ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಐಫೋನ್ 11 ರೀತಿಯ ವಿನ್ಯಾಸ ತೋರಿಸುವ ಸೋರಿಕೆ ಸಲ್ಲಿಸುವ – ಫೋನ್ ಅರೆನಾ
ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್

ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್

ದಿ

ಪಿಕ್ಸೆಲ್

4 ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅನೇಕ ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಬರುವ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅದರ ಮುಂದಿನ-ಜನ್ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ಗಳಲ್ಲಿ Google ಈಗಾಗಲೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಇನ್ನೂ ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸದಿದ್ದರೂ, ಟಿಪ್ಸ್ಟರ್ ಸ್ಟೀವ್ ಹೆಮ್ಮರ್ಸ್ಟೋಫರ್ ಒಂದು ಮೂಲಮಾದರಿಯ ರೂಪರೇಖೆಯನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾನೆ, ಅದನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು

ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

ಇಂದು. ಮುಂದುವರೆಯುವ ಮೊದಲು, ಇದು ಅನೇಕ ಮೂಲಮಾದರಿಯ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸಿ. ಅಲ್ಲದೆ, ಗೂಗಲ್ ಈ ನೋಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದರೂ, ಕೆಲವು ವಿವರಗಳು ಇನ್ನೂ ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ.

ಆಪಲ್ನ ಐಫೋನ್ 11 ನಂತಹ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್

ಮೂಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮತ್ತು ನಂತರ

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್

2016 ರಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿರುಗಿ, ಗೂಗಲ್ನ ಮೊಬೈಲ್ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳನ್ನು ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ಗಳು ಹೊಸ ಮಸೂರಗಳ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸಿವೆ, ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ದೈತ್ಯ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಹಿಂದುಳಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಸರಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಗೂಗಲ್ ಇದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತದೆ.

ಸಲ್ಲಿಸುವವರು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದಂತೆ, ಕಂಪೆನಿಯು ಒಂದು ಕಲ್ಪನೆಯತ್ತ ಒಲವನ್ನು ತೋರುತ್ತಿದೆ

ಐಫೋನ್ 11-ಇಷ್ಟ

ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚದರ ಆಕಾರದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ಮೇಲ್ಭಾಗದ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ಚಿತ್ರಗಳ ಒಟ್ಟಾರೆ ಕತ್ತಲೆಯೆಂದರೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಬಂಪ್ನಲ್ಲಿ ಏನೆಂದು ನೋಡಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಟ್ರಿಪಲ್-ಕ್ಯಾಮರಾ ಸೆಟಪ್ ಸಹ ಸಾಧ್ಯವಾದರೂ, ಎರಡು ಸಂವೇದಕಗಳನ್ನು ಕನಿಷ್ಟ ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಹೇಮರ್ಸ್ಫೊಫರ್ ನಂಬಿದ್ದಾರೆ. ಎರಡನೆಯದು ಸಂಭವಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಟೆಲಿಫೋಟೋ ಮತ್ತು ಸೂಪರ್-ವಿಶಾಲ ಕೋನ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಎರಡೂ ಕಟ್ ಮಾಡಬೇಕು. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಗೂಗಲ್ ಬಹುಶಃ ಟೆಲಿಫೋಟೋ ಲೆನ್ಸ್ಗಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಐಫೋನ್ 11 ಮಾದರಿಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

ಹಿಂಭಾಗದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ನ ಅನನ್ಯ ಎರಡು-ಟೋನ್ ಫಿನಿಷ್ ಆಗಿರಬಹುದು, ಇದು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಗಾಜಿನಿಂದ ಕೆತ್ತಲ್ಪಡಬೇಕು. ಇಂದಿನ ರೆಂಡರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಹ ಪ್ರಸ್ತುತ ಫಲಕದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಗೂಗಲ್ ‘ಜಿ’ ಲಾಂಛನವಿದೆ, ಆದರೆ ಹಿಂದಿನ ಮುಖದ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸ್ಕ್ಯಾನರ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

ಗೂಗಲ್ನ ವಿವಾದಾಸ್ಪದ ಹಂತವು ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ ಮರಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ

