ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು 3: ನಟಿ ಹೇಮಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು? – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಜನಪ್ರಿಯ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು 3 ರ ಮೂರನೇ season ತುಮಾನವು ಜುಲೈ 21, 2019 ರಿಂದ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ. ಈಗ, ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಹಲವಾರು ತೆಲುಗು ಮತ್ತು ತಮಿಳು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ನಟಿ ಹೇಮಾ ಅವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿ.

ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು 3 ಜುಲೈ 21, 2019 ರಿಂದ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ. ಮುಂಬರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದನ್ನು ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ವತಃ ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಆಯೋಜಿಸಲಿದ್ದಾರೆ – ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅಕ್ಕಿನೇನಿ. ಜನಪ್ರಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳು ಬಾಕಿ ಇರುವಾಗ, ಅದರ ಭಾಗವಾಗಲಿರುವ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅಷ್ಟೇ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ, ಕೆಲವು ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಹಲವಾರು ತಮಿಳು ಮತ್ತು ತೆಲುಗು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ನಟಿ ಹೇಮಾ ಸಹ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋನ ಭಾಗವಾಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ದೃ mation ೀಕರಣವನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

ಗಾಯಕ ರಾಹುಲ್ ಸಿಪ್ಲಿಗುಂಜ್, ಮಾಜಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ನೃತ್ಯ ಸ್ಪರ್ಧಿ ರವಿಕೃಷ್ಣ, ತೀನ್ಮಾರ್ ಸಾವಿತ್ರಿ, ಟಿವಿ ನಿರೂಪಕ ಶ್ರೀಮುಖಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕರು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕೆಲವು ನೋಡುಗರ ಪ್ರಕಾರ, ಹೇಮಾ ಅವರ ಪ್ರವೇಶವು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿಕರಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ವೀರ, ಕಂಡಿರೀಗ, ರೆಬೆಲ್, ಡಿಕಾಟೇಟರ್, ವಿನಯಾ ವಿದ್ಯಾ ರಾಮ ಮತ್ತು ಇತರ ಅನೇಕ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಮಾ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗಿನ ಮುಂಬರುವ season ತುವಿನಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ulations ಹಾಪೋಹಗಳು ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿವೆ.

# ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಟೆಲುಗು 3 ಹೋಸ್ಟ್ ಆಗಿ ಈಸಾರಿ ರಂಗಮ್ಲೋಕಿ ಡಿಗೆಡಿ ಮನ ಇಮ್ನಾಗರ್ಜುನ !!!

StarMaa pic.twitter.com/0f4d1zPi2Q ನಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿದೆ

– ಸ್ಟಾರ್ ಎಂಎಎ (ಸ್ಟಾರ್‌ಮಾ) ಜೂನ್ 30, 2019

ಮುಂಬರುವ season ತುವಿನ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ಭಾಗವೆಂದರೆ ಈ ಬಾರಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೂರನೇ in ತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಕೆಲವು ಹೈ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ನಾಟಕವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಮತ್ತೊಂದು ಕಾರಣ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅದರ ಆತಿಥೇಯ ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್‌ಗೆ ದಕ್ಷಿಣದಲ್ಲಿ ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗವಿದೆ, ಅವರು ಈಗ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು 3 ಯೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯತ್ತ ಮರಳಲು ಕಾತುರದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

(ALSO READ: ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತೆಲುಗು 3: ನಟ ವರುಣ್ ಸಂದೇಶ್ ಮತ್ತು ಪತ್ನಿ ವಿತಿಕಾ ಶೆರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದ್ದಾರೆಯೇ? )

News Reporter