋರಿಕೆಯು ಉಡಾವಣೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಪೂರ್ಣ ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ – ಗಿಜ್ಮೊಚಿನಾ

ಹುವಾವೇಯ ಉಪ-ಬ್ರಾಂಡ್ ಹಾನರ್ ಜುಲೈ 23 ರಂದು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದೆ , ಅಲ್ಲಿ ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಹೊಸ ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿದೆ. ಈಗ, ಪ್ರಾರಂಭದ ಮೊದಲು, ಎರಡೂ ಸಾಧನಗಳ ಪೂರ್ಣ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೋರಿಕೆಯಾಗಿದೆ.

ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ, ಎರಡೂ 6.59 ಇಂಚಿನ ಫುಲ್ ಎಚ್ಡಿ + ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಯೊಂದಿಗೆ 19.5: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಮತ್ತು 2340 ಎಕ್ಸ್ 1080 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ಸೋರಿಕೆ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಕಂಪನಿಯ ಸ್ವಂತ ಕಿರಿನ್ 810 ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಈ ಎರಡನ್ನೂ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಿದೆ.

ಕ್ಯಾಮೆರಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ 24 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂವೇದಕ, 8 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ದ್ವಿತೀಯಕ ಸಂವೇದಕ ಮತ್ತು 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಆಳ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಟ್ರಿಪಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಸೆಲ್ಫಿ ಮತ್ತು ವಿಡಿಯೋ ಕರೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧನವು 20 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸ್ನ್ಯಾಪರ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಟ್ರಿಪಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಇದು 48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಜೊತೆಗೆ 8 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಕೆಂಡರಿ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಮತ್ತು 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ತೃತೀಯ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ಕೂಡ 20 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ನ್ಯಾಪರ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಎರಡೂ ಫೋನ್‌ಗಳು ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ಬರಲಿವೆ. ಎರಡೂ ಫೋನ್‌ಗಳು 4,000mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಹಾನರ್ 9X 10W ಫಾಸ್ಟ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೊ ಮಾದರಿಯು 22.5W ಫಾಸ್ಟ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್‌ಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಭದ್ರತೆಗಾಗಿ ಫಿಂಗರ್‌ಪ್ರಿಂಟ್ ಸ್ಕ್ಯಾನರ್, 3.5 ಎಂಎಂ ಆಡಿಯೊ ಜ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಶೇಖರಣಾ ವಿಸ್ತರಣೆಗೆ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ಗಳು ಬರುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಫೋನ್‌ಗಳು ಕಂಪನಿಯ ಸ್ವಂತ ಇಎಂಯುಐ 9.1 ಕಸ್ಟಮ್ ಬಳಕೆದಾರ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಹೊರಗೆ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

( ಮೂಲ )

ಮುಂದಿನದು: ವೈ-ಸರಣಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವುದರೊಂದಿಗೆ ಚೀನಾ ಮೂಲದ ವಿವೊ ಯುಎಇಗೆ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದೆ

News Reporter