ಆರಂಭಿಕ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ವದಂತಿಗಳು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಪಂಚ್ ರಂಧ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಸಲ್ಲಿಸುವವರು ಮುಂಭಾಗದ ವಿನ್ಯಾಸದ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರವಾದ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡದಿದ್ದರೂ, ಅಲ್ಯುಮಿನಿಯಮ್ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರದಲ್ಲಿ ಇರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಸಣ್ಣದಾಗಿರುವ ಕಿವಿ ಸ್ಪೀಕರ್ ಅನ್ನು ಅವು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ. ಗೂಗಲ್ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಈ ವರ್ಷದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಲೈನ್ಅಪ್ನಲ್ಲಿ ದರ್ಜೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದೆಯೆಂದು ಮತ್ತು ಅದರ ಒಟ್ಟಾರೆ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ವೀಕಾರಾರ್ಹ ಆಯಾಮಗಳಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಇದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಬೇರೆಡೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಪಾರ್ಶ್ವದ ಬೆಝಲ್ಗಳು ಕನಿಷ್ಟವೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾಚ್ನ ಎರಡೂ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ವರದಿಗಳು ಗದ್ದಲವು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ತೆಳ್ಳಗಿರುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಮುಂಚಿನ ಮುಖವಾಡ ಸ್ಪೀಕರ್ ಅದರ ಹಿಂದೆ ಕುಳಿತು ಹೋದ ಸಂಗತಿಯಿಂದ ದೃಢೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿರುವ ಸಂಭವನೀಯ ಭಾಷಣಕಾರರ ಸುತ್ತಲೂ ತೇಲುತ್ತಿರುವ ಕೆಲವು ವದಂತಿಗಳು ಇದ್ದವು, ಆದರೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಯುಎಸ್ಬಿ- C ಪೋರ್ಟ್ನ ಮುಂದೆ ಇರುವ ಕೆಳ-ದಹನದ ಸ್ಪೀಕರ್ಗೆ Google ಬದಲಿಗೆ ಆರಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಸಲ್ಲಿಸುವವರು.

ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಐಫೋನ್ 11 ಮಾದರಿಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ, 3.5mm ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜಾಕ್ನ ಯಾವುದೇ ಚಿಹ್ನೆಯಿಲ್ಲ. ಅಲ್ಲದೆ, ಹೆಚ್ಚು ವದಂತಿಗಳನ್ನು ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಮೂಲಮಾದರಿಯ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಭೌತಿಕ ಗುಂಡಿಗಳು ಸ್ಪಂದಿಸುತ್ತವೆ, ಗೂಗಲ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಈ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿತು

ಸ್ಪರ್ಶ-ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಬದಲಿ

.

ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 / ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

ಗೂಗಲ್ನ ಹಿಂದಿನ ಪೀಳಿಗೆಯ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ಗಳಂತೆಯೇ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅಂದರೆ ಗ್ರಾಹಕರು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಮತ್ತು ಎಲ್ಜಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಚಿಪ್ ಬಳಕೆ

ಜಿ 8 ಥಿನ್ಕ್ಯು

ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ. ಮೂಲ ಮಾದರಿಯು 128GB ಯಷ್ಟು ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗದ ಆಂತರಿಕ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸಾಗಲಿದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಗಳು ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಇದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಸ್ವಾಗತಾರ್ಹ ಬದಲಾವಣೆಯಾಗಲಿರುವ ಕನಿಷ್ಟ 6GB RAM ಆಗಿರಬೇಕು. ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಗೂಗಲ್ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 4GB RAM ನೊಂದಿಗೆ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿತು, ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಏನೋ.

ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ, ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಸ್ಟಾಕ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 10 ಕ್ಯೂ ಪೂರ್ವ ಅನುಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಜೊತೆ ಸಾಗಿಸಲಿದೆ. ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ IP68 ನೀರು ಮತ್ತು ಧೂಳಿನ ಪ್ರತಿರೋಧ, ವೇಗವಾಗಿ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಹೊಂದಿರುವ ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಟರಿಗಳು, 4G LTE ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲ, ಮತ್ತು

ನಿಸ್ತಂತು ಚಾರ್ಜಿಂಗ್

.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಸರಣಿಯು ಗೂಗಲ್ ನ ವಾರ್ಷಿಕ ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಹೋಗಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಂದಿನಂತೆ, ಈವೆಂಟ್ ನಂತರದ ಎರಡು ವಾರಗಳ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರ ತಕ್ಷಣವೇ ಎರಡು ಮಾದರಿಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ವ-ಆದೇಶಗಳು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ.

News Reporter