ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ, ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಬಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮ ಜೋಡಿ ಗುರಿಗಳು, ನೋಡಿ ಪಿಕ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಕ್ಷಣಗಳು ಕೆಳಗಿಳಿಯುವುದು ಕಷ್ಟ.

Virat Kohli, Anushka Sharma are Ultimate Couple Goals in Matching Outfits, See Pic
ಚಿತ್ರ: Instagram

ನಾವು ಇದೀಗ ಸಾಗಿಸುವ ದಂಪತಿಗಳು ಇದ್ದರೆ, ಅದು ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ. ಅನುಷ್ಕಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಕ್ಷಣಗಳು ಕೆಳಗಿಳಿಯುವುದು ಕಷ್ಟ. ಅವರು ಸುಮಾರು ಒಂದೂವರೆ ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಒಟ್ಟಿಗೆ (ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ) ಇದ್ದರೂ, ಅವು ಮೂಲತಃ ಒಂದನೇ ದಿನದಿಂದ ಒಂದೆರಡು ಗುರಿಗಳಾಗಿವೆ.

ಮತ್ತು, ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರಾಸಂಗಿಕ ವಿಹಾರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಕೊಂದಿದ್ದರಿಂದ ಇಬ್ಬರೂ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅಂತಿಮ ಒಂದೆರಡು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಅನುಷ್ಕಾ ವಿರಾಟ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ತೆರಳಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ನಲ್ಲಿ ತಂಡದ ಭಾರತವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಬ್ರಿಟಿಷ್ ನಗರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಇಬ್ಬರೂ ಬಿಳಿ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣಗಳ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ನಟಿ ಸ್ಟೆಲ್ಲಾ ಮೆಕ್ಕರ್ಟ್ನಿ ಅವರು ಮಿನಿ ಶಾರ್ಟ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅತಿಯಾದ ಗಾತ್ರದ ಟೀ ಧರಿಸಿದ್ದರು. ವಿರಾಟ್ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಗೆ ಸಡಿಲವಾದ ಟೀ ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು 3/4 ನೇ ಕಿರುಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಪೂರಕವಾಗಿದೆ. ಅನುಷ್ಕಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ನೋಟವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಒಂದು ಜೋಡಿ ಬಿಳಿ ಸ್ನೀಕರ್‌ಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ Vs ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು ವಿರಾಟ್ ಅನುಷ್ಕಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ದಿನದ ಆನಂದವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದ ನಂತರ, ಕಿವಿ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್‌ನ ದೂರದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫೋರ್ಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಮಂಗಳವಾರ ಭಾರಿ ಚಿಮುಕಿಸಿದ ನಂತರ ತೀವ್ರವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು.

ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಪಂದ್ಯವು ಮೀಸಲು ದಿನದಂದು ಮುಂದುವರಿಯಲಿದೆ, ಅಂದರೆ ಇಂದು (ಬುಧವಾರ). ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಭಾರತವು 2019 ರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಅಂತಿಮ ಗುಂಪು ಹಂತದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧ ಶನಿವಾರ ಹೆಡಿಂಗ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಅವರ ಪತಿಗೆ ಹರ್ಷೋದ್ಗಾರ ನೀಡಿದರು.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ @ News18 ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

News Reporter