ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ, ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ ವಾರ್ಮ್ ಅಪ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯ 2019 – ಹೈಲೈಟ್ಸ್: ಆಸ್ ಹ್ಯಾಪನ್ಡ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

22:43 (IST)

ಅದು ಇಲ್ಲಿದೆ. ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ 87 ರನ್ಗಳ ಜಯ ಸಾಧಿಸಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿತು. ಪ್ರೋಟಿಯಸ್ನಿಂದ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಮತ್ತು ನಿರ್ದಯ.

22:42 (IST)

ವಿಕೆಟ್: ಇಮ್ರಾನ್ ತಾಹಿರ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಸುರಂಗಾ ಲಕ್ಮಲ್ ಎಲ್ಬಿಡಬ್ಲ್ಯೂ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಮುಗಿಸುತ್ತಾರೆ. ಶ್ರೀಲಂಕಾ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ವಿರುದ್ಧ 251 ರನ್ಗಳ ಅಂತರದಲ್ಲಿದೆ.

22:40 (IST)

ಪ್ರಿಟೋರಿಯಸ್ನಿಂದ ಆ ಓವರ್ನಿಂದ ಆರು ರನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಒಂದು ವಿಕೆಟ್. ಕಾರ್ಫ್ಫ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ವಿಚಾರಣೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಕೇವಲ ಒಂದು ವಿಕೆಟ್ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ.

22:36 (IST)

ವಿಕೆಟ್: ಪ್ರಿಟೋರಿಯಸ್ ದಾಳಿಗೆ ಮರಳಿ ಬರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ವಾಂಡರ್ಸೇ ಹಿಂದುಳಿದಿರುವ ಪಾಯಿಂಟ್ ಮುಖಾಂತರ ಅದನ್ನು ಜೆಪಿ ಡುಮಿನಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಕ್ಯಾಚ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಬಹುತೇಕ ಕಾರ್ಡಿಫ್ನಲ್ಲಿ. ಎಸ್ಎಲ್ 245/9.

22:34 (IST)

ಜೆಪಿ ಡುಮಿನಿ ಅವರ ಮೂರನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ವೈಡ್ಗಳು. ಇದು ಆಟದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಬೌಲಿಂಗ್ನ ರೇಖೆಯ ಮತ್ತು ಉದ್ದವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾದಾಗ ಅದು ದೀರ್ಘವಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು. ಎಸ್ಎಲ್ 41 ಓವರುಗಳ ನಂತರ 243/8 ಗೆ ತಲುಪಿದೆ.

22:29 (IST)

ಫೆಹ್ಲುಕ್ವೇಯೊ ಈಗ ನಾಲ್ಕು ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಹೆಸರಿಗೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾಕ್ಕೆ ಇನ್ನೂ ಎರಡು ವಿಕೆಟ್ ಬೇಕು. ಅವರು 7 ನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಓಟವನ್ನು ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಪೆರೆರಾ ತಂಡದ ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆದರು. ಎಸ್ಎಲ್ 40 ಓವರುಗಳ ನಂತರ 236/8 ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾವು ಬಹುತೇಕ ಮನೆಗಳಾಗಿವೆ.

22:26 (IST)

ವಿಕೆಟ್: ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಬೌಲರ್ಗಳು ಈಗ ಶ್ರೀಲಂಕನ್ ಕೆಳ ಕ್ರಮಾಂಕದ ಮೂಲಕ ರನ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆಳವಾದ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಲೆಗ್ನಲ್ಲಿ ಪೆರ್ರಾರಾರನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾರ್ಕ್ರಾಮ್ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವುದರಿಂದ ಫೆಹ್ಲುಕ್ವೇವ್ ತನ್ನ ನಾಲ್ಕನೇ ವಿಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಎಸ್ಎಲ್ 236/8.

