ನಟ ಎಮ್ರಾನ್ ಹಶ್ಮಿ ಮನೆಗೆ ಕರೆತಂದಿದ್ದಾರೆ ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಹುರಾಕನ್ – ಕಾರು ಮತ್ತು ಬೈಕು

ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ ವೀಡಿಯೊವೊಂದರಲ್ಲಿ, ಎಮ್ರಾನ್ ಹಶ್ಮಿ ಅವರು ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಹುರಾಕನ್ ಅವರನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ನೋಂದಣಿ ಫಲಕಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಸೂಪರ್‌ಕಾರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ನಿವಾಸಕ್ಕೆ ಓಡಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.

ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ನಟ ಎಮ್ರಾನ್ ಹಶ್ಮಿ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಹುರಾಕನ್ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

ಭಾರತೀಯ ನಟ ಎಮ್ರಾನ್ ಹಶ್ಮಿ ಅವರು ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾದ ಇತ್ತೀಚಿನ ತಾರೆ ಮತ್ತು ಹುರಾಕನ್ ಸೂಪರ್ ಕಾರ್ ಅನ್ನು ಮನೆಗೆ ತಂದಿದ್ದಾರೆ. ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ನೋಂದಣಿ ಫಲಕಗಳಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಗಿಯಾಲೊ ಹೋರಸ್ ಹಳದಿ ನೆರಳಿನಲ್ಲಿ ಹುರಾಕನ್ ಮುಗಿದ ನಂತರ ಎಮ್ರಾನ್ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಕಾರ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ನಿವಾಸಕ್ಕೆ ಓಡಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುವ ವೀಡಿಯೊ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ. ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ಸೀಟಿನಲ್ಲಿ ನಟನೊಂದಿಗೆ ಮಾರಾಟಗಾರರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕನನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ನಟನ ಮನೆಯ ಹೊರಗಿನ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ರಸ್ತೆ ಸೂಪರ್‌ಕಾರ್‌ಗೆ ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ ಎಂದು ಗಮನಿಸುವುದು ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿದೆ, ಇದು ಮುಂಬೈನ ಕಾರು ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ವಾಸ್ತವವಾಗಿದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: 2020 ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಹುರಾಕನ್ ಇವೊ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು

Lamborghini Huracan
v15hljv4

ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಹುರಾಕನ್ 5.2-ಲೀಟರ್ ವಿ 10 ಸ್ವಾಭಾವಿಕವಾಗಿ ಆಕಾಂಕ್ಷಿತ ಎಂಜಿನ್‌ನಿಂದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ

ಲಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಹುರಾಕನ್ ಬ್ರಾಂಡ್‌ನ ಎಂಟ್ರಿ ಲೆವೆಲ್ ಸೂಪರ್‌ಕಾರ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇದನ್ನು in 3.43 ಕೋಟಿ ಬೆಲೆಗೆ 2014 ರಲ್ಲಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಎರಡು-ಬಾಗಿಲಿನ ಕೂಪ್ ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯ-ಜೀವನಚಕ್ರ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು, ಹುರಾಕನ್ ಇವೊವನ್ನು ಭಾರತದಲ್ಲಿ 73 3.73 ಕೋಟಿ (ಎಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳು, ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್ ಇಂಡಿಯಾ) ದರದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಇಟಾಲಿಯನ್ ಬುಲ್ 5.2-ಲೀಟರ್, ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ-ಆಕಾಂಕ್ಷಿತ ವಿ 10 ಎಂಜಿನ್‌ನಿಂದ 610 ಬಿಹೆಚ್‌ಪಿ ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 325 ಕಿ.ಮೀ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬರುವ ಮೊದಲು ಕೇವಲ 3.4 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ 0-100 ಕಿ.ಮೀ ವೇಗದಿಂದ ಸ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಹುರಾಕನ್ ಇವೊದೊಂದಿಗೆ, ಶಕ್ತಿಯನ್ನು 631 ಬಿಹೆಚ್‌ಪಿಗೆ ಮತ್ತು 600 ಎನ್‌ಎಮ್‌ನ ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇವೊ ಕೇವಲ 2.9 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ 0-100 ಕಿ.ಮೀ ವೇಗದಿಂದ ಚಲಿಸಿದರೆ, 0-200 ಕಿ.ಮೀ ವೇಗವನ್ನು 9 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮೋಟರ್ ಅನ್ನು 7-ಸ್ಪೀಡ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಜೊತೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

0 ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಒನ್ಸ್ ಅಪಾನ್ ಎ ಟೈಮ್ ಇನ್ ಮುಂಬೈ ನಟ ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ವೋಗ್, ಆಡಿ ಕ್ಯೂ 7, ಆಡಿ ಎ 8 ಎಲ್ ಮತ್ತು ಬಿಎಂಡಬ್ಲ್ಯು 5 ಸರಣಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಅವರು ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ನಿರ್ಮಾಣದ ಬಾರ್ಡ್ ಆಫ್ ಬ್ಲಡ್ನಲ್ಲಿ ಮುಂದೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಚೆಹ್ರೆ ಮತ್ತು ಮುಂಬೈ ಸಾಗಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ವಯಂ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶೆಗಳಿಗಾಗಿ , ಟ್ವಿಟರ್ , ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್‌ಆಂಡ್‌ಬೈಕ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ.

News Reporter