ಯೋಗ್ರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರು ಎಂ ಎಸ್ ಧೋನಿ ಅವರನ್ನು 'ಫಿಲ್ತ್' ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ, ರಾಯುಡು ಅವರ ನಿವೃತ್ತಿಗೆ ಅವರನ್ನು ದೂಷಿಸುತ್ತಾರೆ – ಡೈಜಿವರ್ಲ್ಡ್.ಕಾಮ್
  • ಬುಧ, ಜುಲೈ 10 2019 02:17:50 PM

ಡೈಜಿವರ್ಲ್ಡ್ ಮೀಡಿಯಾ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ – ನವದೆಹಲಿ (ಎಸ್‌ಎಚ್‌ಪಿ)

ನವದೆಹಲಿ, ಜುಲೈ 10: ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ, ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಭಾರತೀಯ ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್ ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ತಂದೆ ಯೋಗರಾಜ್ ಸಿಂಗ್, ಎಂ.ಎಸ್. ಧೋನಿ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಯೋಗ್ರಾಜ್ ಧೋನಿ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ತಿರಸ್ಕಾರವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅಂಬಾಟಿ ರಾಯುಡು ಅವರ ನಿವೃತ್ತಿಗೆ ಅವರನ್ನು ದೂಷಿಸಿದರು.

2019 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗದ ಕಾರಣ ರಾಯುಡು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಿಂದ ನಿವೃತ್ತಿ ಘೋಷಿಸಿದ್ದರು.

ರಾಯದು ತಮ್ಮ ನಿರಾಶೆಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಮೇಲೆ ವಿಜಯ್ ಶಂಕರ್ ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಆಯ್ಕೆಗಾರರನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು. ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ ಎಂ.ಎಸ್.ಕೆ ಪ್ರಸಾದ್ ಅವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ, ಶಂಕರ್ ಅವರನ್ನು ತಂಡಕ್ಕೆ ‘ಮೂರು ಆಯಾಮಗಳನ್ನು’ ನೀಡಿದ್ದರಿಂದ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿತ್ತು.

ಯೋಗ್ರಾಜ್ ಒಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ, “ರಾಯದು, ನನ್ನ ಮಗ ನೀನು ತರಾತುರಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ. ನಿವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಹೊರಬನ್ನಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಏನು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಅವರಿಗೆ ತೋರಿಸಿ.” ಯೋಗ್ರಾಜ್ ಭಾರತಕ್ಕಾಗಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಟೆಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಆರು ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದಾರೆ.

ಯುವ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದ ಸೌರವ್ ಗಂಗೂಲಿಯನ್ನು ಯೋಗ್ರಾಜ್ ಹೊಗಳಿದರು. ಹೇಗಾದರೂ, ಧೋನಿಯ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ, “ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿಯಂತಹ ಜನರು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ರೀತಿಯ ಕೊಳೆ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

News Reporter