ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಹೋರಾಟದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸಲು ಬಳಸಿದ ಅದೇ ಫ್ಲಾಟ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಾರೆ: ವರದಿ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಅವರು ಮುಂಬೈನ ವರ್ಸೊವಾದಲ್ಲಿ ಅದೇ ಫ್ಲ್ಯಾಟ್ ಖರೀದಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದರು.

Kartik Aaryan Buys the Same Flat He Used to Live in During Struggling Days in Bollywood: Report
ಚಿತ್ರ: Instagram

ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಬೇಡಿಕೆಯಿರುವ ಯುವ ಮುಖಗಳಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ಯಾರ್ ಕಾ ಪುಂಚ್ನಾಮಾ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯ-ನಾಟಕ ಪ್ರಕಾರದ ಹಲವಾರು ಚಿತ್ರಗಳಿಂದ, ಲುಕಾ ಚುಪ್ಪಿ ವರೆಗೆ, 28 ವರ್ಷದ ನಟ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಬಲದಿಂದ ಬಲಕ್ಕೆ ಬೆಳೆದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಸಮರ್ಪಿತ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಅನುಸರಣೆಯನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಸ್ವಾಭಾವಿಕವಾಗಿ, ವಿವಿಧ ಓಡಿಹೋದ ಯಶಸ್ಸಿನ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡ ಸಂಪತ್ತು ಕೂಡ ಬೆಳೆದಿದೆ ಮತ್ತು ಮುಂಬೈನ ವರ್ಸೋವಾ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಅವರು ಅದೇ ಫ್ಲ್ಯಾಟ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಕಷ್ಟಪಡುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಡಿಗೆದಾರರಾಗಿ ಉಳಿದಿದ್ದರು.

ಡಿಎನ್‌ಎ ( ಪಿಂಕ್‌ವಿಲ್ಲಾ.ಕಾಮ್ ಮೂಲಕ) ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮುಂಬೈನ ವರ್ಸೊವಾದಲ್ಲಿ ಫ್ಲ್ಯಾಟ್ ಖರೀದಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಫ್ಲ್ಯಾಟ್‌ನ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ತಾಯಿ ಮಾಲಾ ತಿವಾರಿ ಹೆಸರು ಇದೆ. ಮನರಂಜನಾ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಪ್ರಕಾರ, ಫ್ಲ್ಯಾಟ್‌ನ್ನು 1.60 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗೆ ಖರೀದಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ 9.60 ಲಕ್ಷ ರೂ.ಗಳನ್ನು ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ ಡ್ಯೂಟಿಯಾಗಿ ಪಾವತಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ಸಂಗತಿಯೆಂದರೆ, ಯಾರಿ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಖರೀದಿಸಿದ ಫ್ಲಾಟ್ ಅವರು ಗ್ವಾಲಿಯರ್‌ನಿಂದ ಮುಂಬೈಗೆ ಬಂದ ನಂತರ ಅವರು ತಂಗಿದ್ದ ಅದೇ ಮನೆ.

ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಇಮ್ತಿಯಾಜ್ ಅಲಿಯ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೂ ಹೆಸರಿಡದ ಪ್ರಣಯ-ನಾಟಕವು ಹೊಸಬರಾದ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ತಿಕ್ ಅವರ ಜೋಡಣೆಯನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ತರುತ್ತದೆ. ಕಾರ್ತಿಕ್ ಅವರು ಪತಿ, ಪಟ್ನಿ W ರ್ ವೋ ರಿಮೇಕ್ ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಮತ್ತು ಭೂಮಿ ಪೆಡ್ನೇಕರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ದೋಸ್ತಾನಾದ ಧರ್ಮ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್‌ನ ಉತ್ತರಭಾಗವನ್ನು ಕಾರ್ತಿಕ್ ಹೆಡ್‌ಲೈನ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಘೋಷಿಸಲಾಯಿತು, ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಪ್ರಮುಖ ಮಹಿಳೆ. ಈ ಮೂರು ಚಿತ್ರಗಳು 2020 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿವೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ @ News18 ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

News Reporter