22:22 (IST)

ವಿಕೆಟ್: ಈ ಬಾರಿ ಜೆಪಿ ಡುಮಿನಿ 64 ರನ್ಗಳಿಗೆ ಏಂಜೆಲೊ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ನ್ನು ಪೇರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಅವರನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ದೊಡ್ಡ ಶಾಟ್ಗಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು ಆದರೆ ಪ್ರಮುಖ ಎಸೆತವು ಕ್ರಿಸ್ ಮೋರಿಸ್ ಕವರ್ನಲ್ಲಿ ಸುಲಭ ಕ್ಯಾಚ್ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಎಸ್ಎಲ್ 235/7.

22:20 (IST)

ಆರು! ಏಂಜೆಲೊ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಕೆಳಗೆ ನೃತ್ಯ ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತ ಆರು ಜೆಪಿ ಡುಮಿನಿ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಮೇಲೆ ಅದನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ! ಇದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ವಿಶಾಲವಾದ ನಂತರ ಮೂರನೇ ಚೆಂಡಿನ ಮೇಲೆ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

22:18 (IST)

ಮಿಲಿಂದಾ ಸಿರಿವಾಡಾನಾ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಫೆಹ್ಲುಕ್ವೇಯೊ ಆಫ್ ಕ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಡ್ರೈವಿನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಬೌಲರ್ನ ಕೆಲವು ಬೌಂಡರಿಗಳನ್ನು ಇಂದು ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದದ ಕೆಲವು ಅಶಿಸ್ತಿನ ಕಾರಣದಿಂದ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಆದರೆ ವಿಕೆಟ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು. ಎಸ್ಎಲ್ 38 ಎಸೆತದ ಎರಡು ಬೌಂಡರಿಗಳನ್ನು 224/6 ಗೆ ತಲುಪಿತ್ತು.

22:15 (IST)

ವಿಕೆಟ್: ಜೀವನ್ ಮೆಂಡಿಸ್ ಹೊರಡುತ್ತಾನೆ. ಫೆಹ್ಲುಕ್ವೇವೊದ ಡೇವಿಡ್ ಮಿಲ್ಲರ್ ಹಿಂಬಾಲಿಸಿದನು. ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಅವರ ಆರನೇ ವಿಕೆಟ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡು ಕುಸಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿವೆ.

22:12 (IST)

ಫಾಫ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಜೆಪಿ ಡುಮಿನಿಗೆ ಎಸೆಯುತ್ತಾರೆ, ಒಬ್ಬನು ಕೇವಲ ಒಂದು ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಊಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಅವರು 9 ರನ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಫಾಫ್ ಈ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಚಿಂತಿಸತೊಡಗುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಹೊಸ ಮನುಷ್ಯ ಮೆಂಡಿಸ್ಗೆ ಗಡಿರೇಖೆಗಳನ್ನು ವೈದ್ಯರು ಆದೇಶ ನೀಡಲಿಲ್ಲ. ಎಸ್ಎಲ್ 37 ಓವರ್ಗಳ ನಂತರ 214/5 ಕ್ಕೆ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು.

22:07 (IST)

14 ಓವರ್ಗಳು ಶ್ರೀಲಂಕಾದ ಚೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿವೆ. ಏಂಜೆಲೊ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಅವರು ಜೀವಾನ್ ಮೆಂಡಿಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರು, ಅವರು ಬೌಂಡರಿ ಮತ್ತು ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆಯುವವ ಫೆಹಲುಕ್ವೇವೊನೊಂದಿಗೆ ಏಕದಿನಕ್ಕೆ ಐದು ರನ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಕೋರ್: 36 ಓವರ್ಗಳ ನಂತರ 205/5.

“65” ಐಟಂಪ್ಯಾಪ್ = “ಎತ್ತರ”> ಮೆಟಾ> span> meta> span> meta> span> ಮೆಟಾ> meta> meta>

22:02 (IST) span>

ವಿಕೆಟ್: ಫೆಹಲುಕ್ವೇ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಬರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಧನಂಜಯ ಡಿ ಸಿಲ್ವಾ ರಕ್ಷಣೆಯ ಮೂಲಕ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನೆಲದಿಂದ ಹೊರಗೆ ಸ್ಟಂಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಅವರ ಐದನೇ ವಿಕೆಟ್ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. strong> p> div> div> div>

News Reporter