ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಲಾಂಚರ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಹಿಡನ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳಿಗೆ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ

ನವೀಕರಣವು ಡ್ರಾಯರ್ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಸ್ವೈಪ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಹಿಡನ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

OnePlus Launcher Update Brings Password Setting Support for Hidden Space Apps

ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಲಾಂಚರ್ ಹೊಸ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ

ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಲಾಂಚರ್ ಹೊಸ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಹಿಡನ್ ಸ್ಪೇಸ್‌ಗೆ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಇದು ಹಿಡನ್ ಸ್ಪೇಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಫಿಂಗರ್‌ಪ್ರಿಂಟ್ ಅಥವಾ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಪಿನ್ ದೃ hentic ೀಕರಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದೆ, ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಖಾಸಗಿ ಡೇಟಾಗೆ ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಮಟ್ಟದ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಹಿಡನ್ ಸ್ಪೇಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮುಖ್ಯ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಡ್ರಾಯರ್‌ನಿಂದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಖಾಸಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ ಯಾರೂ ನೋಡದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲು ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣದೊಂದಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತ ಸ್ಥಳಕ್ಕಾಗಿ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಹೊಂದಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಲಾಂಚರ್ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಬಳಕೆದಾರರು ಫಿಂಗರ್‌ಪ್ರಿಂಟ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅಥವಾ ಪಿನ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಗುಪ್ತ ಸ್ಥಳದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಉಪಯುಕ್ತತೆಯನ್ನು ಇದು ಕವಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಗೂ rying ಾಚಾರಿಕೆಯ ಕಣ್ಣುಗಳಿಂದ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ಇದು ಈಗ ಹೆಚ್ಚು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ. ಈ ಮೊದಲು, ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಲಾಂಚರ್‌ನಲ್ಲಿ ಗುಪ್ತ ಜಾಗವನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಅದನ್ನು ಲಾಂಚರ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಬಹುದು.

ಈಗ, ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ರಕ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ, ಗುಪ್ತ ಸ್ಥಳ ಪ್ರವೇಶವು ಉತ್ತಮ ಗೌಪ್ಯತೆಗಾಗಿ ಅಗತ್ಯವಾದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಚೇಂಜ್ಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿರುವಂತೆ, ಹೊಸ ನವೀಕರಣವು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಡ್ರಾಯರ್‌ನ ಯಾವುದೇ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಸ್ವೈಪ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಹಿಡನ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಲಾಂಚರ್‌ಗಾಗಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇನಿಂದ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮಗೆ ಇನ್ನೂ ನವೀಕರಣವನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಎಪಿಕೆ ಮಿರರ್‌ನಿಂದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಸಹ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು. ನವೀಕರಣವು ಪ್ರಸಾರವಾಗುವವರೆಗೂ ನೀವು ಅದನ್ನು ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ ಕಾಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಒನ್‌ಪ್ಲಸ್ ಲಾಂಚರ್ ನವೀಕರಣದ ಆವೃತ್ತಿ ಸಂಖ್ಯೆ ಮತ್ತು ಗಾತ್ರವು ಸಾಧನದೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶೆಗಳಿಗಾಗಿ , ಟ್ವಿಟರ್ , ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಜೆಟ್‌ಗಳು 360 ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ.

News Reporter