ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳು ಆಡದೆ ನನ್ನ ವಿರುದ್ಧ ಹೋದರು: ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸ್ನೂಬ್ನಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾಝಲ್ವುಡ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ =" http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c169901/hazlewood-suffered-a-back-inju.jpg " itemprop = "url"> ಹಝಲ್ವುಡ್ ಈ ವರ್ಷ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

ಈ ವರ್ಷ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಗಾಯಗೊಂಡವರು © ಗೆಟ್ಟಿ

ಆಸ್ಟ್ರೇಲ್ 2019 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಎರಡು ಬಾರಿ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ನಂತರ ಐಯಾ ಪೇಸ್ಸರ್ ಜೋಶ್ ಹ್ಯಾಝೆಲ್ವುಡ್ ತನ್ನ ನಿರಾಶೆಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ. ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ತಮ್ಮ 15-ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ತಂಡದಲ್ಲಿ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ನಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಒಂದು ಕೆಚ್ಚೆದೆಯ ಕರೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು, ಮತ್ತು ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದ ಜೆಯೆ ರಿಚರ್ಡ್ಸನ್ ಬದಲಿಗೆ ಅವರು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಅವರನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲಿಲ್ಲ- ಬದಲಾಗಿ ಶೂನ್ಯವನ್ನು ತುಂಬಲು ಕೇನ್ ರಿಚರ್ಡ್ಸನ್ರೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಿತು.

ಈ ವರ್ಷ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಬೆನ್ನಿನ ಗಾಯದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದ ನಂತರ ಹ್ಯಾಝೆಲ್ವುಡ್ನ್ನು ಮತ್ತೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಕರಡು ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿತು. ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನ ನಂತರ ಹೊರಬರುವ ಆಶಸ್ ಸರಣಿಯೊಡನೆ ಅವರು ತಂಡವನ್ನು ತಾವು ತಾಜಾವಾಗಿಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು, ಆದರೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಬಹು-ಪಂದ್ಯದ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವನನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿರಲಿಲ್ಲ. ಹ್ಯಾಝೆಲ್ ವುಡ್ ಅವರ ಎರಡನೆಯ ವಿಶ್ವಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಹೊಡೆತವನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಒಮ್ಮೆ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಟೆಲಿವಿಷನ್ನಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

“ಇದು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಕಠೋರವಾಗಿ ನಿರಾಶಾದಾಯಕವಾಗಿತ್ತು” ಎಂದು ಹಝಲ್ವುಡ್ ಆಪ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. “ಇದು ಕೇವಲ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ ಬಂದಿದ್ದು, ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಮನೆಯ ಮಣ್ಣಿನಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ನಾನು ಸಾಕಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟವಂತನಾಗಿರುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯು ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ ಬಹುಶಃ ನನಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊಡೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವಿರಿ.

ಗಾಯದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳುಗಳ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯತೆಯು ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಖರ್ಚನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೇಗಾದರೂ ಹೀಗಿತ್ತು. “ಇದು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ. ಇದು ಕೇವಲ ಒಂದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಏಕದಿನ ಸರಣಿಯಲ್ಲ, ಅದು ವಿಶ್ವಕಪ್. ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುತ್ತಿಲ್ಲ ನನ್ನ ವಿರುದ್ಧ ಹೋದರು. ನಾನು ಅವರ ವಿಷಯದ ಭಾಗವನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. “

ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಪದರವನ್ನು ಇನ್ನೂ 28 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರೆಗೂ ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ. ನವೆಂಬರ್ನಿಂದ ಒಂದು ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಎ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಈಗ ಆಶಸ್ಗೂ ಮೊದಲು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡಲಾಗುವುದು – ಜೂನ್ 20 ರಂದು ನಡೆದ ಮೊದಲ 50 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರ ಅರ್ಥ ಅವರು ಒಂದೇ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತವಾದ ಮತ್ತು ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತಾರೆ ವಿಶ್ವಕಪ್ನ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ತಂಡವು ಬದಲಿ ಆಟಗಾರನಾಗಿರಬೇಕು.

“ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಕೆಳಗೆ ಹೋದಾಗ ನನ್ನ ಅವಕಾಶಗಳು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ (ಕಳೆದ ವಾರಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ). ನೀವು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, “ಹ್ಯಾಝೆಲ್ವುಡ್ ಹೇಳಿದರು.

” articleBody “>

ಆ ಘಟನೆಯ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದಾಗ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ನಾಯಕ ಆರನ್ ಫಿಂಚ್ ಅಕ್ರಮವಾಗಿ ಉಳಿಯಲಿಲ್ಲ. ಹ್ಯಾಝೆಲ್ವುಡ್ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಹವಾಮಾನ ಮತ್ತು ಆಶಸ್ಗಿಂತ ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಿತಿಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗೆ ಒಪ್ಪಿಗೆಯಾಗುವ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ಆಗಸ್ಟ್ 1 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

itemprop = “articleBody”>

“ಇದು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ನಾನು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಡ್ಯೂಕ್ಸ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಕೆಲವು ನಾಲ್ಕು ದಿನ ಆಟಗಳು ಹೊಂದಿವೆ ಅರ್ಥ, ಆದ್ದರಿಂದ ನನಗೆ ಅದ್ಭುತ ಎಂದು ವಿಶೇಷವೇನು. ಮತ್ತು ಆಶಸ್ ಮೊದಲು ಕೇವಲ ಒಂದು ಕೆಂಪು ಚೆಂಡು ಆಟವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಹೋಗುವ ಕೆಲವೇ ಹುಡುಗರ ಮುಂದೆ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡಬಹುದು “ಎಂದು ಹಝಲ್ವುಡ್ ಹೇಳಿದರು.

© span itemprop = “ಪ್ರಕಾಶಕ” ಐಟಂಗಳನ್ನುಕೋಪ್ = “” ಐಟಂಟೈಪ್ = “http://schema.org/Organization”> Cricbuzz

News Reporter