ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಉತ್ತಮವಾದ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ: ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ – ನ್ಯೂಸ್ 18

Yuvraj Singh Deserved a Better Send Off: Rohit Sharma

ಸೋಮವಾರದಂದು ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ನಿವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ ಬಳಿಕ ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ಗೆ ಶುಕ್ರವಾರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಪ್ರವಾಹವನ್ನುಂಟು ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ, ಭಾರತದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಸ್ಟೆಲ್ಲಾರ್ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ನಂತರ ಆಟದಿಂದ ಬಿಗಿಯಾದ ವಿದಾಯ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಯುವರಾಜ್ ಅವರನ್ನು ನಾಯಕತ್ವ ವಹಿಸಿದ್ದ ರೋಹಿತ್ ಅವರು ಯುವರಾಜ್ಗೆ ಉತ್ತಮವಾದ ಅರ್ಹತೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗ, ಯುವರಾಜ್ ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಂತೋಷವಾಗಲಿಲ್ಲವೆಂದು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದರು. ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅಂತಿಮ ಹಂತವನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ, ಅವರು 2017 ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಕಡ್ಡಾಯವಾದ ಯೋ-ಯೋ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಜಾರಿಗೆ ತಂದಾಗ, ಭಾರತೀಯ ಸೆಟಪ್ಗೆ ಅವರ ಆಯ್ಕೆಯು ಇತರರು ವಿವರಿಸುವ ನಿರ್ಧಾರವಾಗಿತ್ತು.

“ನೀವು ಹೋಗಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಏನು ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ರೋಹಿತ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು. “ನೀವು ಸಹೋದರನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೀರಾ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಕಳುಹಿಸಲು ಯೋಗ್ಯರಾದರು”.

ನೀವು ಹೋಗಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ತನಕ ಏನು ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದರನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಕಳುಹಿಸಲು ಅರ್ಹರಾಗಿದ್ದೀರಿ. @ YUVSTRONG12 pic.twitter.com/PC2cR5jtLl

– ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ (@ ಇಮ್ರೊ 45) ಜೂನ್ 10, 2019

ಯುವರಾಜ್ ಅವರು ರೋಹಿತ್ ಅವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗೆ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಉತ್ತರಿಸಿದರು, ಭಾರತೀಯ ಆರಂಭಿಕ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಅವರು “ಒಳಗೆ ಭಾವಿಸಿದರು” ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದರು.

ಯುವರಾಜ್ ಕೂಡಾ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಾ, “ನಾನು ಒಳಗೆ ಹೇಗೆ ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ! ನೀನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನೀನು ದಂತಕಥೆಯಾಗಿರುತ್ತೇನೆ. ”

ನಾನು ಒಳಗೆ ಹೇಗೆ ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ! ನೀವು ಒಂದು ದಂತಕಥೆಯಾಗಲು ಲವ್ ಯು ಬ್ರಥಾಮನ್ ❤️

– ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ (@ YUVSTRONG12) ಜೂನ್ 10, 2019

ತನ್ನ 19 ವರ್ಷದ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಘೋಷಿಸಲು ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ, ಯುವರಾಜ್ ಅವರು 2017 ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಯೋ-ಯೋ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾದರೆ ವಿದಾಯ ಪಂದ್ಯವೊಂದನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಯುವರಾಜ್ ಅವರು ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ರವಾನಿಸಲು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದರು, ತಂಡ.

“ನಾನು ಬಿಸಿಐಐಯಲ್ಲಿ ಯಾರಾದರೂ ವಿದಾಯ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಿಲ್ಲ,” ಯುವರಾಜ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಸಂಭವನೀಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ನಾನು ನೆಲದಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಿದ್ದೇನೆ. ನನಗೆ ಒಂದು ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಾನು ಯೋ-ಯೋ ಟೆಸ್ಟ್ ವಿಫಲವಾದರೆ ನಾನು ನಿವೃತ್ತಿಯ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡಬಹುದೆಂದು ಹೇಳಿದೆ. ಯೋ-ಯೋ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನಾನು ಹಾದು ಹೋಗದಿದ್ದರೆ, ನಾನು ಮನೆಗೆ ಬೇಡವೆಂದು ಅವರಿಗೆ ಹೇಳಿದೆ, ನಾನು ಆಟದ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಾನು ಯೋ-ಯೋ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಉಳಿದವು ನನ್ನ ಕರೆ ಅಲ್ಲ. ”

ಯುವ ತಂಡವು ವಿಶ್ವಕಪ್ ಮಧ್ಯೆ ಭಾರತ ತಂಡವು ಇದ್ದಾಗಲೇ ಅವರು ಮತ್ತಷ್ಟು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಬಾರದು ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಸಮಯ ಸರಿಯಾಗಿದ್ದಾಗ ಅವರು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

CricketNext

News Reporter