ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್‌ಕಾಂಬ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಆಡುತ್ತದೆ, 100 ಪ್ರತಿಶತ: ಲ್ಯಾಂಗರ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/108905/peter-handscomb-will-definively-play -100-ಶೇಕಡಾ-ಲ್ಯಾಂಗರ್ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ICC CRICKET WORLD CUP 2019

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c177632/ill-tell-you-the-truth-pete.jpg" itemprop = "url ">

“ನಾನು ನಿಮಗೆ ಸತ್ಯವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ. ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆಡುತ್ತದೆ, 100 ಪ್ರತಿಶತ” – ಲ್ಯಾಂಗರ್ © ಗೆಟ್ಟಿ

ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಪಂದ್ಯವು ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್‌ಕಾಂಬ್‌ಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕಸ್ ಸ್ಟೋಯಿನಿಸ್ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಸೆಮಿಫೈನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಡಲು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ಜಸ್ಟಿನ್ ಲ್ಯಾಂಗರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಗಾಯಗೊಂಡ ಉಸ್ಮಾನ್ ಖವಾಜಾಗೆ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಬರಲಿದ್ದರೆ, ಸ್ಟೊಯಿನಿಸ್ ಅವರು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧ ಉಲ್ಬಣಗೊಂಡ ಒಂದು ಬದಿಯ ಒತ್ತಡದಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಎಡ್ಜ್‌ಬಾಸ್ಟನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ತರಬೇತಿ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಬೌಲಿಂಗ್ ಮಾಡಿದರು.

ಶಾನ್ ಮಾರ್ಷ್‌ಗೆ ಬದಲಿಯಾಗಿ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಸ್ಕಾಂಬ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾಯಿತು, ಆದರೆ ಮಿಚೆಲ್ ಮಾರ್ಷ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ವೇಡ್ ಅವರನ್ನು ಖವಾಜಾ ಮತ್ತು ಸ್ಟೊಯಿನಿಸ್‌ಗೆ ಕವರ್ ಆಗಿ ಕರೆಯಲಾಯಿತು. ಹೇಗಾದರೂ, ಲ್ಯಾಂಗರ್ ಹೇಳಿದಂತೆ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಸ್ಲಾಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

“ನಾನು ನಿಮಗೆ ಸತ್ಯವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ. ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆಡುತ್ತದೆ , 100 ಪ್ರತಿಶತ “ಎಂದು ಲ್ಯಾಂಗರ್ ಮಂಗಳವಾರ (ಜುಲೈ 9) ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ಅದಕ್ಕೆ ಅರ್ಹರು. ಅವರು ಈ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗದಿರಲು ಕಠಿಣರಾಗಿದ್ದರು, ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ಆ ಹಂತಕ್ಕೆ ತಲುಪಿಸಲು ಏನು ಮಾಡಿದರು ಎಂಬುದರ ನಂತರ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಇರದಿರುವುದು ತುಂಬಾ ದುರದೃಷ್ಟಕರವಾಗಿತ್ತು. ಅವರು ಉತ್ತಮ ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಎ ಪರ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಿದರು , ಮಧ್ಯಮ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅವನಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಮನೋಧರ್ಮವಿದೆ, ಅವನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸ್ಪಿನ್ ಆಡುತ್ತಾನೆ, ಅವನು ತನ್ನ ಆಟದ ಮೇಲಿರುತ್ತಾನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಪೀಟ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆಡುತ್ತಾನೆ. ”

ಇತ್ತೀಚಿನ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ A ಗಾಗಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್‌ಕಾಂಬ್‌ನ ನಿಲುವು 74.50 ಕ್ಕೆ 149 ರನ್ ಗಳಿಸಿದೆ. ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬರುವ ಮೊದಲು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ 13 ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ವಿಶ್ವಕಪ್ಗೆ ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು.

“ಸ್ಟೊಯಿನಿಸ್ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಲ್ಯಾಂಗರ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. “ಇದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಉತ್ತಮ ನೆಟ್‌ ಸೆಷನ್ ಆಗಿತ್ತು, ಅಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಉಷ್ಣತೆ ಇತ್ತು ಮತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕವಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಅದು ಯಾವಾಗಲೂ ಸ್ಟೋಯಿನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದನ್ನು ತರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಇಂದು ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಹೋಗಲು ಯೋಗ್ಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ.”

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ತಮ್ಮ ಕ್ರಿಕೆಟಿಂಗ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಭಯಾನಕ ಅವಧಿಯ ನಂತರ ಪ್ರಬಲ ಪುನರಾಗಮನವನ್ನು ಮಾಡಿದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಯಾವುದೇ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಭಾರತದ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಸೋಲಿನ ನಂತರ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾಕೌಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಗಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ತೋರಿದೆ. ಅವರ ಪುನರುಜ್ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿರುವ ಲ್ಯಾಂಗರ್, “ಹೆಚ್ಚು ವಿನಮ್ರನಾಗಿರಲು” ಶ್ರಮಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಇಳಿಯುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ.

“ನೀವು 12 ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಹೋದರೆ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮತ್ತು ತಣ್ಣಗಾಗಲು ಹೆಚ್ಚು ಇರಲಿಲ್ಲ, ಇದೆಯೇ?” ಲ್ಯಾಂಗರ್ ಹೇಳಿದರು. “ಮತ್ತು ಅದು ಸತ್ಯ. ನಾವು ನಮ್ಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ಎದುರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಇದು ನಮ್ಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲಿಲ್ಲ, ಅದು ನಮ್ಮ ದೇಶದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿತು, ಆದ್ದರಿಂದ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಲು ಹೆಚ್ಚು ಇರಲಿಲ್ಲ. ನಾವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು ನಾವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ವಿನಮ್ರರಾಗಿರುವುದು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುವತ್ತ ಗಮನಹರಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೂ ಆಗಿರುತ್ತೇವೆ. ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಜನರು ಇರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಆದರೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ನಗುವುದು ಆದರೆ ಅದು ನಿಜ. ನಾವು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಶ್ರಮಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಅದು ಉತ್ತಮ ಗುಂಪಿನ ಆಟಗಾರರು.

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ">

“ನೀವು ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಅಥವಾ ತಂಡವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ನಿರಾಳರಾಗುತ್ತೀರಿ. ಬಹುಶಃ ನಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಮವಾಗಿರುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಉತ್ತಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುವ ಮತ್ತು ಅದರ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರಮಿಸಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಮಾತ್ರ. “

© ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು

News Reporter