ಎಕ್ಸಿನೋಸ್ 9610 SoC ಯೊಂದಿಗೆ ಗೀಕ್‌ಬೆಂಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಲಾದ ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗಳು, 4 ಜಿಬಿ RAM – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
Samsung Galaxy A50s Spotted on Geekbench With Exynos 9610 SoC, 4GB of RAM

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗಳ ಅಸ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ಇನ್ನೂ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ದೃ to ೀಕರಿಸಿಲ್ಲ

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ರ ಹೊಸ ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ, ಇದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗಳಂತೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗಳು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುವ ಅಘೋಷಿತ ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ಫೋನ್ ಗೀಕ್‌ಬೆಂಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಅದೇ ಎಕ್ಸಿನೋಸ್ 9610 ಚಿಪ್‌ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗೆ ಶಕ್ತಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗಳ ಮಾನದಂಡದ ಅಂಕಗಳು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ರಂತೆಯೇ ಇರುತ್ತವೆ. ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗಳ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್, ಬ್ಯಾಟರಿ ಮತ್ತು ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಂತಹ ಇತರ ವಿಶೇಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪದಗಳಿಲ್ಲ.

ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗಳನ್ನು ಗೀಕ್‌ಬೆಂಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ ಎಸ್‌ಎಂ-ಎ 507 ಎನ್‌ಎಫ್ ಹೊತ್ತೊಯ್ಯಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ರ ಎಸ್‌ಎಂ-ಎ 505 ಎಫ್ ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಆಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ರ ಗೀಕ್‌ಬೆಂಚ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನ್ಯಾಶ್ವಿಲ್ಲೆ ಚಾಟರ್ ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ , ಆದರೆ ಬೆಂಚ್‌ಮಾರ್ಕಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಒಟ್ಟು ಮೂರು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ, ಇವೆಲ್ಲವೂ ಜುಲೈ 9 ರ ದಿನಾಂಕವಾಗಿದೆ.

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ರ ಗೀಕ್‌ಬೆಂಚ್ ಭೇಟಿಯಿಂದ ಪ್ರಮುಖ ಟೇಕ್‌ಅವೇಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಫೋನ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ. ಫೋನ್‌ಗೆ ಶಕ್ತಿ ತುಂಬುವ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಅನ್ನು ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್‌ನ ಆಂತರಿಕ ಎಕ್ಸಿನೋಸ್ 9610 ಎಂದು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಒಳಗೆ ಕೂಡ ಉಣ್ಣುತ್ತದೆ . RAM ನ ಪ್ರಮಾಣವು 4GB ಯಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗಳು ವಿವೇಚನಾರಹಿತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ತರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಸೂಚನೆಯಾಗಿದೆ. 1,685 ಮತ್ತು 5,446 ರ ಸಿಂಗಲ್ ಕೋರ್ ಮತ್ತು ಮಲ್ಟಿ-ಕೋರ್ ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ರ ಗೀಕ್‌ಬೆಂಚ್ ಮೊತ್ತದಂತೆಯೇ ಅದೇ ಬಾಲ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿವೆ.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಯಾವುದೇ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಸೋರಿಕೆಗಳು ಅಥವಾ ಅಧಿಕೃತ ಟೀಸರ್ಗಳನ್ನು ನಾವು ಇನ್ನೂ ನೋಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಇದನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿ ಹೇಳಲಾಗದಿದ್ದರೂ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ನಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲು ಸುಧಾರಿತ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸ ಟ್ವೀಕ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರಬಹುದು. ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗಾತ್ರ, ಆಯಾಮಗಳು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾವು ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸಹ ನೋಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಇವು ಕೇವಲ ulations ಹಾಪೋಹಗಳು ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯಯುತ ಪ್ರಮಾಣದ ಸಂದೇಹಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಬೇಕು.

News Reporter