ಲಿಯನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ – ಬಾರ್ಕಾ ಬ್ಲುಗ್ರಾನ್ಸ್ ಜೊತೆ ತರಬೇತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರೀಕ್ಕಿ ಡೆ ಜೊಂಗ್ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಮಾತಾಡುತ್ತಾನೆ

ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಹೊಸ ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರ್, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೇಗಾದರೂ, ಫ್ರೆಂಕಿ ಡಿ ಜೊಂಗ್ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ತರಬೇತಿ ಬಗ್ಗೆ ಬಹಳ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದರು ಮಾತನಾಡಿದರು. ಸಂದರ್ಶನವು ಬಹಳ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಡೆ ಜೊಂಗ್ ಒಂದು ವಾರದವರೆಗೆ ಅವರು ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿಗೆ ಹೋಗುವುದನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡ ಮಗುದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ನೀವು ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಿಂದ ನಿಜವಾದ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೀರಿ.

“ತರಬೇತಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮೆಸ್ಸಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ನಾನು ತುಂಬಾ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಪ್ರತಿ ಬಾಲ್ಗೆ ಅವನಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತೇನೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ನಾನು ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪಾಟ್ಲೈಟ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರೆ ನಾನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಾನು ಅಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತೆನೋ ಅದನ್ನು ಕುತೂಹಲದಿಂದ ನೋಡುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಸುತ್ತಲಿನ ಅತ್ಯುತ್ತಮಿಂದ ಕಲಿಯಲು ನಾನು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ”

ಫ್ರೆಂಕಿ ಡೆ ಜೊಂಗ್ | ಮೂಲ

ಡಿ ಜೊಂಗ್ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾಗೆ ಸ್ವಾಗತಾರ್ಹ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ಒಂದು ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಯುವಜನರು ಅದರಲ್ಲಿ 22 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ನಕ್ಷತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕಾಗಿದೆ.

News Reporter