ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಯಾರೊಬ್ಬರ ನೋಡುವಂತೆಯೇ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವಾಗ. ವಾಚ್ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟ ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಂತರ ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಅವರ ಮನಮೋಹಕ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ಬೆಳ್ಳಿಯ ಬ್ಲಿಂಗ್ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವಾಗ ಅವಳ ಹಳೆಯ ವೀಡಿಯೋ ವೆಬ್ನಲ್ಲಿ ವೈರಸ್ ಹೋಗಿದೆ.

ಸುಹಾನಾ ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಾದ ದಿ ಫ್ರೆಶ್ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಆಫ್ ಬೆಲ್-ಏರ್ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ. ಅವಳ ಕೂದಲಿನೊಂದಿಗೆ ಒಂಟಿ ಭುಜದ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ನರ್ತಿಸುವಂತೆ ಅವರು ಪಕ್ಷವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸುಹಾನಾ ತಮ್ಮ ಅಂತಿಮ ವರ್ಷವನ್ನು UK ಯ ಆರ್ಡಿಂಗ್ಲಿ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಜೂನ್ನಲ್ಲಿ ಕೋರ್ಟ್ಹೌಸ್ ಹೋಟೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಪಕ್ಷವು ನಡೆಯಿತು.

ಅವರ ತಾಯಿ ಗೌರಿ ಖಾನ್ ಅವರ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಅದೇ ಪಕ್ಷದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. “ಪಾರ್ಟಿಂಗ್ …. ಆರ್ಡಿಂಗ್ಲಿಯ ಅಂತಿಮ ವರ್ಷವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಡಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಯುಕೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಕುಟುಂಬದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮೇಫೇರ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದರಿಂದ ಅವಳು ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಳು.

ಸುಹಾನಾ ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಂಡನ್ನಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಭಾರತದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮುಂಬೈಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಹೋದರ ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರಾದ ಅನನಿಯಾ ಪಾಂಡೆ, ಅವರ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ಆಹಾನ್ ಪಾಂಡೆ ಮತ್ತು ಶಾನಯಾ ಕಪೂರ್ರೊಂದಿಗೆ ವಿವಾಹವಾಗಿದ್ದರು. ಸುಹಾನಾ ಚಿಕ್ಕ ಕಪ್ಪು ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಆರ್ಯನ್ ಕಪ್ಪು ಟೀ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಂಟ್ನಲ್ಲಿದ್ದಳು.

ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಅವರು ಶಾನಯಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಮುಂಬಯಿಯಲ್ಲಿ ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಸಹ ಓದಿ: ಲಿಂಕನ್ ಪಾರ್ಕ್ನ ದಿ ಎಂಡ್ಗೆ ಆಷ್ಕಾ ಗೊರಾಡಿಯಾ ಧ್ರುವ-ನೃತ್ಯವು ನಿಮ್ಮ ಸೋಮವಾರ ಬ್ಲೂಸ್ಗೆ ಉತ್ತರವಾಗಿದೆ. ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ಆಲಿಯಾ ಚೇಬಾರವರ ಮದುವೆಗೆ ಸುಹಾನಾ ಸಹ ಹಾಜರಿದ್ದರು. ಒಂದು ಸಮಾರಂಭವೊಂದರಿಂದ ಬಂದ ಚಿತ್ರಗಳು ಅವಳನ್ನು ಆಲಿವ್ ಹಸಿರು ಸೀರೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಸಿರು ಮತ್ತು ಮರದ ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ಕುಪ್ಪಸದೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಯಾಗಿ ತೋರಿಸಿಕೊಟ್ಟವು. ಮೆಹೆಂಡಿ ಸಮಾರಂಭಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ನೀಲಿಬಣ್ಣದ ಹಸಿರು ಕುರ್ತಾ ಸಲ್ವಾರ್ ಧರಿಸಿದ್ದರು.

ಶಾರುಖ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಮುಂಬೈ ಮಿರರ್ಗೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಅವರು ಶಾಲೆಯನ್ನು ಮುಗಿಸಿದ ನಂತರ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ತರಬೇತಿ ನೀಡಲು ಮೂರು-ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಜೂನ್ 10, 2019 18:27 IST

News Reporter