ಮಳೆ ಡಾಕಿಂಗ್ ಓವರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ, ಫಿಂಚ್ ಅವರು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವನ್ನು ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricicket-news/108444/with-rain-docking-overs-finch- ಐಸಿಸಿ CRICKET WORLD CUP 2019

ವಿಭಾಗ ಐಟಂ ಐಟಂ “ಚಿತ್ರ” ಐಟಂಗಳನ್ನುಕೋಪ್ = “” ಐಟಂಟೈಪ್ = “http://schema.org/ImageObject”>

“ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ನಾವು ಬಯಸುವ ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಹೋಗಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರುತ್ತಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದೇವೆ. © ಗೆಟ್ಟಿ

ಬುಧವಾರ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧದ ಏಕೈಕ ವಿರೋಧವೆಂದರೆ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ. ವಿಶ್ವಕಪ್ ಕೆಟ್ಟ ಹವಾಮಾನದ ಕುಸಿತದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ, ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳು ಒಂದು ವಾರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತೊಳೆದುಕೊಂಡಿವೆ, ಮತ್ತು ಟಾನ್ಟನ್ ಈ ಬಾರಿ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿರಬಹುದು. ಬಿಬಿಸಿ ಹವಾಮಾನವು ಮುನ್ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಹೇಳುವಂತೆ “ಕಡಿಮೆ ಮಳೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ಶಾಂತವಾದ ತಂಗಾಳಿಯು” ಆಗಿದೆ.

ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿದೆ. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವು ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ನಾಳೆ ಮಳೆಯಿಂದಾಗಿ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗಿ ಬರಬೇಕಿರುತ್ತದೆ. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ತಯಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಏನು ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ? “ನೀವು ಎಂದಿಗೂ ಮಳೆಯ ಮೇಲೆ ಇಲ್ಲವೇ ಹಾಗೆ ಇಲ್ಲ, ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ 50 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ತಯಾರಾಗಬೇಕು ಮತ್ತು ನಂತರ ನೀವು ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ” ಎಂದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ನಾಯಕ ಆರನ್ ಫಿಂಚ್ ಮಂಗಳವಾರ ಹೇಳಿದರು.

“ನಿಮ್ಮ ತಂಡವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಿಳಂಬಗೊಂಡಿದ್ದರೂ ಅಥವಾ ಅಂತಹ ಏನನ್ನಾದರೂ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾಗಿದ್ದರೆ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಬೇಕು. ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದು ನಾವು ಎಲ್ಲರೂ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುವ ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಹೋಗಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರುವ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿರುವುದು ಒಂದು ವಿಷಯ.ನೀವು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಆದೇಶವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದರೆ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಬೌಲ್ ಮಾಡಲು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಪೂರ್ಣ 50 ರವರೆಗೆ ನೀವು ತಯಾರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದು ಬದಲಾಗಿದರೆ ಅದು ದೈನಂದಿನ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ, “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಮಳೆಯಿಂದ ಬಾಧಿತ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಆಟದ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಎಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಫಿಂಚ್ ಸಿದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲವಾದರೂ, ತೊಳೆಯುವ ಮತ್ತು ಹಂಚಿಕೆ ಬಿಂದುಗಳ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಅವರು ಅರಿತುಕೊಂಡರು, ಮತ್ತು “gtc: suffix =” “& gt;

ಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವೇ ಗೆಲುವುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಮುಖ್ಯವಾದುದು. “ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅದು ಭಾರೀ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸಬಹುದೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಮುಂದಿನ ವಾರ ಇದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ದೇಶದಾದ್ಯಂತ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದೆವು. ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಉಳಿದ ಭಾಗಕ್ಕೆ, “ಫಿಂಚ್ ಹೇಳಿದರು. “ಆದರೆ ನೀವು ಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿ ಮುಂಚಿನ ಗೆಲುವು ಪಡೆಯುವುದು ಮುಖ್ಯವಾದುದು ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಒಂದು ಭಾಗವನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಆ ಟಾಪ್ ನಾಲ್ಕನೆಯ ಹೊರಗಡೆ ನೀವು ಹೊರಬರುವಂತಹ ಒಂದೆರಡು ತೊಳೆಯುವಿಕೆಯ ತಪ್ಪು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಇರಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.”

