ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಹವಾಮಾನ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಲೈವ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು vs ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ಸೆಮಿಫೈನಲ್: ಮಳೆ ಮಧ್ಯದ ಅವಕಾಶಗಳು … – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಭಯಭೀತರಾಗಿದ್ದಂತೆ, ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಭಾರತದ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಹಣಾಹಣಿಯು ಮಂಗಳವಾರ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಳೆಯಿಂದ ಅಡಚಣೆಯಾಯಿತು ಮತ್ತು ಬುಧವಾರದವರೆಗೆ ಚೆಲ್ಲಿದೆ, ಮೀಸಲು ದಿನವು ಟೈಗಾಗಿ ಇಡಲಾಗಿದೆ.

Manchester Weather LIVE Updates for India vs New Zealand World Cup 2019 Semifinal: Chances of Rain Interruption on Reserve Day Too
ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್‌ನ ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಮಳೆ ಆಟ ನಿಲ್ಲಿಸಿದೆ.

ಭಯಭೀತರಾಗಿದ್ದಂತೆ, ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಭಾರತದ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಹಣಾಹಣಿಯು ಮಂಗಳವಾರ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಳೆಯಿಂದ ಅಡಚಣೆಯಾಯಿತು ಮತ್ತು ಬುಧವಾರದವರೆಗೆ ಚೆಲ್ಲಿದೆ, ಮೀಸಲು ದಿನವು ಟೈಗಾಗಿ ಇಡಲಾಗಿದೆ. ಪಂದ್ಯವು ಮಂಗಳವಾರ ಬಿಟ್ಟುಹೋದ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಎತ್ತಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ 211/5 ರನ್‌ಗಳಿಸಿತ್ತು, ಮಳೆ ಆಟವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದಾಗ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಕೇವಲ 23 ಎಸೆತಗಳು ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿವೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ: ಬುಧವಾರದ ಹವಾಮಾನ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯು ತುಂಬಾ ಭರವಸೆಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ. “ಸ್ಕೈಸ್ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಬುಧವಾರದವರೆಗೆ ಮೋಡವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಳೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಮಧ್ಯಂತರಗಳು ಮಳೆಯ ನಡುವೆ ಸಾಧ್ಯವಿದೆ” ಎಂದು ವರದಿಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಮೀಸಲು ದಿನದಂದು, ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಮೊದಲು ತಮ್ಮ 50 ಓವರ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಭಾರತವು ತಮ್ಮ 50 ಓವರ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಹವಾಮಾನ ಅನುಮತಿ. ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬಹುದು.

ಪಂದ್ಯ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಬೇಕಾದರೆ ಭಾರತ ಕನಿಷ್ಠ 20 ಓವರ್‌ಗಳಾದರೂ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ಡಕ್ವರ್ತ್-ಲೂಯಿಸ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ, ಇವುಗಳು ಪರಿಷ್ಕೃತ ಗುರಿಗಳಾಗಿದ್ದು, ಓವರ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಭಾರತ ಬೆನ್ನಟ್ಟಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಬುಧವಾರದಂದು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ತೊಳೆಯುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಲೀಗ್ ಹಂತದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ (11) ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಕಗಳ (15) ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಭಾರತ ಫೈನಲ್‌ಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯಲಿದೆ.

ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರ ಪುರುಷರು ಲೀಗ್ ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದರು, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ತನ್ನ ಕೊನೆಯ ಲೀಗ್ ಹಂತದ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು. ಜುಲೈ 11 ರಂದು ಎಡ್ಜ್‌ಬಾಸ್ಟನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಇತರ ಸೆಮಿಫೈನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಸೀಸ್ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಸೆಣಸಲಿದೆ.

News Reporter