ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಅಭಿಮಾನಿ ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ಸ್ಪರ್ಸ್ 'ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ – ಕ್ರಿಕ್ಟ್ರ್ಯಾಕರ್

ಮತ್ತೆ 2014 ರಲ್ಲಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ‘ಬ್ಲೂಸ್’ ತನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಜರ್ಸಿ ಒಂದು ಚಿತ್ರ ಪೋಸ್ಟ್.

ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್
ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್. (ಫೋಟೋ ಮೂಲ: ಇಂಡಿಯಾ ಟಿವಿ)

ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕ್ಲಬ್ ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್ಪುರ್ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ತಂಡದ ನಾಯಕ ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಭಾರತ ತಂಡದ ನಾಯಕ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋವೊಂದನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದಾಗ ದೇಶದಾದ್ಯಂತದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮತ್ತು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಶುಕ್ರವಾರದಂದು (ಮೇ 24) ಪ್ರಚೋದಿಸಿದ್ದರು. ಇಬ್ಬರೂ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ಗಳು ಈಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಪರಸ್ಪರ ತಿಳಿದಿರುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಪರಸ್ಪರರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಸಂವಹನಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾ ಲಾರ್ಡ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅಭ್ಯಾಸ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಕೇನ್ ಕಂಡುಕೊಂಡಾಗ, ಅವರು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ನನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ವಿರೋಧಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಕೇನ್ ಮತ್ತು ಕೊಹ್ಲಿ ನಂತರ ಅವರು ಪರಸ್ಪರ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಶಟರ್ಬಗ್ಗಳಿಗೆ ಒಡ್ಡಿದರು. ಸಭೆಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ತಾರೆ Twitter ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು. ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವನಿಗೆ ಮತ್ತು ಕೊಹ್ಲಿಯ ನಡುವಿನ ಸಂವಹನ ವಿಧಾನವನ್ನು ಗಮನಿಸಿದ ಕೆನ್ ಬರೆದರು:

“ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಟ್ವಿಟ್ಗಳು ನಂತರ ಅಂತಿಮವಾಗಿ @imVkohli ಅನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಒಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕ್ರೀಡಾಪಟು. ”

ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಟ್ವೀಟ್ಗಳ ನಂತರ ಅಂತಿಮವಾಗಿ @imVkohli ಅನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ . ಒಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಒಬ್ಬ ಅದ್ಭುತ ಕ್ರೀಡಾಪಟು. 🏏 pic.twitter.com/vGEOs0gGlT

– ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ (@ಹಕೆನೆ) ಮೇ 24, 2019

2016 ರ ವಿಶ್ವ ಟಿ 20 ದಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಸ್ಟರ್ಕ್ಲಾಸ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ಕೋನ್ ಅವರು ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸಿದಾಗ ಇಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಪರಸ್ಪರ ಕ್ರಿಯೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. 2018 ರ ಫೀಫಾ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ಗೆ ಇಂಗ್ಲೆಂಡನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದ ಕೇನ್, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧದ ನಾಯಕತ್ವದಿಂದ ಒತ್ತಡದ ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಕೊಹ್ಲಿಯವರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೊಹ್ಲಿ ಕೇನ್ ಅವರ ಟ್ವೀಟ್ಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಯೂರೋ 2016 ರಲ್ಲಿ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪ್ರಚಾರಕ್ಕಾಗಿ ಅವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು ಬಯಸಿದರು. ಭಾರತ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ತಾರೆ 2018 ರ ಫಿಫಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ಗೂ ಮುನ್ನ ಕೇನ್ರನ್ನು ಬಯಸಿದ್ದರು.

ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ಹಾರಿಸುತ್ತಾನೆ

ಸ್ಪೂರ್ನ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೋಹ್ಲಿಯವರ ಸಭೆಯ ಬಗ್ಗೆ ದೇಶದಾದ್ಯಂತದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದರೆ, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ – ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ – ಬಹುಶಃ ಅದರೊಂದಿಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರಭಾವಿತನಾಗಿಲ್ಲ. ಡೈ-ಹಾರ್ಡ್ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದ ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಹುಶಃ ಚೆಲ್ಸಿಯಾದ ಕಮಾನು-ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ತಂಡದ ನಾಯಕನೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋಗಳಿಗಾಗಿ ತನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಾರೆಗೆ ಧೋರಣೆಯಂತೆ ಇಷ್ಟವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ಫೋಟೋವೊಂದನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದಾಗ ಅಭಿಷೇಕ್ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಕೋಲ್ಲಿಯನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿ, ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಜರ್ಸಿಯನ್ನು ಕೊಹ್ಲಿಗೆ ತೋರಿಸಿದರು.

🤣🤣 pic.twitter.com/SdFwlGpf5L

– ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ (@ ಜೂನಿಯರ್ಬಚನ್) ಮೇ 24, 2019

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಕೊಹ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಪೇಜ್ನಲ್ಲಿ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಜರ್ಸಿಯನ್ನು 2014 ರಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ ಲಂಡನ್ ಮೂಲದ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಪ್ರೀತಿ ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.

ಮೇ 30 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಕಾರಣ ಮುಂಬರುವ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಭಾರತವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಕೋಹ್ಲಿ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಸಜ್ಜಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಜೂನ್ 5 ರಂದು ದಿ ಮೆನ್ ಇನ್ ಬ್ಲೂ ತಮ್ಮ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

News Reporter