ಜಮ್ಮು ಮತ್ತು ಕಾಶ್ಮೀರಕ್ಕೆ ಸಮಂತಾ ಅಖಿನೀನಿ ಅವರು ಶಾಂತವಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ – ಹಬ್ಬಿ ನಾಗಾ ಚೈತನ್ಯ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಸಮಂತಾ ಅಕ್ಕಿನೀನಿ ಜಮ್ಮು ಮತ್ತು ಕಾಶ್ಮೀರಕ್ಕೆ ನೇಮಕಗೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ, ಆಕೆ ತನ್ನ ನಟಿ ಚೈತನ್ಯವನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ನಟ ತನ್ನ ಮುಂದಿನ, ವೆಂಕಿ ಮಾಮಾ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರ ಓಹ್ ಬೇಬಿ ಪ್ರಚಾರದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುವ ಸಮಂತಾ ಅಕ್ವಿನೀನಿ ಈಗ ಜಮ್ಮು ಮತ್ತು ಕಾಶ್ಮೀರಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಹೆಬ್ಬಿ ನಾಗಾ ಚೈತನ್ಯವನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ನೇಮಕ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದ ನಂತರ ಅವರು ಜಮ್ಮುವಿಗೆ ತೆರಳುತ್ತಿದ್ದಂತೆಯೇ ನಟಿ ತನ್ನ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಾಗಾ ಚೈತನ್ಯ ಅವರು ಜಮ್ಮು ಮತ್ತು ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರವಾದ ವೆಂಕಿ ಮಾಮಾ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಸ್ತುತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವಿಕ್ಟರ್ ವೆಂಕಟೇಶ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನಟರು ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಪ್ರಚಾರದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗೆ ಮರಳುವ ಮೊದಲು ತೋರುತ್ತದೆ, ಸ್ಯಾಮ್ ನಾಗಾ ಚೈತನ್ಯವನ್ನು ನೋಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸ್ಯಾಮ್, ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಓಹ್ ಬೇಬಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುವ ಮೊದಲು ತನ್ನ ಪತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ನಾಗಾ ಚೈತನ್ಯ ಮತ್ತು ವೆಂಕಟೇಶ್ ದಗುಗುಟಿಯು ಕೆಲವು ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಸೆಟ್ನಿಂದ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ತಜಿವಾಸ್ ಗ್ಲೇಸಿಯರ್ನಲ್ಲಿ ನಟರು ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಕಾಶ್ಮೀರದಲ್ಲಿ ಸೋನಾಮಾರ್ಗ್ನಿಂದ 3 ಕಿ.ಮೀ ದೂರದಲ್ಲಿದೆ. ಬಾಬಿ ನಿರ್ದೇಶನದ, ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣವು ವೇಗವಾದ ವೇಗದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ತಂಡವು ಈಗ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಮುಖ ಭಾಗಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಸುರೇಶ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ನಡಿಯಲ್ಲಿ ‘ವೆಂಕಿ ಮಾಮಾ’ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದು, ಈ ಚಿತ್ರವು ದೇವಿ ಶ್ರೀ ಪ್ರಸಾದ್ ಅವರ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಸಹ ಓದಿ: ಸಮಂತಾ ಅಕ್ವಿನೆನಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ನೀಲಿ ಚಿತ್ತ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಟೋ ನೀಲಿ, ಪ್ರಬಲ ಗುಸ್ಸಿ ಬೆಲ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸೊಗಸಾದ braids

ಓ ಬಾಬಿ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಸಮಂತಾ ಬಹಳ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಾನೆ. ಓಹ್! ಬೇಬಿ ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ನಾಟಕ ಮಿಸ್ ಗ್ರಾನ್ನಿ ಅಧಿಕೃತ ರಿಮೇಕ್ ಮತ್ತು ಇದು ಇತರರು ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ರಾವ್ ರಮೇಶ್, ನಾಗಾ ಶೋರಿಯಾ ಮತ್ತು ರಾಜೇಂದ್ರ ಪ್ರಸಾದ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಿ.ವಿ.ನಂದಿನಿ ರೆಡ್ಡಿ ನಿರ್ದೇಶನದ, ಓ ಬಾಬಿ ಜುಲೈ 5 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

News Reporter