ವದಂತಿಯನ್ನು: ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಎನಿಕ್ಸ್ನ E3 2019 ಶೋ – ಪುಷ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್ನಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ 8 ರಿಮಾಸ್ಟರ್ ಪ್ರಕಟಗೊಳ್ಳಲಿದೆ

ನಿಮ್ಮ gunblades ಸಿದ್ಧ ಪಡೆಯಿರಿ

ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ವಿಯ ರಿಮಾಸ್ಟರ್ Ps4

ನಾವು ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ VII ಮರುಮಾದರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ IX ಮರುಮಾದರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಆದರೆ ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ VIII ರಿಮಾಸ್ಟರ್ ಬಗ್ಗೆ ಏನು? ಅಲ್ಲದೆ, ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ VIII ನ ಪುನರ್ ಆವೃತ್ತಿಯು PC ಯಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತತೆಗಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿತ್ತು, ಆದರೆ ಇದು ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಬಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಲಕ್ಷಣವಾಗಿದೆ. ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಎನಿಕ್ಸ್ ಈ ವಿಷಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದರ ಸಿಹಿ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಪಿಎಸ್ 4 ಬಿಡುಗಡೆಯು ಮೂಲೆಯ ಸುತ್ತಲೂ ಇರಬಹುದು.

ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಇ 3 ಘೋಷಣೆಗಳನ್ನು ಸೋರಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರ ಸಬಿಯ ಪ್ರಕಾರ. ಮೊದಲಿಗೆ ನಾವು ತಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಸೋರಿಕೆಯು ನಿಜಕ್ಕೂ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸಿದ್ದೇವೆ – ಇದು ಸಂಭವಿಸಿದ ಮುಂಚೆ ಸಬಿಯು ಇ 3 2019 ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತಿಳಿದಿತ್ತು. ಆದರೆ ಅದು ಹೊರಬರುತ್ತಿರುವಂತೆ, ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಸೋರಿಕೆಯು ಹಣದ ಮೇಲೆ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಮಾಡಿದೆ.

ಸೈಬಿಪಂಕ್ 2077 ರಲ್ಲಿ ಸೈಬನ್ಪಂಕ್ 2077 ರಲ್ಲಿ ಕೆಯಾನು ರೀವ್ಸ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಸಬಿಯು ಮುಂದೂಡಿದರು ಮತ್ತು ಬೆಥೆಸ್ಡಾ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಪ್ರತೀ ಬೀಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದರು, ಇದು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾದ 76 ರ ಮುಂಬರುವ ಬ್ಯಾಟಲ್ ರಾಯಲ್ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಆಟಗಾರರು ಅದನ್ನು ಹೋರಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರ ಮೇಲೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ನಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ನಿಖರವಾಗಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಂಟೆಂಡೊ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಸಬಿಯ ವಿರುದ್ಧ ನಿಂತುಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ “ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ 8 ರಿಮಾಸ್ಟರ್” ಬಗ್ಗೆ ಸಬಿ ಟ್ವೀಟ್ ಈಗ ತೂಕ ಬಹಳಷ್ಟು ಒಯ್ಯುತ್ತದೆ. ಟುನೈಟ್ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಎನಿಕ್ಸ್ನ ಇ 3 2019 ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಇದು ಪ್ರಕಟಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

ನೀವು ಫೈನಲ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ VIII ನ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದೀರಾ? ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಗುಂಡಿನ ತುಂಡನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ.

[ twitter.com ಮೂಲಕ]

News Reporter