ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್: ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಮಾರಿಟಿಯೊ ಪೊಚೆಟ್ಟಿನೊಗೆ ಸಿಟ್ಟಿನಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ ಅವರು ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ನಿಂದ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ವಿರುದ್ಧದ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಫೈನಲ್ಗಿಂತ ಮುಂಚೆಯೇ ತಮ್ಮ ತರಬೇತಿ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು.

ಸ್ಪೇರ್ಸ್ ಗುರುವಾರ ಮತ್ತು ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ಗುರುವಾರ ಮತ್ತು ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ಶನಿವಾರದಂದು ಮತ್ತು ಪೊಚೆಟಿನೊದಲ್ಲಿ ಸ್ಪೇನ್ ರೇಡಿಯೊ ಸ್ಟೇಷನ್ ಕ್ಯಾಡೆನಾ ಕೊಪ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಲೆಡೆಬಾಸ್ನಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ನಿದ್ರೆ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಕ್ಲಬ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ಗೆ ಕೇಳಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್: ತಮ್ಮ ತರಬೇತಿ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಕ್ಲಬ್ ನಿರಾಕರಿಸಿದೆ ಎಂದು ಮೌರಿಸಿಯೊ ಪೊಚೆಟಿನೊಸ್ನ್ನು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದೆ

ಮಾರಿಷಿಯೋ ಪೋಚೆಟ್ಟಿನವರ ಫೈಲ್ ಇಮೇಜ್. ರಾಯಿಟರ್ಸ್

ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ನ ಆಟಗಾರರು ವಾಲ್ಡೆಬೇಬಾಸ್ನಲ್ಲಿಯೇ ಉಳಿಯಲಿದ್ದರೆ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಲಘುವಾದ ಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಪೊಚೆಟ್ಟೊರನ್ನು ಕೇಳಲಾಯಿತು. ಪೊಚೆಟ್ಟಿನೊ ಉತ್ತರಿಸಿದರು: “ನಾವು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ಒಂದು ಹೋಟೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೇವೆ ಇಲ್ಲವೇ ನಾವು ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ? ನಾವು ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ ಆದರೆ ಫ್ಲೋರೆಂಟಿನೋ (ಪೆರೆಜ್) ನಮಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲು ಬಯಸಲಿಲ್ಲ.”

ಒಂದು ನಗುವುದು ಪೋಚೆಟಿನೊ ನಂತರ ಸೇರಿಸಿದ: “ಅವನು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ, ‘ನೀವು ಅಲ್ಲಿ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವಾಗ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಕೋಚ್ ಆಗಿರುವ ದಿನ’ ಇದು ಯಾವುದೇ ಪ್ರಜ್ಞಾಪೂರ್ವಕ ಸಂದೇಶವಲ್ಲವೇ?” ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಅವರು ಟೋಟ್ಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ನಿಂದ ಇಂತಹ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ ಶುಕ್ರವಾರ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

ಈ ಹೇಳಿಕೆ ಹೀಗಿದೆ: “ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ನ ಫೈನಲ್ಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಸಿಯಾಡಾಡ್ ಡೆ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನಲ್ಲಿ ತಂಡವು ಉಳಿಯಬಹುದೆಂದು ಕೇಳುವ ಮೂಲಕ ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್ಪರ್ ಕೋಚ್ ಮಾರಿಶಿಯೋ ಪೋಚೆಟ್ಟೊ ಅವರು ನಮ್ಮ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಮಾಡಲಾದ ಒಂದು ಆಪಾದನೆಯಿಂದ ಮಾಡಲಾದ ಸಲಹೆಗಳಿಂದ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಅಚ್ಚರಿಗೊಂಡಿದೆ.

“ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಈ ವಿನಂತಿಯು ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಎಂದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಲು ಬಯಸಿದೆ ನಮ್ಮ ಕ್ಲಬ್ UEFA, ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಒಕ್ಕೂಟ, ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್, ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಮತ್ತು ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್ಪರ್ ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಅದರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಲಭ್ಯತೆಯನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ತೋರಿಸಿದೆ.

“ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಸಿಯುಡಾಡ್ ಡಿ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಬದಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಕೊಠಡಿಗಳ ತರಬೇತಿಯ ಪಿಚ್ಗಳ ಬಳಕೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಮತ್ತು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ನಮ್ಮ ಕ್ಲಬ್ನಿಂದ ನೀಡಲ್ಪಟ್ಟವು.”

“ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ಗಳ ಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಸಂಘಟನೆ ಮತ್ತು ಭದ್ರತೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಯುಇಎಫ್ಎ ನಿಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಒತ್ತಿಹೇಳಲು ಬಯಸಿದೆ ಮತ್ತು ಸಿಯುಡಾಡ್ ಡಿ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಸೌಕರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ನಮ್ಮ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೇಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ. . ”

ಜೂಕೆನ್ ಲೋಪೆಟೆಗುಯಿ ಮತ್ತು ನಂತರ ಸ್ಯಾಂಟಿಯಾಗೊ ಸೊಲಾರಿ ವಜಾಮಾಡಿದಾಗ ಪೋಚೆಟ್ಟಿನೊ ಕಳೆದ ಋತುವಿನ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಕೋಚ್ನ ಖಾಲಿ ಸ್ಥಾನದೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಉಸ್ತುವಾರಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ, ಪೊಚೆಟ್ಟೊ ಅವರು ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ನನಗೆ ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ತರಬೇತುದಾರರಿಗಿಂತ ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಗುರಿಗಳಿಲ್ಲ, ನನ್ನ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಲು ನಾನು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ.” ಅಂತಿಮ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಲಿವರ್ ಪೂಲ್ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ತರಬೇತಿ ಮೈದಾನವನ್ನು ಸಹ ಬಳಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣವಾದ ವಂಡಾ ಮೆಟ್ರೊಪೊಲಿಟಾನೊದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ, ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು, ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಮತ್ತು ಲೋಕೋಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ ವಿಜೇತರು ಪಟ್ಟಿ 2019 firstpost.com/elections . ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳ ದಿನವನ್ನು ಎಣಿಸುವ ಎಲ್ಲಾ 542 ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ Twitter ಮತ್ತು Instagram ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ Instagram ಅಥವಾ ನಮ್ಮ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಪುಟದಂತೆ ನಮ್ಮನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ .

ನವೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ: ಮೇ 25, 2019 08:41:03 IST

ಸ್ವಾಗತ

  • 1. ನೀವು ದೆಹಲಿ ಎನ್ಸಿಆರ್ ಅಥವಾ ಮುಂಬೈ ಕೆಲವು ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ನೀವು ಬಾಗಿಲಿನಲ್ಲಿ ವಿತರಿಸಲು ಚಂದಾದಾರರಾಗಬಹುದು. ಡಿಜಿಟಲ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಉಚಿತವಾಗಿದೆ.
  • 2. ನೀವು ಈ ವಿತರಣಾ ವಲಯಕ್ಕೆ ಹೊರಟಿದ್ದರೆ ನೀವು ಸೀಮಿತ ಅವಧಿಗೆ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಪೋಸ್ಟ್ಸ್ಟ್ ಪ್ರಿಂಟ್ ವಿಷಯದ ಪೂರ್ಣ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು.
  • 3. ನೀವು ಐದು ಕಥೆಗಳವರೆಗೆ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು, ನಂತರ ನೀವು ಮುಂದುವರಿದ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.