ವರದಿಗಳು: FOX Sports Asia – ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ದಿಕ್ಕಿನ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ತಂಡವನ್ನು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದೆ

ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಜಯಂಟ್ಸ್ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಮುಂಬರುವ ಬೇಸಿಗೆಯ ವರ್ಗಾವಣೆ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಕಾಳಜಿವಹಿಸುವವರೆಗೂ ಪ್ರಮುಖ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ, ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಗುರಿಯು ಜಡಾನ್ ಸ್ಯಾಂಕೋ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ನಡೆಸುವಿಕೆಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್ ಓಲೆ ಗುನ್ನಾರ್ ಸೊಲ್ಸ್ಕ್ಯಾಜರ್ ತನ್ನ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು 2019 ರ ಜನವರಿಯಿಂದ ಯುನೈಟೆಡ್ 19 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವನಾಗಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಮೆಟ್ರೋ ವರದಿಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ರೊಮೇಲು ಲುಕಾಕು, ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್ಫೋರ್ಡ್, ಅಲೆಕ್ಸಿಸ್ ಸ್ಯಾಂಚೆಝ್, ಆಂಥೋನಿ ಮಾರ್ಷಿಯಲ್ ಮತ್ತು ಜೆಸ್ಸೆ ಲಿಂಗಾರ್ಡ್ ಎಂಬಾತ ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ ಉತ್ತಮ ದಾಳಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ – ಆದರೆ ಈ ಆಟಗಾರರು ಯಾವುದೇ 2018-19 ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಗಣನೀಯ ಪ್ರಮಾಣದ ಸಮಯವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ರೆಡ್ ಡೆವಿಲ್ಸ್ಗಾಗಿ ಬೊರುಸ್ಸಿಯಾ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ ತಾರೆ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸ್ಟಾರ್ಗೆ ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರ್ಯಾಫರ್ಡ್ಗೆ ತೆರಳಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

ಬೋರುಸಿಯ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ನ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮೆಟ್ರೊ ವರದಿಗಳು, ಕನಿಷ್ಠ ಪಕ್ಷ ಮತ್ತೊಂದು ಋತುವಿಗಾಗಿ ಅವರು ವಿಂಗರ್ ಅನ್ನು ಇಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಇಂಡಿಪೆಂಡೆಂಟ್ , ಯುನೈಟೆಡ್ ಪ್ರಕಾರ, ಸಂಚೋ ಸ್ವತಃ ಪ್ರಸ್ತುತ ರಾಜ್ಯದ ಯುನೈಟೆಡ್ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸೇರಿದ್ದರೆ ಅವರು ಹೇಗೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಎಂದು.

ಈ ಕ್ಲಬ್ ತನ್ನ ಕೊನೆಯ 18 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 12 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು, ಮತ್ತು ಕ್ವಾರ್ಟರ್-ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ತಂಡಕ್ಕೆ ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 4-0 ಅಂತರದಿಂದ ಸೋಲನುಭವಿಸಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿತು. ಅವರು ಎಫ್ಎ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಫೈನಲ್ ಹಂತದ ಮುನ್ನಡೆಯಿಲ್ಲ, ಮಿತಿಮೀರಿದ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ತೋಳಗಳಿಗೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದರು.

ಭಯಾನಕ ಋತುವನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಲು, ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಟೇಬಲ್ನಲ್ಲಿನ ಆರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಯುನೈಟೆಡ್ ತಂಡವು 2019-20ರಲ್ಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು. ಇವರೆಲ್ಲರೂ, ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿ ಸ್ಟಾರ್ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ತಮ್ಮ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಕೆಲವು ಉನ್ನತ-ತೀವ್ರತೆಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಮೇಲೆ ಆಸಕ್ತರಾಗಬಹುದು, ಅದು ಅವರು ರೆಡ್ ಡೆವಿಲ್ಸ್ಗೆ ತೆರಳಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಾರದು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಸ್ಯಾಂಕೋ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ, ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಸೇಂಟ್-ಜರ್ಮೈನ್ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನಿಂದಲೂ ಬೇಕಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ತಂಡಗಳು ಯುರೋಪ್ನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಸ್ಪರ್ಧೆಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದಿವೆ, ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಅಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

News Reporter