ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು, ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧ ವೆಸ್ಟ್ಇಂಡೀಸ್, ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ .. ಸ್ಕೋರ್: ಮಳೆಯು ಕಳೆದುಹೋದ ನಂತರ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಕೈಬಿಡಲಾಗಿದೆ – ಪ್ರಥಮ ಪೋಸ್ಟ್
First Cricket

First Cricket

  1. ಮುಖಪುಟ
  2. /

  3. ಸುದ್ದಿ

ದಿನಾಂಕ: ಸೋಮವಾರ, 10 ಜೂನ್, 2019 21:19 IST ಪಂದ್ಯದ ಸ್ಥಿತಿ: ಪಂದ್ಯ ಕೊನೆಗೊಂಡಿದೆ
ಸ್ಥಳ: ದಿ ರೋಸ್ ಬೌಲ್, ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್

ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ಫಲಿತಾಂಶ 15 ಪಂದ್ಯ ಫಲಿತಾಂಶ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಕೈಬಿಡಲಾಗಿದೆ

29/2

ಓವರ್ಗಳು

7.3

ಆರ್ / ಆರ್

3.97

ಫೋರ್ಗಳು

3

ಸಿಕ್ಸ್ಗಳು

ಎಕ್ಸ್

1

ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಸ್ಥಿತಿ ಆರ್ ಬಿ 4 ಸೆ 6 ಸೆ
ಕ್ವಿಂಟನ್ ಡಿ ಕೊಕ್ (W) ನಾಟ್ ಔಟ್ 17 21 1 0
ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ (ಸಿ) ನಾಟ್ ಔಟ್ 0 7 0 0
ಬೌಲಿಂಗ್ 0 ಎಂ ಆರ್ W
ಶೆಲ್ಡನ್ ಕಾಟ್ರೆಲ್ 4 1 18 2
ಕೆಮರ್ ರೊಚ್ 3 0 10 0

ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್ ಮತ್ತು ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್, ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್, ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಪ್ 2019 ಮ್ಯಾಚ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು : ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ನಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಮಳೆಯಾಗುವ ಹೊಡೆತದಿಂದಾಗಿ ಚೆಂಡು ಬೌಲ್ ಮಾಡದೆ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಕೈಬಿಡಲಾಗಿದೆ. ತಂಡಗಳು ಒಂದೊಂದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧ ವೆಸ್ಟ್ಇಂಡೀಸ್, ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್, ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ಪಂದ್ಯದ ಮುನ್ನೋಟ : ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಮೊದಲ ಗೆಲುವು ಹುಡುಕುತ್ತಿದೆ, ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ ‘ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಸೋಮವಾರ ದಿ ರೋಸ್ ಬೌಲ್, ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ ನಲ್ಲಿ ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಆತಿಥೇಯ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ತಂಡವನ್ನು ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಮೇ 30 ರಂದು 104 ರನ್ಗಳಿಂದ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು, ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶಕ್ಕೆ 21 ರನ್ಗಳ ಅಂತರದಿಂದ ಸೋಲು ಕಂಡಿತು.

ಮುಂದೆ, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ನೇತೃತ್ವದ ಭಾರತ ತಂಡವು ಆರು ವಿಕೆಟ್ ನಷ್ಟವನ್ನು ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿತು, ಅಂದರೆ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ ತಂಡದ ಮೊಣಕೈ ಕೋಣೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಮಿಶ್ರ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ನಡೆಸಿದೆ. ಅವರು ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ವಿರುದ್ಧ ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮಹೋನ್ನತವಾದರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಭಯಾನಕ ವೇಗದಿಂದ ದೂರ ಬೀರಿದರು. ನಂತರ, ಅವರು 15 ರನ್ಗಳಿಂದ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ ಸೋಲು ಕಂಡರು, ಆದರೆ ಅವರು ಗೆದ್ದಿರಲೇ ಬೇಕಾದ ಪಂದ್ಯವಾಗಿತ್ತು.

ಪ್ರಸ್ತುತ ರೂಪದಲ್ಲಿ, ಕ್ಯಾರಿಬೀನ್ಗಳು ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತವೆ, ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾವನ್ನು ಬರೆಯುವುದಕ್ಕಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಂಚೆಯೇ ಅಥವಾ ಆ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ತಂಡವನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ತರಬೇತುದಾರ ಒಟಿಸ್ ಗಿಬ್ಸನ್ ಶನಿವಾರದಂದು ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಆಡುವ ಎಬಿ ಡಿ ವಿಲಿಯರ್ಸ್ನ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಕೊನೆಯ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಯಿತು ಎಂದು ಅವರು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡರು.

ಡಿಬಿ ವಿಲಿಯರ್ಸ್ ಅವರು ಗಿಬ್ಸನ್ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ನಾಯಕ ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ ಅವರನ್ನು ನಿವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಲು ಹೊರಟಿದ್ದಾರೆ.

