ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ M40 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು – ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲವೂ – Moneycontrol.com

ಕೊನೆಯ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜೂನ್ 11, 2019 09:31 IST IST ಮೂಲ: Moneycontrol.com

ಫೋನ್ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ-ಓ ಪ್ರದರ್ಶನ, ಟ್ರಿಪಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್, ಮತ್ತು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 6 ಸರಣಿ ಸೋಕ್ನಂತಹ ಹಲವಾರು ಸ್ಪಾಟ್ಲೈಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ರೂ 19,990 ಗೆ ಬೆಲೆಯಿದೆ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಮ್-ಸೀರಿಸ್ನ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಮ್ 40 ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ನಾಲ್ಕನೇ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನ ಪರದೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಫೋನ್ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ-ಓ ಪ್ರದರ್ಶನ, ಟ್ರಿಪಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್, ಮತ್ತು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 6 ಸರಣಿ ಸೋಕ್ನಂತಹ ಹಲವಾರು ಸ್ಪಾಟ್ಲೈಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ರೂ 19,990 ಗೆ ಬೆಲೆಯಿದೆ.

1080 * 2340 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ರೆಸೊಲ್ಯೂಶನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಫೋನ್ 6.3-ಇಂಚಿನ ಪೂರ್ಣ ಎಚ್ಡಿ + ಎಲ್ಸಿಡಿ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ- O ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಕರೆಯುವ ಪಂಚ್-ಹೋಲ್, ಕೊನೆಯದಾಗಿ S10 ಸರಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ, ಮುಂದೆ ಕ್ಯಾಮರಾಗಾಗಿ ಪರದೆಯ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಒಂದು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 675 SoC ಮತ್ತು 6GB RAM ಅನ್ನು ಹುಡ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ, ಇದು ಕೇವಲ 128GB ಸಂಗ್ರಹ ಬದಲಾವಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಅನಾವರಣಗೊಂಡಿತು. ಬಾಕ್ಸ್ನ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಎಮ್-ಸೀರಿಸ್ ಸಹ ಚಾಲನೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಂ 40 ತ್ರಿವಳಿ ಕ್ಯಾಮರಾ ಸೆಟಪ್ 32 ಎಂಪಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಮತ್ತು 16 ಎಂಪಿ ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಹಿರಿಯ ವಿಪಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಉದ್ಯಮ ಅಸಿಮ್ ವಾರ್ಸಿ ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ. ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ 8 ಎಂಪಿ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವೈಡ್ ಸಂವೇದಕ ಮತ್ತು 5 ಎಂಪಿ ಲೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆಳ ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಹೊಂದಿದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಉತ್ತಮವಾದ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ಗಳಿಲ್ಲದೆ 3,500 mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಅದರ ಚಿಕ್ಕದಾದ ಬ್ಯಾಟರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ M30 ನಲ್ಲಿ 5,000 mAh ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದ ಹಿಂದಿನ ವರದಿಗಳಿಗೆ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿದೆ.

M40 3.5mm ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜ್ಯಾಕ್ ಭಿತ್ತಿಚಿತ್ರ ಬೈ-ಬೈ ಮೂಲಕ ಸೇರುತ್ತದೆ. ಹೌದು, ನಾವು ಅದನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಮೇಲಿನಿಂದ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಟೈಪ್-ಸಿ ಇಯರ್ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಬಂಧಿಸುತ್ತಿದೆ. ಇನ್ನೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿಲ್ಲವೇ? ಫೋನ್ ಕೇವಲ 168 ಗ್ರಾಂ ತೂಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಾಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಫೋನ್ ಆನ್-ಲೈನ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿ ಮಿಡ್ನೈಟ್ ಬ್ಲೂ ಮತ್ತು ಸೀವಟರ್ ಬ್ಲೂ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಮೊದಲು ಜೂನ್ 11, 2019 11:10 ರಂದು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ

News Reporter