ದೇಶದಾದ್ಯಂತದ ಆರ್ದ್ರತೆಯು ಒಂದು ವಿಷಯ ಪಿಚ್ಗಳಿಗೆ ಜೀವನವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ 400 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಅಂಕಗಳು, 500 ಅಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಸ್ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಬೋರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ 300 ರನ್ ಗಳಿಸಲು ಕಷ್ಟವಾಯಿತು. ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ನಡೆಸಲು ಮತ್ತೊಂದು ವಿನಾಶವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವುದು ಯಾವುದಾದರೊಂದು ದೀರ್ಘ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಪಿಚ್ಗಳು.

“ನಾನು ಸಾಕಷ್ಟು ಮಳೆಯಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ವಿಕೆಟ್ಗಳು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಹೊಂದಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಇತ್ತು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಫಿಂಚ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ಬಳಸಿದ ವಿಕೆಟ್ ಅನ್ನು ನಾವು ಬಳಸಿದ್ದೇವೆ, ಯೋಜನೆ, ಕೊನೆಯ ಆಟ ಮತ್ತು ಟ್ರೆಂಟ್ ಬ್ರಿಜ್ನಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಖಾತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿಲ್ಲ.

ಟೌಟನ್ ನಲ್ಲಿ ತಾಜಾ ವಿಕೆಟಿನಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಪಾಕಿಸ್ತಾನವನ್ನು ಆಡಿದ್ದರೂ ಕೂಡ, ವೇಗದ ಬೌಲರ್ಗಳಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಂಚಿನ ಸಹಾಯವನ್ನು ಅವನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾನೆ. “ನಾನು ಹಾಗೆ ಆಡಲಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿದೆ, ಆದರೆ ಬೌಲರ್ಗಳಿಗೆ ಅಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಇತ್ತು, ನೀವು ಹೊಸ ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಆದರೆ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಹಾಡುಗಳು ಕೂಡ ಇವೆ” ಎಂದು ಫಿಂಚ್ ಹೇಳಿದರು.

ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ವಿರೋಧಿಯಾಗಿ

ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಎದ್ದು ಯಾವತ್ತೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಫಿಂಚ್ ಅವರನ್ನು ಲಘುವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲ; ಅವರು ವಿವರಿಸಲು “ಅಪಾಯಕಾರಿ” ವಿಶೇಷಣವನ್ನು ಸಹ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಇಬ್ಬರು ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಐಸಿಸಿ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಗಳಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳನ್ನು ಅವರು ಬಲವಾಗಿ ನೋಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪಾಕಿಸ್ತಾನವು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ಸಮಯ ಮತ್ತು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತ್ತು – ಇದು ಮೂಲತಃ ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ವಿಷಯವಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳು. “ಅವರು ಕೆಲವು ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಬ್ಯಾಬರ್ 3 ನೇ ಶ್ರೇಯಾಂಕದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸ್ಪರ್ಶ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ.” “ಕೆಲವು ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ಬೌಲರ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿರುವ ಅಮೀರ್ ಅವರು ಮರಳಿ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಮರಳಲು ತೋರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅವರು ಮತ್ತೆ ಚೆಂಡನ್ನು ತಿರುಗಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ವಹಾಬ್ ವೇಗದ ಮತ್ತು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಶಾದಾಬ್ ಒಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ಬೌಲರ್ ಮತ್ತು ಹಸನ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಟ್ರೋಫಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. / p>

“ನೀವು ಅವರ ತಂಡವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ನೋಡಿದಾಗ ನೀವು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುವ ಯಾವುದೇ ಆಟಗಾರನೂ ಇಲ್ಲ. ಅವರ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅನುಭವ ಸಿಕ್ಕಿತು. ಅವರಿಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಪಂದ್ಯ ವಿಜೇತರು ಸಿಕ್ಕಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ವಿರುದ್ಧ ಬಂದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಅವರನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟವಾಡಬೇಕು, “ಫಿಂಚ್ ಹೇಳಿದರು.

ತನ್ನದೇ ಆದ ರೂಪದಲ್ಲಿ

ಈ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ “ವಿಶ್ವಾಸದ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣ”.

“ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ವಿರುದ್ಧ ಆ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ನಾನು ಆಡಿದ ರೀತಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಂತೋಷಕರವಾಗಿತ್ತು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಎರಡು ರನ್ಗಳು, 280-ಪ್ಲಸ್, ಒಂದು ಚಾರ್ಜರ್, ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಳವಾದ ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಎರಡನೇ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಸಿಗುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಹೊರಬರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಹಿಂದೆ ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

“ಅದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ದಾಳಿ ಎಂದು ನಾನು ತಿಳಿದಿದ್ದೇನೆ, . ”

© Cricbuzz

<ವಿಭಾಗ>

News Reporter