ಆದರೆ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಿಂದ ನಿವೃತ್ತರಾದ ಡಿ ವಿಲ್ಲಿಯರ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯಲು ತುಂಬಾ ತಡವಾಗಿ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದರಿಂದ, ವಿಶ್ವಕಪ್ಗಿಂತ ಮೊದಲು ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧದ ಇತರ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ನ್ಯಾಯಯುತವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ.

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಅಭಿಯಾನವು ಬುಧವಾರ ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಮೂರನೇ ಸತತ ಸೋಲಿನೊಂದಿಗೆ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ಉರುಳಿಸಿದ ತನಕ ಡಿ ವಿಲ್ಲಿಯರ್ಸ್ ಅವರ ಕೊಡುಗೆ ಸುತ್ತುವರಿದಿದೆ.

ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ, ಸೋಮವಾರ ನಡೆದ ಘರ್ಷಣೆಗೆ ಗಿಬ್ಸನ್ ತಂಡವು ಸೆಮಿ-ಫೈನಲ್ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಉಳಿದ ಆರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು.

ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಪೂರ್ವ-ಪಂದ್ಯದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರದಂದು ಡಿ ವಿಲಿಯರ್ಸ್ ಅವರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಹೇಗೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ ಗಿಬ್ಸನ್ ಅವರು 35 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ವರ್ಷದಲ್ಲೇ ಅವರು ಲಭ್ಯವಿರುವುದನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಬೇಕೆಂದು ತಿಳಿಸಿದರು.

“ಎಬಿ ನನ್ನನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯಿದೆ, ತಂಡವು ಪ್ರಕಟಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಎಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ಡಿಸೆಂಬರ್ ತನಕ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರಿಂದ ತಡವಾಗಿ ತಡವಾಗಿರುವುದನ್ನು ನಾವು ಈಗಾಗಲೇ ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ದಿನಕ್ಕೆ ತಡವಾಗಿ ಬರಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ತಂಡಗಳು:

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ: ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್ (ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್),st.com/firstcricket/player-profile/quinton-de-kock-28035 “rel =” nofollow “target =” _ blank “> ಕ್ವಿಂಟನ್ ಡಿ ಕೊಕ್ , ಇಮ್ರಾನ್ ತಾಹಿರ್ , ಡೇವಿಡ್ ಮಿಲ್ಲರ್ , ಜೆಪಿ ಡುಮಿನಿ , ಲುಂಗ್ಗಿ ಎನ್ಜಿಡಿ , ಕಗಿಸೊ ರಬಡಾ , ಐಡೆನ್ ಮಾರ್ಕ್ರಾಮ್ , ಕ್ರಿಸ್ ಮಾರಿಸ್ , ಆಂಡಿಲೆ ಫೆಹ್ಲುಕ್ವೇವೊ , ತಬ್ರಾಯಿಸ್ ಶಂಶಿ a>, ಡೇಲ್ ಸ್ಟೇಯ್ನ್ , ಡ್ವೈನ್ ಪ್ರೆಟ್ರಿಯಸ್ , ರಾಸ್ಸಿ ವ್ಯಾನ್ ಡೆರ್ ಡಸ್ಸೇನ್ , ಹಶಿಮ್ ಆಮ್ಲಾ . p>

ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್: ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್ , ಎವಿನ್ ಲೆವಿಸ್ , ಡ್ಯಾರೆನ್ ಬ್ರಾವೋ , ಶಿಮ್ರಾನ್ ಹೆಟ್ಮರ್ , ನಿಕೋಲಸ್ ಪೂರ್ನ್ (w), ಆಶ್ಲೇ ನರ್ಸ್ , ಆಂಡ್ರೆ ರಸ್ಸೆಲ್ , ಜೇಸನ್ ಹೋಲ್ಡರ್ (c), ಕಾರ್ಲೋಸ್ ಬ್ರಾಥ್ವೈಟ್ , ಶಾಯ್ ಹೋಪ್ , ಫ್ಯಾಬಿಯನ್ ಅಲೆನ್ , ಕೆಮರ್ ರೊಚ್ , ಒಶೇನ್ ಥಾಮಸ್ , ಶಾನನ್ ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ a>, ಷೆಲ್ಡನ್ ಕಾಟ್ರೆಲ್ strong> p>

ಇತ್ತೀಚಿನ ಎಲ್ಲಾ ಸುದ್ದಿಗಳಿಗಾಗಿ, ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ರಿಂದ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗಾಗಿ, ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ strong> em> p>

ಎಎಫ್ಪಿ ಇನ್ಪುಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ em> p>                                                 

                                                                  ನವೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ: ಜೂನ್ 10, 2019 ದಿನಾಂಕ> 09:19 PM ಸಮಯ>                                                              p>                                                                                      div>                                                                                                                                  div> div>

                       
br>                          
br>                  
br>
br>                                            
br>                                                                                             

    

        

ಮುಖ್ಯ ಸುದ್ದಿಗಳು h3>      p>          

        

                         

                

                        

  •                                                                               http://www.firstpost.com/ img>                                                                            li>                                       ul>              div>          div>      div> div>                                                                                                                                                                                                        
    br> div> div> ವಿಭಾಗ>       div> div>

News Reporter