ಇಂಟೆಲ್ ಎಎಮ್ಡಿಯನ್ನು “ನಿಜ ಪ್ರಪಂಚದ ಗೇಮಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು” ಸವಾಲು ಮಾಡುತ್ತದೆ – ಹೆಕ್ಸಸ್
“ನೈಜ ಪ್ರಪಂಚದ ಗೇಮಿಂಗ್” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಶಿಖರದ ಮೇಲೆ ಅದರ ನೀಲಿ ಛಾಯೆಯನ್ನು ಧ್ವಜಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಸಿ, ಇ 3 2019 ರಲ್ಲಿ ಇಂಟೆಲ್ ವಾಕ್ಚಾತುರ್ಯವನ್ನು ಕ್ರ್ಯಾಂಕ್ ಮಾಡಿತು. ಭಾನುವಾರ ಇಂಟೆಲ್ ನೈಜ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ಗೇಮಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನ ಎಂಬ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿತು ‘, ಎಎಮ್ಡಿಯ ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಪ್ರಾಬಲ್ಯದ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವಭಾವಿಯಾಗಿ’ ಔಟ್ ಕರೆ ‘ಮಾಡಲು ಅಲ್ಲಿ ಅದು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು. ಇಂಟೆಲ್ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ, ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ವಿ.ಪಿ. ಟೆಕ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಲೀಡರ್ಶಿಪ್, ಜೋನ್ ಕಾರ್ವಿಲ್, ಎಎಮ್ಡಿಯನ್ನು ಎಮ್ಎಮ್ ಅನ್ನು “ನೈಜ ಪ್ರಪಂಚದ ಗೇಮಿಂಗ್” ನಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸಲು ಸವಾಲು ಹಾಕಿದರು.

PCGamesN , ಕಾರ್ವಿಲ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಇಂದಿನ ಮುಂದಿನ ಹಾರಿಜನ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಎಎಮ್ಡಿಯ ಹೇಳಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಶಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಬೇಕೆಂದು ಕೇಳಿದ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವವರು ಕೇಳಿದರು. “ನಾನು ಅವರನ್ನು ಸವಾಲು ಹಾಕಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಅವರು ಈ ಕಿರೀಟವನ್ನು ಬಯಸಿದರೆ – ನಮ್ಮನ್ನು ನೈಜ ಪ್ರಪಂಚದ ಗೇಮಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸಲು ನಾವು ಪ್ರಪಂಚದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗೇಮಿಂಗ್ ಸಿಪಿಯು ಅನ್ನು ನಿರ್ಣಯಿಸಲು ಬಳಸುವ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮಾನದಂಡವಾಗಿರಬೇಕು. ಈ ಕಿರೀಟಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಿರುವ ಯಾರಿಗಾದರೂ ನೈಜ ಪ್ರಪಂಚದ ಗೇಮಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.ಇದು ನಾವು ನಿಲ್ಲುವಂತಹ ಅಳತೆ. “

ಇಂಟೆಲ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಸಿನೆಬೆಂಚ್ ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸದ, ಉತ್ಪಾದಕತೆಯ ಪ್ರತಿಫಲದ ಸಹ ವಜಾಗೊಳಿಸಿತು. ಕೆಲವರು ಈ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಇಂಟೆಲ್ ಅನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಸಹಜವಾಗಿಯೇ ಎಲ್ಲಾ ಕಂಪನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಯಂತ್ರಾಂಶದ ಅರ್ಪಣೆಗಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುವಂತಹ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಆಟಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತವೆ, ಅದು ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಮೂರನೇ ಪಕ್ಷದ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ಒಮ್ಮೆ ಬಂದಾಗ, ಯಾವುದೇ ಬಹಿಷ್ಕಾರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಅಂಚಿನಲ್ಲಿವೆ – ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ತುಂಬಾ ಬೆಲೆಬಾಳುವವು, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಒಂದು ಉತ್ಪನ್ನದ ನಂತರ ಮೊದಲು ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಟುನೈಟ್ ಎಎಮ್ಡಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದರೂ, ಜುಲೈ 7 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ, ಇಂಟೆಲ್ ತನ್ನ ಆಟದ ಕಿರೀಟವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಇಂಟೆಲ್ ಭರವಸೆ ತೋರುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಇದು ಹೊಸದಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾದ i9-9900K ಮತ್ತು i9-9900KS , ” ನಿಜವಾದ ಹಡಗು ಉತ್ಪನ್ನ, “ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಇದು ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಿಂಹಾಸನದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಅದರ ಝೆನ್ 2 ಚಿಪ್ಸ್ 13 ರಷ್ಟು ಐಪಿಸಿ ಹೆಚ್ಚಳವನ್ನು ತಲುಪಬಲ್ಲದು ಎಂದು ಎಎಮ್ಡಿಯ ಸ್ವಂತ ಪರೀಕ್ಷೆಯು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಸಾಕಷ್ಟು ಆಗಿರುತ್ತದೆ?

ಇಂಟೆಲ್ ಪಿಸಿಐಇ 4.0 ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ನ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪೂಹ್-ಪೂಹ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು, ಅಲ್ಲದೆ ಅದು ಅತ್ಯಂತ ಸಮಕಾಲೀನ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳ ಜೊತೆಗೂಡಿತು. ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಇಂದು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲಾಗದಿದ್ದರೂ “ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿಲ್ಲ,” ಕಾರ್ವಿಲ್ಗೆ ಪ್ರತಿಪಾದಿಸಿದೆ.

PCPer ಸಹ ಭಾನುವಾರ ಇಂಟೆಲ್ನ ಘಟನೆಯಿಂದ ವರದಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತಿ ವಿವಿಧ ಚಾರ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಇಬ್ಬರೂ ಮೇಲೆ ಪುನರುತ್ಪಾದನೆ ಮಾಡಿದರು. ಈ ವರದಿಯು ಎಮ್ಡಿಗೆ ಇಂಟೆಲ್ ಸಿಪಿಯು ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡುವ ಒಂದು ಆಳವಾದ ಧುಮುಕುವುದನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು, ಮೆಮೊರಿ ಲೋಟೆನ್ಸಿಗಳನ್ನು, ಕ್ಯಾಷ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ, ಮತ್ತು ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಬದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ. ಇಂಟೆಲ್ನ ಪ್ರಮುಖ ಹೋಲಿಕೆ ಚಾರ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಝೆನ್ + ರೈಜೆನ್ 7 2700 ಎಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ರೈಸನ್ 2000 ಸರಣಿಯ ಮುನ್ನಾದಿನದಂದು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಇಂಟೆಲ್ i9-9900KS ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಗೇಮಿಂಗ್ ರಾಜನ ಹೆಸರನ್ನು “ನೈಜ ಪ್ರಪಂಚ” ಇನ್ನೂ ಅಲ್ಲ ಅದರ ಬೆಲೆ, ಲಭ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಥರ್ಮಲ್ಗಳು ಅಜ್ಞಾತರು.

ಇಂಟೆಲ್ನ ಹೋರಾಟದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ತುಲನಾತ್ಮಕ ಚಾರ್ಟ್ಗಳು ಟುನೈಟ್ಗಾಗಿ ಹಂತವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿವೆ …

News Reporter