ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಉಡಾವಣೆ ಜೂನ್ 20 ರವರೆಗೆ ಹೋಲ್-ಪಂಚ್ ಪ್ರದರ್ಶನ ಟೀಸರ್ನೊಂದಿಗೆ ದೃಢೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಲೆನೊವೊ ಒಡೆತನದ ಕಂಪೆನಿಯ ಮೊದಲ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಹೋಲ್-ಪಂಚ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಜೂನ್ 20 ರಂದು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಕಂಪನಿಯು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಟೀಸರ್ನಲ್ಲಿ ದೃಢೀಕರಿಸಿತು. ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಜೂನ್ 20 ರಂದು ನಡೆಯಲಿದೆ. ಮೊಟೊರೊಲಾ ಇಂಡಿಯಾ ಕಳೆದ ವಾರ ಆಮಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದೆ. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕಂಪೆನಿಯು ಲೇವಡಿ ಮಾಡಿದ್ದಲ್ಲದೆ, ಹೊಸದಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ “ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಸಾಧನ” ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಬೆಲೆ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ಓದಿ, ವಿಶೇಷಣಗಳು, ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು.

ನಾವು ಹೇಳಿದಂತೆ, ಮೊಟೊರೊಲಾ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಈಗ ಬಿಡುಗಡೆ ಗೇಲಿ ಆಫ್ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒಂದು ವಿಷನ್ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ. ಕಳೆದ ವಾರ, ಕಂಪನಿಯು ‘ಬ್ಲಾಕ್ ಡೇಟ್’ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದು , ಜೂನ್ 20 ರಂದು “ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಸಾಧನ” ವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಭಾರತೀಯ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತದೆ . ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಯಾವುದೇ ನಿಖರವಾದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಟೀಸರ್ ಯಾವುದೇ ಕೋಣೆಯಿಲ್ಲ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ – ಇದು ದೇಶಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿರುವ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಎಂಬುದು ದೃಢೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಟೀಸರ್ ಓದುತ್ತದೆ “ನಾವು ವಿಶಾಲವಾದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸೋಣ! #NewVision ಅನುಭವಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.” ಇದು ಒಂದು ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಒಂದು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಹೋಲ್-ಪಂಚ್ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ “ಸಿನಿಮಾದ ನೋಟವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ – ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಕುರಿತು 21: 9 ಸಿನಿಮಾವಿಷನ್ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತದೆ.

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಬೆಲೆ (ನಿರೀಕ್ಷಿತ)

ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಈಗಾಗಲೇ ಬ್ರೆಜಿಲ್, ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ ಮತ್ತು ಥಾಯ್ಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ . ಬ್ರೆಜಿಲ್ನಲ್ಲಿ, ಜಾಗತಿಕ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಬಿಆರ್ಎಲ್ 1,999 (ಸರಿಸುಮಾರು ರೂ. 35,800) ದರದಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬೆಲೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಯುರೋ 299 (ಸರಿಸುಮಾರು ರೂ 23,500) ನ ಶಿಫಾರಸು ಚಿಲ್ಲರೆ ಬೆಲೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಬೆಲೆ ಈ ಎರಡನೆಯ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಇದನ್ನು ಎರಡು ಬಣ್ಣದ ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು – ಬ್ರೌನ್ ಮತ್ತು ನೀಲಮಣಿ ಬ್ಲೂ – ಮತ್ತು ಈ ಬಣ್ಣದ ರೂಪಾಂತರಗಳು ಕೂಡಾ ದೇಶಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಮಾಡಲು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಡ್ಯುಯಲ್-ಸಿಮ್ (ನ್ಯಾನೋ) ಮೋಟೋರೋಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಪೈ ಅನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಗೂಗಲ್ನ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಒನ್ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನ ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ಮೌಂಟೇನ್ ವ್ಯೂ ದೈತ್ಯ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಿದ ಸಕಾಲಿಕ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಬ್ಲೋಟ್ವೇರ್-ಮುಕ್ತ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಆಟವು 6.3-ಇಂಚಿನ ಪೂರ್ಣ-ಎಚ್ಡಿ + (1080×2520 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು) 21: 9 ಸಿನಿಮಾವಿಷನ್ ಆಕಾರ ರೇಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು 2.2GHz ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಎಕ್ಸಿನೋಸ್ 9609 SoC ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, 4GB RAM ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಡ್ಯೂಯಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, 48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂವೇದಕವನ್ನು f / 1.7 ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರ ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲದೇ 5 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಕೆಂಡರಿ ಸಂವೇದನೆಯು ಎಫ್ / 2.2 ಅಪರ್ಚರ್ ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಡ್ಯುಯಲ್-ಎಲ್ಇಡಿ ಫ್ಲ್ಯಾಷ್, 8x ಡಿಜಿಟಲ್ ಝೂಮ್, ಪೋಟ್ರೇಟ್ ಮೋಡ್, ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಮೋಡ್, ಸಿನಿಮಾಗ್ರಾಫ್, ದೃಶ್ಯಾವಳಿ, ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮೋಡ್, ಆಟೋ ಎಚ್ಡಿಆರ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಮೊಟೊರೊಲಾ 25 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಎಫ್ / 2.0 ಅಪರ್ಚರ್ ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಿದೆ.

ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಡ್ಯುಯಲ್-ಸಿಮ್ ಸಂರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಮೈಕ್ರೊ ಎಸ್ಡಿ ಕಾರ್ಡ್ (512 ಜಿಬಿ ವರೆಗೆ) ಮೂಲಕ ವಿಸ್ತರಿಸಬಹುದಾದ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ನಲ್ಲಿ 128GB ಅಂತರ್ಗತ ಸಂಗ್ರಹವಿದೆ. 4 ಜಿ ವೋಲ್ಟೆ, ವೈ-ಫೈ, ಬ್ಲೂಟೂತ್ ವಿ 5.0, ಯುಎಸ್ಬಿ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ- ಸಿ ಪೋರ್ಟ್, ಎನ್ಎಫ್ಸಿ, ಜಿಪಿಎಸ್ / ಎ-ಜಿಪಿಎಸ್, ಮತ್ತು 3.5 ಎಂಎಂ ಆಡಿಯೋ ಜ್ಯಾಕ್ ಸಂಪರ್ಕದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿ ಸಂವೇದಕಗಳು ಹಿಂಭಾಗದ ಫಲಕದಲ್ಲಿ ಬೆರಳಚ್ಚು ಸಂವೇದಕ, ಅಕ್ಸೆಲೆರೊಮೀಟರ್, ಸುತ್ತುವರಿದ ಬೆಳಕಿನ ಸಂವೇದಕ, ಡಿಜಿಟಲ್ ದಿಕ್ಸೂಚಿ, ಗೈರೊಸ್ಕೋಪ್, ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟೊಮೀಟರ್ ಮತ್ತು ಸಾಮೀಪ್ಯ ಸಂವೇದಕ. ಮೊಟೊರೊಲಾ ಒನ್ ವಿಷನ್ ಟರ್ಬೊಪವರ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ 3,500mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ 15 ನಿಮಿಷಗಳ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ 7 ಗಂಟೆಗಳ ವಿದ್ಯುತ್ ಅನ್ನು ನಿಮಗೆ ನೀಡಲು ಇದು ಹೆಸರಾಗಿದೆ. ಇದು 160.1×71.2×8.7 ಮಿಮೀ ಅಳತೆ ಮತ್ತು 181 ಗ್ರಾಂ ತೂಗುತ್ತದೆ.

News Reporter