ಸಾಹೋ: ಕೌಂಟ್ಡೌನ್ ಬಿಗಿನ್ಸ್ ಫಾರ್ ಫಸ್ಟ್ ವಿಷುಯಲ್ ಗ್ಲಿಂಪ್ಸ್ – ಮಿರ್ಚಿ 9

Saaho ಬಾಹುಬಲಿ ಚಿತ್ರಗಳ ಅದ್ಭುತ ಪ್ಯಾನ್-ಇಂಡಿಯಾ ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ ರೆಬೆಲ್ ಸ್ಟಾರ್ ಪ್ರಭಾಸ್ನ ಮೊದಲ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ತನ್ನ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸುತ್ತುವರಿದ ಬೃಹತ್ ಪ್ರಚೋದನೆ ಇದೆ. ದೊಡ್ಡ ಬಜೆಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಯಾಶೀಲ ಭಾಗ, ಮೌಲ್ಯದ ಕೋಟಿ ಜನರು ಜನರನ್ನು ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಎಲ್ಲರೂ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತೆಲುಗು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಹೋ ವ್ಯವಹಾರವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ. ಟೀಸರ್ ಪ್ರಸಕ್ತ ಮಾತುಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವುದು ಖಚಿತ. ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಿದ್ದರೆ, ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಉಳಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ ಅಥವಾ ಜಂಪ್ ಆಗಬಹುದು.

ಸುಝೀತ್, ಒಬ್ಬ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹೆಲ್ಮ್ಸ್ ಸಾಹೋ, ವರ್ಷದ ಅತ್ಯಂತ ದೊಡ್ಡ ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರವಾದ 2019. ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಪ್ರಭಾಸ್ ಎದುರಿನ ಮಹಿಳಾ ನಾಯಕನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ಪಾತ್ರವು ಪಾನ್-ಇಂಡಿಯನ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಕೈಗಾರಿಕೆಗಳಿಂದ ಬರುವ ನಟರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. Saaho ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಗಳು ಹಿಟ್ ಆಗಸ್ಟ್ 15 ರಂದು ಬಹು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ.

< img alt = "ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ - ಸಾಹೋ" ಎತ್ತರ = "150" src = "https://www.mirchi9.com/wp-content/uploads/2019/06/Shraddha-Kappoor-Saaho-150x150.jpg" width = " 150 "> ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ Saaho: ಕೌಂಟ್ಡೌನ್ ಬಿಗ್ನ್ಸ್ ಫಾರ್ ಫಸ್ಟ್ ವಿಷುಯಲ್ ಗ್ಲಿಂಪ್ಸ್ ಆದ್ದರಿಂದ, ಇದು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿದೆ, ಹೆಚ್ಚು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದವು ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸಾಹಸ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಟೀಸರ್ ಭಾರತೀಯ ಸಿನಿಮಾದ, … ಸಮನಾಥ ಅಕ್ವಿನೆನಿ ಪ್ರೆಗ್ನೆನ್ಸಿ ವದಂತಿಗಳ ಮೇಲೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ಸಮತಂತ್ರಣದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರೆಗ್ನೆನ್ಸಿ ಸುದ್ದಿ span> ಸಮಮ್ , నాగ చైతన్య వివాహం జరిగి సంవత్సరన్నర కాలం దాటిపోయింది. ಮದುವೆಯಾಗಿ ನಂತರವೂ ಇಬ್ಬರೂ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಬೀಯಿಂಗ್ ಗಡುಪುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ….  ಗಮನಿಸಿದ ನಟ, ಜ್ಞಾನಪೀಠ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಗಿರೀಶ್ ಕಾರ್ನಾಡ್ ಅವೇ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ನಟ, ಜ್ಞಾನಪೀಠ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಗಿರೀಶ್ ಕಾರ್ನಾಡ್ ಅವರೇ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ ಹಿರಿಯ ನಟ, ನಾಟಕಕಾರ, ಬಹು-ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಗಿರೀಶ್ ಕಾರ್ನಾಡ್ ಈ ದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ತನ್ನ ನಿವಾಸದಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು … < a href = "https://www.mirchi9.com/movienews/dorasani-teaser-gets-trolled-but-ningilona-paalapuntha-song-is-a-winner/?clink=true" id = "linkedPost472222" target = "_blank"> ದೋರಾಸನಿ ಟೀಸರ್ ಟ್ರೇಲ್ಡ್ ಗೆಟ್ಸ್, ಆದರೆ ನಿಂಗಿಲೋನಾ ಪಾಲಪುಂತಾ ಸಾಂಗ್ ಈವ್ ಒಳಗಿನ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ಟೀಸರ್ ಗೆಟ್ಸ್ ಟ್ರೇಲ್ಡ್, ಆದರೆ ಸಾಂಗ್ ಎ ವಿನ್ನರ್ ಇದು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ …  ಕೆಸಿಆರ್ - ವೈಎಸ್ ಜಗನ್ - ಪವರ್ ಕಟ್ಸ್ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡ ಕೆಜೆಆರ್ ಆ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ಪ್ಯಾರಾಮೌಂಟ್ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡಿದಾಗ ಜಗದನ್ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ವಿಭಜನೆಯ ನಂತರ ಆಂಧ್ರವು ಒಂದು ಪವರ್ ಸರ್ಪ್ಲಸ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಆಗಿದೆ. ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದಾಗಿ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, …

News Reporter